[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ K1 - Binh Hien

Binh Hien

Thành viên mới
Chao Anh Chi!
Xin Anh Chi huong dan em theo doi ho so cua em.Em va ong xa da ket hon hon 1 nam va ho so da nop xong!em nghe noi minh co the theo doi,nhung em khong biet lam sao!
Kinh mong anh chi nao biet huong dan giup em!Thanh that cam on!

ThaoPhuong

Ban điều hành
Chao Anh Chi!
Xin Anh Chi huong dan em theo doi ho so cua em.Em va ong xa da ket hon hon 1 nam va ho so da nop xong!em nghe noi minh co the theo doi,nhung em khong biet lam sao!
Chào Chị Binh Hien,

Chị và Ông Xã đã kết hôn, Hồ sơ Chị theo diện gì? Diện K1 HAY CR1 hay F2A? "và Hồ sơ đã nộp xong", nghĩa là hồ sơ đang xử lý ở USCIS, vậy Chị đã nộp bao lâu rồi, có có Case Number chưa? Chị cung cấp thêm thông tin cho Ban điều hành nắm rõ, Chị nhé.

Chỉnh sửa cuối:

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chao Anh Chi!
Xin Anh Chi huong dan em theo doi ho so cua em. Em va ong xa da ket hon hon 1 nam va ho so da nop xong! Em nghe noi minh co the theo doi, nhung em khong biet lam sao!
@Binh Hien,

Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

Binh Hien

Thành viên mới
Chào Chị Binh Hien,

Chị và Ông Xã đã kết hôn, Hồ sơ Chị theo diện gì? Diện K1 HAY CR1 hay F2A? "và Hồ sơ đã nộp xong", nghĩa là hồ sơ đang xử lý ở USCIS, vậy Chị đã nộp bao lâu rồi, có có Case Number chưa? Chị cung cấp thêm thông tin cho Ban điều hành nắm rõ, Chị nhé.
Dạ Cảm ơn chị Thảo Phương! Hồ sơ em theo diện chồng (có quốc tịch) bảo lãnh vợ, còn phải diện K1 không chị? Dạ hồ sơ đang chờ xử lý ở USCIS, nộp khoảng 4 tháng rồi chị, chưa có Case Number mà có Receipt Number. Em chỉ biết nhiêu thôi.
Mong chị hướng dẫn em theo dõi hồ sơ! Cảm ơn Chị.

Binh Hien

Thành viên mới
@Binh Hien,

Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.
Dạ Cảm ơn Anh Chị Diễn Đàn!

ThaoPhuong

Ban điều hành
Ðề: Hồ sơ K1 - Binh Hien

Chào Chị Binh Hien
“theo diện chồng (có quốc tịch) bảo lãnh vợ”, là diện vợ chồng CR-1 (KẾT HÔN DƯỚI 2 NĂM), là diện trực hệ nên hồ sơ Chị sẽ giải quyết nhanh. Như Chị viết, “nộp khoảng 4 tháng rồi” thì theo kinh nghiệm của các Anh Chị đi trước, thì khoảng 2 đến 3 tháng nữa, hồ sơ Chị sẽ được chấp thuận, và sẽ chuyển hồ sơ sang cho NVC, VÀ NVC SẼ CẤP SỒ CASE NUMBER HCM...... CHO HỒ SƠ của Chị. Đây là đường link https://egov.uscis.gov/casestatus/landing.do để Chị theo dõi hồ sơ của mình, bằng cách nhập Receipt Number của Chị vào, Chị nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Binh Hien

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ K1 - Binh Hien

Chào Chị Binh Hien
“theo diện chồng (có quốc tịch) bảo lãnh vợ”, là diện vợ chồng CR-1 (KẾT HÔN DƯỚI 2 NĂM), là diện trực hệ nên hồ sơ Chị sẽ giải quyết nhanh. Như Chị viết, “nộp khoảng 4 tháng rồi” thì theo kinh nghiệm của các Anh Chị đi trước, thì khoảng 2 đến 3 tháng nữa, hồ sơ Chị sẽ được chấp thuận, và sẽ chuyển hồ sơ sang cho NVC, VÀ NVC SẼ CẤP SỒ CASE NUMBER HCM...... CHO HỒ SƠ của Chị. Đây là đường link https://egov.uscis.gov/casestatus/landing.do để Chị theo dõi hồ sơ của mình, bằng cách nhập Receipt Number của Chị vào, Chị nhé.
Dạ em cảm ơn chị ThaoPhuong nhiều!

Binh Hien

Thành viên mới
Chào Chị Binh Hien
Chao chi! chi co the cho minh xin so phone de minh goi hoi tham chi cho tien nha chi! thanks chi.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chao chi!chi co the cho minh xin so phone de minh goi hoi tham chi cho tien nha chi!thanks chi
Đây là lần thứ 2 mà BĐH nhắc nhở bạn, là khi post bài phải bằng tiếng việt có dấu đầy đủ. Bạn phải tuân thủ nội quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.