[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - HCM2010611049*

greenhuynh

Thành viên mới
Ðề: xin các bạn giúp hướng dẫn bổ túc hồ sơ k1

ngày 10/10/2010 này mình sẽ tổ chức lễ đính hôn tại nhà. Cám ơn bạn trungoc đã khích lệ mình, địa chỉ email của mình là (greengreenhuynh@yahoo.com) Mong nhận được hồi âm của bạn

dieup

Thành viên tích cực

ngày 10/10/2010 này mình sẽ tổ chức lễ đính hôn tại nhà. Cám ơn bạn trungoc đã khích lệ mình, địa chỉ email của mình là (greengreenhuynh@yahoo.com) Mong nhận được hồi âm của bạn
hay quá ta! Đám cưới của đôi bạn trúng vào ngày trường thập (10/10/10) và trúng vào ngày Đại lễ 1000 năm Thăng Long, cũng là ngày Vua Lý Công Uẩn dời đô về Hoa Lư....Một ngày rất may mắn.:41::41::41::41:

roseknight

Thành viên tích cực

Mình cũng nhận giấy xanh đây và cũng đang chờ đến ngày bổ túc. luôn lạc quan bạn nhé.
Hi bạn dieup, bạn bổ túc diện gì vậy . mình diện F3 cũng đang chờ bổ túc đồng bảo trợ tài chánh nè . 21 tháng này bổ túc đó

dieup

Thành viên tích cực

Hi bạn dieup, bạn bổ túc diện gì vậy . mình diện F3 cũng đang chờ bổ túc đồng bảo trợ tài chánh nè . 21 tháng này bổ túc đó
Mình bảo lãnh diện F2B, ngta yêu cầu bổ túc người đồng BTro Tài chánh luôn đó bạn hay còn gọi là Form I864A...Chúc bạn may mắn nhé:)

dieup

Thành viên tích cực

Xin cám ơn lời khuyên của các bạn, Mình cũng đang cố gắng tự tin để vượt qua trở ngại. Sẵn dịp hôn phu về để bổ túc hồ sơ, tụi mình sẽ tổ chức tiệc đính hôn ra mắt gia đình, đồng thời có thêm bằng chứng để bổ sung. Mình không biết là khi đến ngày bổ túc, có cho hôn phu vào cùng mình không?
Mình đã xem qua vài trường hợp nhận blue paper, cũng có hẹn ngày bổ túc, nhưng khi vào thì nhận giấy trắng hoặc về nhà chờ họ trả lời. Chính vì vậy mình đã rất lo lắng.
Chúc bạn nhận giấy hồng khi bổ túc nha,
Hy vọng những người cùng cảnh ngộ như tụi mình sẽ thành công, đoàn tụ với fiance/fiancee.
Hi All!
hôm qua, mình đã bổ túc và đã nhận được giấy Hồng, hơn 200 t/h bổ túc ngày hôm qua đều nhận giấy hồng hết, như zậy để biết rằng các trường hợp bổ túc đều thành công rất cao. Các bạn yên tâm nhé.
:41::41::41::41: