[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - lamnguyen07041992

lamnguyen07041992

Thành viên mới
Xin chào Anh/Chị diễn đàn.
Mình là thành viên mới. Mong được giúp đỡ.
Mình vừa phỏng vấn, trả lời điều lưu lót, đúng sự thật nhưng vẫn bị giấy xanh yêu cầu bổ túc 9 mục, và không yêu cầu thời gian bổ túc, khi nào đủ vô bổ túc. Đúng là đạt kỉ lục luôn.
1/. Liệt kê nơi ở, số đt của vk, ck trước của cả 2 người. (nhưng cả 2 chưa kết hôn lần nào).
2/. Tường trình nơi ở hiện tại của hai người (nơi mà quí vị cư ngụ và ngủ tại đó).
3/. Cùi vé máy bay và bill thanh toán vé máy bay của người bảo lãnh.
4/. Tường trình timeline của người bảo lãnh.
5/. Liệt kê thân nhân, bà con của đương đơn ờ Hoa Kỳ.
6/. Tường trình lý lịch 3 đời cùa đương đơn.
7/. Chúng tôi nghi ngờ về mối quan hệ của quí vị xin cung cấp thêm bằng chứng. Có phải khi nộp bổ sung mình sẽ nhận thêm giấy xanh nữa không vì mình đọc rất nhiều ý kiến, về trường hợp trên và thấy hoang mang quá.
Xin Anh/Chị giúp mình với.

Snow Ung

Thành viên tích cực
Xin chào Anh/Chị diễn đàn.
Mình là thành viên mới. Mong được giúp đỡ.
Mình vừa phỏng vấn, trả lời điều lưu lót, đúng sự thật nhưng vẫn bị giấy xanh yêu cầu bổ túc 9 mục, và không yêu cầu thời gian bổ túc, khi nào đủ vô bổ túc. Đúng là đạt kỉ lục luôn.
1/. Liệt kê nơi ở, số đt của vk, ck trước của cả 2 người. (nhưng cả 2 chưa kết hôn lần nào).
2/. Tường trình nơi ở hiện tại của hai người (nơi mà quí vị cư ngụ và ngủ tại đó).
3/. Cùi vé máy bay và bill thanh toán vé máy bay của người bảo lãnh.
4/. Tường trình timeline của người bảo lãnh.
5/. Liệt kê thân nhân, bà con của đương đơn ờ Hoa Kỳ.
6/. Tường trình lý lịch 3 đời cùa đương đơn.
7/. Chúng tôi nghi ngờ về mối quan hệ của quí vị xin cung cấp thêm bằng chứng. Có phải khi nộp bổ sung mình sẽ nhận thêm giấy xanh nữa không vì mình đọc rất nhiều ý kiến, về trường hợp trên và thấy hoang mang quá.
Xin Anh/Chị giúp mình với.
Hi bạn lamnguyen! bạn cứ an tâm bổ sung nhé. Có rất nhiều trường hợp cũng bổ sung 9 mục đều pass hết. Chắc do hồ sơ bạn có vài điểm yếu khiến họ muốn thêm bằng chứng. Khi bạn bổ sung đủ sẽ ok thôi. Còn mục nào bạn hk có thì hk cần bổ sung. giống như địa chỉ của vk ck cũ. Bạn cứ bình tĩnh chuẩn bị những gì họ yêu cầu sẽ ok. Chúc bạn được get white nha!

lamnguyen07041992

Thành viên mới
Hi bạn lamnguyen! bạn cứ an tâm bổ sung nhé. Có rất nhiều trường hợp cũng bổ sung 9 mục đều pass hết. Chắc do hồ sơ bạn có vài điểm yếu khiến họ muốn thêm bằng chứng. Khi bạn bổ sung đủ sẽ ok thôi. Còn mục nào bạn hk có thì hk cần bổ sung. giống như địa chỉ của vk ck cũ. Bạn cứ bình tĩnh chuẩn bị những gì họ yêu cầu sẽ ok. Chúc bạn được get white nha!
Cám ơn bạn Snow Ung. Nhưng mình thật sự rất là lo khi phải bổ túc nhiều đến vậy.

lamnguyen07041992

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ K1 - lamnguyen07041992

cảm ơn diễn đàn và bạn Snow Ung .Hôm qua mình vừa bổ sung và đã thành công.nhờ xem kinh nghiệm của những nguơì đi truớc mà minh đã thuận lợi trong việc bổ sung 9 mục. chúc các bạn bổ sung điều đuợc thành công