[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - WAC1790302625

Thảo luận trong 'VISA K-1 (HÔN PHU & HÔN THÊ)' bắt đầu bởi nguyễn linh, 25/5/17.

1. nguyễn linh

nguyễn linh Thành viên mới

Xin chào cả nhà. Cả nhà check hồ sơ giúp mình với. Raceipt Number WAC1790302625. Cám ơn cả nhà nhiều ạh.

2. PhuongChau

PhuongChau Ban điều hành

Kết quả check hồ sơ của bạn.
    Ngày 24/04/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-129F, Receipt Number WAC1790302625 của bạn. Hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được chấp thuận Approval Date.

3. nguyễn linh

Cám ơn bạn Phuong Chau ( Ban điều hành).

4. nguyễn linh

Xin chào bạn Phuong Chau! Làm phiền bạn check hồ sơ kiểm tra dùm mình có gì mới ko nhé. Vì 3 tháng rồi mình chưa có nhận thông báo mới nào cả. Raceipt number WAC 1790302625. Thank bạn nhé.

5. PhuongChau

PhuongChau Ban điều hành

Cũng vẫn những thông tin cũ, hồ bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS, đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được chấp thuận Approval Date. Bạn cố gắng chờ thêm thời gian nữa.

6. nguyễn linh

vậy hả bạn hong điệp. lúc nào bạn có thông tin gì mới về hồ sơ thì cho mình biết với nhé. để mình kiểm tra hồ sơ của mình luôn. mong là mình và bạn sớm có thông báo mới. chúc bạn may mắn nhé

7. PhuongChau

PhuongChau Ban điều hành

@nguyễn linh,
    Tôi đã di chuyển bài post của thành viên Hong Điêp về đúng toipc của bạn ấy. Các thành viên không trao đổi, hay hỏi thông tin về hồ sơ sơ di trú của mình, trong topic của người khác. Hơn nữa hồ sơ của 2 bạn hoàn toàn khác biệt nhau.
    1/. nguyễn linh: Hồ sơ K1 - WAC1790302625, của bạn là diện bảo lãnh Hôn phu/Hôn thê K1.
    2/. Hong Điệp: Hồ sơ CR1 - SRC1790433654, còn đây là diện bảo lãnh Vợ/Chồng CR1.

8. nguyễn linh

Chào bạn Phuong Chau! Bạn giúp mình kiểm tra lại hồ sơ xem có gì mới không bạn nhé. WAC1790302625. Cám ơn bạn nhiều

9. PhuongChau

PhuongChau Ban điều hành

Cũng vẫn những thông tin cũ, hồ sơ bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được chấp thuận Approval Date.

10. nguyễn linh

Bạn Phuong Chau ơi. Mình nộp hồ sơ đã được 5 tháng rồi. Như vậy hồ sơ mình có bình thường như những hồ sơ khác không bạn?

11. PhuongChau

PhuongChau Ban điều hành

Hồ sơ của bạn vẫn bình thường, không vấn đề gì cả.