Học lái xe ở Las Vegas

lethungan

Thành viên mới
Em đã thi. đậu written. Tést, gìơ muốn tìm thầy dạy lái xe lás vegás. Anh chị giúp em tìm với. Em đã gọi số trên báo nhưng không. Thấy. Tới.

Trang trang

Thành viên mới
Ban oi . Ban thi đậu written lái xe rồi phải k ? Bạn có biết lấy câu hỏi để luyện thi ở đâu k ?

lethungan

Thành viên mới
Ban oi . Ban thi đậu written lái xe rồi phải k ? Bạn có biết lấy câu hỏi để luyện thi ở đâu k ?
Bạn ở tiểu bang nào. Phải đọc kĩ cuốn handbôok, và luỵên thi trên. Mạng, vào gôogle gõ tên tỉêu bang permit. test, xong. vào driving-test.org, bạn chú ý học thuộc. các con. số trong. Quỷên. handbook nghen. Mình đang. học. lái. xe. của. trung. Tâm, thầy. nứơc. ngòai. dạy. Sao thấy khó quá vì. Mình. không. có. Xe. để tự luỵên. ngòai gìơ. học.

Trang trang

Thành viên mới
Mình ở nevada . Mình có luyện câu hỏi trên
mạng . Hôm trước thi thử 25/36 , fail . Bạn có thể cho mình cụ thể link trang web mà bạn luyện câu hỏi k ? Mình biết 1 thầy dạy lái người việt ở lá vegas 7142510102

Trang trang

Thành viên mới
Mình có luyện trang web driving test.org rồi . Nhưng khi đi thi k giống lắm , chỉ giống khoảng 30% . Mình có biết tiếng anh chút xíu chứ k phải học thuộc rồi thi

lethungan

Thành viên mới
m.driving-tést.ỏrg/nevâda, www.đmv-writtến-tést.com. ngòai ra. bạn phải đọc kĩ quỷên handbôok, nhất là về những con số. Có nhìêu câu không có trong hai trang kia, chỉ có trong. Handbôok thôi. Để ý. Fìfth whêel, Tai nạn. Ở nv do. Signal,

lethungan

Thành viên mới
37% Tai nạn ở nv, Tai Nạn ịnjủre, death treo bằng 3 năm. Bằng ở tỉêu bang. Khác qua. Nv, sẽ sủrrêndẻr. Invitation to. A dísactỏr. Be at léast 16.

lethungan

Thành viên mới
Mình tìm thầy vn không có nên đã học thầy nứơc ngòai ở Trung Tân, 2 tíêng: 100 úsd, Thuê xe.đi. thi. 125Úsd. Mình mới học 4 tíêng học dở.lắm, đký 10 tíêng. Kg. Bíêt láì đựơc chưa

lethungan

Thành viên mới
Bạn đọc handbôok một tùân nữa rồi đi. Thi, lên gôogle gõ Cho. Nó dịch. Chỗ khó nhớ. Cố lên.

lethungan

Thành viên mới
Để thứ 7 mình lục lại handbôok, xem lại 46 câu mình đã thi. Rồi ghi. Cho. Bạn câu. Nào mình nhớ.

lethungan

Thành viên mới
1. Be at least 16
2.a resident...... surrender it to get a bbs lisicense or I'd.
3.Valid. 1 year
4.0.08%
5.seat belt
6.Class c
7.30 days
8.reinstatement
9.First 6 months
10.10Pm-5a.m until 18 tuoi
11.is seated beside you
12.Passenger age 16 and. older
13.Never put an infant..... side airbag
14.Infants facing the rear of the car
15.Pedestrian
16.Tire

lethungan

Thành viên mới
Orange
Construction flagger
A flashing yellow light and yellow light
Who first go first
65 mph
Parking on a hill
Face in the direction that normal traffic flows

lethungan

Thành viên mới
Mình ở nevada . Mình có luyện câu hỏi trên
mạng . Hôm trước thi thử 25/36 , fail . Bạn có thể cho mình cụ thể link trang web mà bạn luyện câu hỏi k ? Mình biết 1 thầy dạy lái người việt ở lá vegas 7142510102
Bạn đã Thi đậu written tést chưa?

Trang trang

Thành viên mới
hi bạn ! Mình mới đi thi về . Đã đậu . Cám ơn các gợi ý bạn đã chỉ . Bạn học lái tốt hơn chưa? Khi nào thi ?

lethungan

Thành viên mới
hi bạn ! Mình mới đi thi về . Đã đậu . Cám ơn các gợi ý bạn đã chỉ . Bạn học lái tốt hơn chưa? Khi nào thi ?
HÔm. trứơc bạn Cho số địên thoại lúc đó mình đã nộp tìên Cho thầy nứơc ngòai, đã học 10 tíêng nhưng. không. cho. Thuê. xe đi. Thi, có lẽ mình học dở quá. Bây gìơ mình mới xin học thầy vn theo. số phone. Bạn Cho, chưa học ngày. nào. Bạn đã đi. học. chưa

Trang trang

Thành viên mới
Mình mới thi viết hôm qua . Bạn hỏi thầy VN xem có cho mướn xe đi thi k ? Mình chưa có hỏi , chú nói mình thi đậu viết trước đi . Học phí 30 / h