Hội những người đến seattle_wa

lovestory

Thành viên mới
Hi mọi người,
Ai đã và đang đến Seattle,hãy vào đây chia sẻ kinh nghiệm và giao lưu nhé!! Mình hiện giờ đang ở Seattle đây!

CDLE

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người đến seattle_wa

Hello ban!
Minh đang chờ đợi tới lượt phỏng vấn để đoàn tụ cùng gia đình ở Seattle
, Seattle mùa này thấy hoa anh đào nở rộ đẹp quá bạn nhĩ, mình mong nhanh nhanh được đoàn tụ quá đi mất

xuka

Thành viên mới

Hi mọi người,
Ai đã và đang đến Seattle,hãy vào đây chia sẻ kinh nghiệm và giao lưu nhé!! Mình hiện giờ đang ở Seattle đây!
mình cũng đang chờ pv để định cư ở seattle đây, nghe nói seattle bùn lắm phải hem bạn? :)

CDLE

Thành viên tích cực

Buồn vui là tùy ở mình bạn ạ, bạn chịu khó hòa nhập, thời gian đầu mới qua còn rảnh thì tùy tôn giáo của bạn có thể đi nhà thờ hoặc chùa giao lưu làm quen với người Việt đồng hương, chính nơi đây cũng tạo điều kiện cho bạn kiếm được việc làm từ những người đồng hương giới thiệu đấy, Seattle sinh vien Vệt qua du học nhiều lắm. Chúc bạn vui vẻ nhe

trungtin2010

Thành viên tích cực

Hi mọi người,
mình cũng sắp qua Seattle nè! làm quen nha mọi người!

lovestory

Thành viên mới

Hello ban!
Minh đang chờ đợi tới lượt phỏng vấn để đoàn tụ cùng gia đình ở Seattle
, Seattle mùa này thấy hoa anh đào nở rộ đẹp quá bạn nhĩ, mình mong nhanh nhanh được đoàn tụ quá đi mất

Uh đúng rùi đó bạn,Seattle mùa này hoa đào nở trắng cả con đường Jackson Little Saigon đẹp lắm. Hy vọng bạn phỏng vấn thành công mau sớm đoàn tụ gia đình nha!

lovestory

Thành viên mới

mình cũng đang chờ pv để định cư ở seattle đây, nghe nói seattle bùn lắm phải hem bạn? :)
Thời gian đầu wa mình cũng hơi buồn vì thời tiế t khá lạnh và nhớ nhà nữa như ng từ từ rùi cũng wen thôi,ở đây người Việt cũng nhiều,có siêu thị cho người Việtnam nữa,đồ ăn Việt thì không thiếu. Chúc Xuka sẽ get pink dễ dàng và mau sớm đoàn tụ với gia đình! Gook luck!

trungtin2010

Thành viên tích cực

Vay ha ban? Ban di theo dien nao zay? Sap wa ban se o dau? biet dau chung ta se la hang xom do!
minh di theo dien cha bao lanh con,f2a.ba minh o duong Morgan gi do,ban o dau?hi.rat han hanh duoc lam hang xom cua ban.

baophan

Cựu Ban điều hành

Uh đúng rùi đó bạn,Seattle mùa này hoa đào nở trắng cả con đường Jackson Little Saigon đẹp lắm.
Nghe hấp dẫn quá ta, cách Seattle gần 3 tiếng lái xe không biết có được tham gia không ta ? :1:

trungtin2010

Thành viên tích cực
Cuối cùng thì mình cũng đặt chân đến Seattle vào tối 29.6.2011. Thật bất ngờ 8, 9 giờ tối mà cứ tưởng 3, 4 giờ chiều...

trungtin2010

Thành viên tích cực

Anh chị em ở Seattle vào giao lưu rầm rộ đi chứ! :6::6:Sao im re vậy nè???:2::2:

boratino1984

Thành viên mới

Anh chị em ở Seattle vào giao lưu rầm rộ đi chứ! :6::6:Sao im re vậy nè???:2::2:
Mai mốt nếu được đi nhà mình sẻ ở Seattle đó. Mong các Ace đi trước giúp đỡ và hướng dẫn gd mình với. Số hồ sơ nhà mình là HCM2002588068
Priority date: 20NOV2000