[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Hi các anh chị em!
Tình Hình là em nộp HS có PD 28/9/2011. Cũng 6 tháng rồi mà chưa thấy app gì hết.Muốn tìm các anh chị đồng cảnh ngộ (hồ sơ chưa App) để tiện tìm hiểu và chia sẻ kinh nghiệm.Chúc ace nhiều sức khoẻ!

monalisa

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Cho em tham gia với, PD của em là 15/09/2011. Tới giờ vẫn chưa được approved. Em có theo dõi hs của các anh chị trước mình 1,2 tháng khoảng hơn 8 tháng mới được approved. Cùng nắm tay nhau hi vọng sớm được app nào ^^. Theo dự kiến ai PD tháng 9 chắc cỡ tháng 5 sẽ có tin vui hihi

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Cho em tham gia với, PD của em là 15/09/2011. Tới giờ vẫn chưa được approved. Em có theo dõi hs của các anh chị trước mình 1,2 tháng khoảng hơn 8 tháng mới được approved. Cùng nắm tay nhau hi vọng sớm được app nào ^^. Theo dự kiến ai PD tháng 9 chắc cỡ tháng 5 sẽ có tin vui hihi
welcome bạn....Mình cũng nghĩ tháng 5 hoặc 6 mình sẽ đc approve.Cùng chờ nhé!

thuyansg

Thành viên tích cực

cho minh tham gia voi ho so minh vao ngay 24/10 ma co may ban nop cung ngay da approve roi...

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 5,6,7/2011!

Ho so minh co ngay PD la 13/6/2011 minh da co case number, hien tai thi minh dang cho NVC mo hs cua minh. Theo nhu minh tham khao dien dan VDT va XNC thi nhung ban co ngay PD thang 3/2011 da duoc NVC mo ho so roi trong thang 3/2012 nay roi. khong biet den khi nao thi den luot nhung ho so co PD tu thang 6/2011 tro di day. Vi vay minh mong cac ban co ngay PD tu thang 6/2011 hoi tu ve day co gi tui minh thong bao cho nhau de dang hon. Ko biet co ai ung ho y kien cua minh khong?

tamluu1658

Thành viên mới

Ho so minh co ngay PD la 13/6/2011 minh da co case number, hien tai thi minh dang cho NVC mo hs cua minh. Theo nhu minh tham khao dien dan VDT va XNC thi nhung ban co ngay PD thang 3/2011 da duoc NVC mo ho so roi trong thang 3/2012 nay roi. khong biet den khi nao thi den luot nhung ho so co PD tu thang 6/2011 tro di day. Vi vay minh mong cac ban co ngay PD tu thang 6/2011 hoi tu ve day co gi tui minh thong bao cho nhau de dang hon. Ko biet co ai ung ho y kien cua minh khong?

chúc mừng bạn đã có case number nhé ,mình PD(14/7) hiện giờ chắc chưa có đâu , bạn check case như thế nào chỉ mình với để mình check của mình mà bao lâu bạn mới có case vậy ,cám ơn bạn nhiều .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

cho minh tham gia voi ho so minh vao ngay 24/10 ma co may ban nop cung ngay da approve roi...
trời,thiệt hả,mình đành chờ vậy...mòn mỏi quá!:2:

monalisa

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình hơn 8 tháng rồi mà vẫn chưa được approved nữa...buồn quá :2:

nndphuong

Thành viên tích cực

Hi monalisa,

Ho so cua minh truoc ban mot ngay va minh cung tuong tu nhu ban. Theo thong tin tren web USCIS thi dien F2A cua office California da giai quyet den ngay 23/8/11 tai ngay 30/4/11. Hy vong trong thang 5 nay se co tin vui. Nguoi bao lanh monalisa o California luon ha?

* Co thong tin gi moi nguoi cung trao doi nha.

nhat lan lo lem

Thành viên tích cực

chào anh chị trong diễn đàn .!!!
hồ sơ của mình cũng đang chờ approve ,mình đợi hơn 5 tháng rồi ,mình nhận receipt từ USCIC ngày 12/12/2011 kg biết còn đợi bao lâu nữa .?????
anh chị nào nhận dc & anh đợi approve cùng chia sẽ nha....
rất vui được làm quen với anh chị cùng hội cùng thuyền .....cùng chờ dài cổ ...hiiii....các anh chị nào muốn 8 vào chat với mình nha ,cho hết buồn...blublublu.bttt@yahoo.com thanks all !!!!!

monalisa

Thành viên tích cực

Hi monalisa,

Ho so cua minh truoc ban mot ngay va minh cung tuong tu nhu ban. Theo thong tin tren web USCIS thi dien F2A cua office California da giai quyet den ngay 23/8/11 tai ngay 30/4/11. Hy vong trong thang 5 nay se co tin vui. Nguoi bao lanh monalisa o California luon ha?

* Co thong tin gi moi nguoi cung trao doi nha.
Chào bạn,
Uh mình cũng hi vọng cuối tháng 5 này hồ sơ có PD tháng 9/2011 sẽ được approved, chờ lâu quá rồi, gấp đôi thời gian bình thường.
Chồng mình bảo lãnh mình ở Minnesota

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Sao chưa có ai được Approve hết.Đợt này lâu thiệt!

nndphuong

Thành viên tích cực

Da co ai duoc approve chua vay? Len tieng cho moi nguoi vui lay di :)

BigHeadCrew

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình prior date: 11.10.2011 dạng F2A (con của LPR) ... cũng đang chờ approval:6:

thienthanhhoang

Thành viên mới

mình hi vọng nvs sớm giải quyết hs mình pd:16/06/2011 có casdnumber hcm2012611020.mình rất nóng lòng

monalisa

Thành viên tích cực

Hôm nay đã qua tháng 6 rồi mà vẫn chưa có tin tức j hết....buồn quá :((
Bạn nndphuong ơi chừng nào bạn được approved nhớ hú mình nhé cho mình vui với ^^ vì bạn trước mình có 1 ngày thôi :6:

nndphuong

Thành viên tích cực

Hôm nay đã qua tháng 6 rồi mà vẫn chưa có tin tức j hết....buồn quá :((
Bạn nndphuong ơi chừng nào bạn được approved nhớ hú mình nhé cho mình vui với ^^ vì bạn trước mình có 1 ngày thôi :6:
Khong hieu sao thang nay Processing Time cua USCIS lai dung yen 23/8/12. May thang truoc thang nao cung tang ca thang hon, thang nay thi dam chan tai cho. Danh phai hy vong tiep thoi monalisa ah. Cach day hon 1 tuan minh da goi len USCIS thi ho noi ho so minh da nam tren ban cua officer de review. Ho noi xong mot lan ho se goi update len Case status lien, con goi thu thi ho se goi ngay khi da approve. Minh cung dang rat nong long day, vi ko hieu sao ho so thang 9 lai giai quyet lau wa. Co tin vui nho cho hay nha monalisa.

BigHeadCrew

Thành viên tích cực

Khong hieu sao thang nay Processing Time cua USCIS lai dung yen 23/8/12. May thang truoc thang nao cung tang ca thang hon, thang nay thi dam chan tai cho. Danh phai hy vong tiep thoi monalisa ah. Cach day hon 1 tuan minh da goi len USCIS thi ho noi ho so minh da nam tren ban cua officer de review. Ho noi xong mot lan ho se goi update len Case status lien, con goi thu thi ho se goi ngay khi da approve. Minh cung dang rat nong long day, vi ko hieu sao ho so thang 9 lai giai quyet lau wa. Co tin vui nho cho hay nha monalisa.
Vậy tính tới thời điểm này thì đã tới ngày prior date 23/8/2011 rồi hả chị

monalisa

Thành viên tích cực

cám ơn nndphuong nhiều nhiều nha, nghe bạn nói vậy mình thấy nhẹ lòng rồi, hihihi hi vọng tháng này mình sẽ cùng nhau được approved hén, sau đó mình làm hồ sơ chung luôn cho vui ha ^^

nndphuong

Thành viên tích cực

Vậy tính tới thời điểm này thì đã tới ngày prior date 23/8/2011 rồi hả chị
Ngay 24/4/12 theo Processing Time cua USCIS thi da giai quyet den 23/8/12, nhung khong hieu sao den 16/5/12 (update som hon thuong le) thi van den 23/8/12. Minh nghi do ho so trong thang 8 va thang 9/12 nhieu qua nen moi xay ra tinh trang nhu vay. Theo minh nghi bay gio thi ho dang giai quyet den 9/12 roi do cac ban. Cung nam tay va cung hy vong :)

Status
Không mở trả lời sau này.