[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuongNguyen

Thành viên tích cực
Xin chào tất cả mọi thành viên và chào BĐH
Em tên là Chương Nguyễn 1975, phone 978 457 1697. Gia đình sống ở nha trang nhưng hiện tại thì em đang ở Boston MA, Hồ sơ của mình đa complete vào 08/10/10. Và em đang đợi giấy PV của NVC. Em bảo lãnh cho vợ và con 3 tuổi, Hôm nay làm topic này ý muốn là để chia sẽ học hỏi kinh nghiệm để chuẩn bị cho Vợ và con đi khám sức khỏe suông sẽ và phỏng vấn được giấy hồng. Vậy rất mong những thành viên nào trong diện này xin hãy vào đây chia sẽ hay tâm sự, kết bạn giap lưu... không ngoại lệ là đã phỏng vấn rội hay chưa. Tấc cả thành viên F2A luôn được welcome.

rose_nguyet

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Cho e đăng kí một chỗ nha.Hs của e cũng completed ngày 8.10 luôn đó nhưng e diện F2b cơ.Nhà e ở đồng nai

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Chào em Nguyệt
vậy anh và em đã cũng chung cảnh ngộ, tuy khác nhau chỉ mỗi chữ A và B. Nhưng cũng là những người đang thắp thỏm đơi chờ tin của NVC. Hy vọng sẽ có thêm người vào đây ngồi cho vui. Mới chỉ có anh em mình thì buồn wa. Không biết làm cách nào kéo thêm người vô đây đợi cho vui nhỉ?

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Uh nhanh wá e mới post bài mà đã nhận được hồi âm của a rùi.A cứ từ từ thì mới có khách chứ.A bảo lảnh vợ a dc mấy năm rùi.E cũng dư định là wa đó rùi về vn cưới rui làm blảnh như a dó.Thời gian có lâu k a?

dinh19902003

Thành viên tích cực

Uh nhanh wá e mới post bài mà đã nhận được hồi âm của a rùi.A cứ từ từ thì mới có khách chứ.A bảo lảnh vợ a dc mấy năm rùi.E cũng dư định là wa đó rùi về vn cưới rui làm blảnh như a dó.Thời gian có lâu k a?
Thời gian bảo lãnh F2a giờ ko lâu như trước nữa chắc khoảng 1 năm. Mình cũng diện F2a nhưng hs của mình đã được chuyển về lãnh sự quán. Mình cũng đang đợi giấy pv của LSQ. Mình ở Đồng Nai

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Chao a hay chi đây nhỉ?Chắc là anh rùi .E ở hố nai nè .Uả sao jờ nhanh vậy hả a.Có 1 năm thui hả,e củng đang lo nè vì bạn của e cũng lớn tuổi rùi chỉ sợ chờ 4-5 thì chắc chết wa.E năm nay 30 t rùi

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng dinh19902003
, Hy vọng ban sẽ nhận được giấy phỏng vấn sớm. Nếu có tin vui nhớ thông báo cho gia đinh F2A này biết nhe.
Chuong NGuyen 1975

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

chào Em Rose_nguyet
Nếu như em muốn qua mỹ rồi sau đó làm giấy tờ bảo lãnh ngươi yêu của em thì hơi bị lâu. Sao em không làm hồ sơ đi cũng với em luôn, thời gian sẽ chậm lại một chút nhưng dù gì cũng nhanh hơn là đợi đến khi em qua mỹ rồi quay về làm giấy tờ bảo lãnh.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Chào a
E cũng muốn cho bạn e đi cùng nhưng ma mẹ e blảnh e bằng thẻ xanh nên chỉ có mình e đi được thui chứ chồng không theo được nên đành fải đi rùi về cưới xong blảnh bằng thẻ xanh đó.E coi bài trên diễn đàn thì được biết bây jờ củng nhah lắm.Hy vọng sẻ nhanh hơn.E cung completed cùng ngày vói vợ a đó k biết có được fỏng vấn cùng ngày k nửa

dinh19902003

Thành viên tích cực

Chào a
E cũng muốn cho bạn e đi cùng nhưng ma mẹ e blảnh e bằng thẻ xanh nên chỉ có mình e đi được thui chứ chồng không theo được nên đành fải đi rùi về cưới xong blảnh bằng thẻ xanh đó.E coi bài trên diễn đàn thì được biết bây jờ củng nhah lắm.Hy vọng sẻ nhanh hơn.E cung completed cùng ngày vói vợ a đó k biết có được fỏng vấn cùng ngày k nửa
Em mới có 20 thôi là nam. Bây giờ chị qua Mỹ là sẽ có thẻ xanh 10 năm rồi. Có thẻ xanh 10 năm là chị có thể về lấy chồng rồi bảo lãnh đi được rồi. Nhưng chị phải có người bảo trợ tài chính vì chị mới qua đó. Em mong đến tháng 12 sẽ có tin vui

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Rose_nguyet oi.
Hiện tại bây giờ em đừng lo xa quá, đừng lo là khi nào mới có thể bảo lãnh người yêu em qua mỹ. Điêù bây giờ là em lo chuẩn bị mọi thứ cho cuộc phỏng vấn của em tốt đẹp và nhận được giấy Hồng là ok. Còn chuyện kia sau này hẳn tính nhe.

dinh19902003

Thành viên tích cực

Rose_nguyet oi.
Hiện tại bây giờ em đừng lo xa quá, đừng lo là khi nào mới có thể bảo lãnh người yêu em qua mỹ. Điêù bây giờ là em lo chuẩn bị mọi thứ cho cuộc phỏng vấn của em tốt đẹp và nhận được giấy Hồng là ok. Còn chuyện kia sau này hẳn tính nhe.
Uh đúng rồi đó bây giờ lo cái trước mắt đi đã yêu nhau thì mấy năm có là gì đâu

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Biết đâu qua mỹ rồi thì lại đổi ý định không thèm về VN lấy chồng nữa thì seo. hi hi hi.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Vậy đó mà vẫn có người về vn lấy vợ đó thui .Bên mỹ nhiều nữ lăm nhưng vì thương e vn vẩn fải về đó thui.E chọc cho vui vậy thui chứ cũng mong cho hsơ của mình xog hết rùi thì mới tính được mà

tohoang2004

Thành viên mới

minh la to hoang so hcm2010732156 completed ngay 26 thang 10 cho minh 1 ve luon nha

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Chúc mừng và welcome hoang2004 đã vào hội này và cùng ngồi đợi chung với cả nhóm. Hy vọng sẽ có tin vui của mọi người.
Ah nguyet oi, người ta nói yêu nhau mấy núi cũng chèo,..... huống chi mình đâu chèo núi nào đâu. Chỉ cần mua vé may bay là trong vòng 24h thì sẽ gặp nhau mà. Hy vọng em sẽ giống anh, hi hi hi.

ruby102

Thành viên mới

Em cũng diện F2A..nhưng hồ sơ e chưa có j cả..đang đợi approve..PD của e ngày 24/7/2010,hok bik khi nào mới app..e cũng mong quá huhu...

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

Chào em Ruby102
em ráng đợi nhe, rồi sẽ có ngày vinh quang. Dù gì cũng có vài người cũng ngồi đợi cùng em trong Club này mà.

ruby102

Thành viên mới

Hồ sơ mà EAC nó nhanh hơn WAC hả a?? e chỉ sợ e quá tuổi thôi..tháng 2 này là e 21t rồi huhu..

love_always

Thành viên tích cực

Hy vọng mình 1,2 tuần nữa mình cũng được trong hội này.:2:

Status
Không mở trả lời sau này.