Hồ sơ F3 - HCM2003752058

thanhtrung

Thành viên tích cực
Tình hình là em đã có mail liên lạc với NVC , nhưng đó là mail của ông anh . Dạo này ông anh của em đi làm suốt tuần không về , nên khó lòng mà theo dõi liên lạc với NVC lắm . Em xin hỏi là mình có thể đổi mail liên lạc với NVC hay không ?

ziz

Support
Ðề: [HỎI] xin hỏi về chuyển email liên lạc với NVC

Tình hình là em đã có mail liên lạc với NVC , nhưng đó là mail của ông anh . Dạo này ông anh của em đi làm suốt tuần không về , nên khó lòng mà theo dõi liên lạc với NVC lắm . Em xin hỏi là mình có thể đổi mail liên lạc với NVC hay không ?
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?2508-Mẫu-thư-thông-báo-địa-chỉ-email-cho-NVC

Bạn vào link này xem hướng dẫn nhé. Chúc thành công

thanhtrung

Thành viên tích cực

Em có đọc bài đó rồi , nhưng em thấy trong bài ghi là "Mẫu thư này dành cho ACE chưa thiết lập liên lạc với NVC bằng email, có thể dùng mẫu này thông báo cho NVC biết địa chỉ email của mình..." cái này em đã thiết lập email với NVC rồi , nhưng em muốn đỗi qua địa chỉ email khác

Thành

Thích đủ thứ ...

Em có đọc bài đó rồi , nhưng em thấy trong bài ghi là "Mẫu thư này dành cho ACE chưa thiết lập liên lạc với NVC bằng email, có thể dùng mẫu này thông báo cho NVC biết địa chỉ email của mình..." cái này em đã thiết lập email với NVC rồi , nhưng em muốn đỗi qua địa chỉ email khác
Trong link sau có đầy đủ các mẫu email. bạn xem trong danh mục, mẫu nào phù hợp thì sử dụng nhé: http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?34-MẪU-THƯ-EMAIL

thanhtrung

Thành viên tích cực

Vâng , em tìm thấy rồi . Cảm ơn XNC đã giúp đỡ ạ ^^ .

thanhtrung

Thành viên tích cực
Em tên Trung , Thân chào toàn thể anh chị ở XNC , Em xin hỏi 1 chút về việc quá tuổi đi

Casenumber: HCM2003752058
Beneficiary's Name: Vo, Anh Tuyet Thi
Prenference Category: F3
Priority Date: 02-07-2002
Complete : 13-1-2011

Như các anh chị đã biết
HS của e có ngày ưu tiên là : 2-7-2002
Hoàn tất vào : 13-1-2011
Em sinh ngày 8-8-1992 , tính đến ngày compete là em 19t. Nhưng đến nay thì em đã được 21t , vậy em còn đủ điều kiện để đi cùng gia đình hay không??

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Xin anh chị tư vấn về trường hợp tuổi của em !!!

Em tên Trung , Thân chào toàn thể anh chị ở XNC , Em xin hỏi 1 chút về việc quá tuổi đi

Casenumber: HCM2003752058
Beneficiary's Name: Vo, Anh Tuyet Thi
Prenference Category: F3
Priority Date: 02-07-2002
Complete : 13-1-2011

Như các anh chị đã biết
HS của e có ngày ưu tiên là : 2-7-2002
Hoàn tất vào : 13-1-2011
Em sinh ngày 8-8-1992 , tính đến ngày compete là em 19t. Nhưng đến nay thì em đã được 21t , vậy em còn đủ điều kiện để đi cùng gia đình hay không??
Chào cháu.

Cứ tạm cho ngày chấp thuận hồ sơ của cháu là 01/01/2003 thì phải đến tháng 07/2014 cháu mới bị quá tuổi CSPA. Nhưng gia đình cháu chỉ còn vài tháng nữa là tới lượt phỏng vấn rồi. Tràn trề hy vọng nhé!

Chúc cháu may mắn.
Thân.

thanhtrung

Thành viên tích cực
Ðề: Xin anh chị tư vấn về trường hợp tuổi của em !!!

Dạ cháu cảm ơn chú :D yên tâm rồi . Chúc chú sức khỏe