Hình ảnh về Hà Nội 11.2010

Thành

Thích đủ thứ ...
Nhân chuyến đi show tại Hà Nội, trong lúc lang thang 1 mình, chộp được vài tấm cho các bác nào quê ở HN xem nhé :113:

Hà Nội 36 phố phường (chợ đêm)

Ký hoạ tại chổ !

Quần Bò!

Phố Hàng Ngang & Hàng Bạc

Mực Khô Chiếu ! (trải chiếu ngoài vĩa hè, ngồi nhậu...:10:)
Ké một tấm, ngồi xa chứ ngồi gần là bị mấy em táng cho phát chết liền :10:...

Người đâu mà lắm thế :13:

Còn tiếp... :113:

ticon

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hình ảnh về Hà Nội 11.2010

Bác Thành qua Mỹ rồi mà, phải hông ?

Nhìn cái vụ ngồi nhậu dưới chiếu, mấy ẻm nhậu tưng bừng, y như ...giang hồ, ặc ặc

Lần đầu mới thấy, cám ơn bác Thành nha

hehe

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác Thành qua Mỹ rồi mà, phải hông ?

Nhìn cái vụ ngồi nhậu dưới chiếu, mấy ẻm nhậu tưng bừng, y như ...giang hồ, ặc ặc

Lần đầu mới thấy, cám ơn bác Thành nha

hehe
Em còn nặng nợ ở VN quá mà bác :100: Mấy tấm này em mới vừa chộp tối hum qua đó, bác xem tấm này mới sợ nè, chơi liền mấy chai Vodka HaNoi, làm em choáng luôn :10: Vì choáng quá nên hình hơi bị out heheheh...(thông cảm, mở flash lên là bị ăn cái chai Vodka liền :114:)

thanhnv

Thành viên tích cực

Các em này thì chịu chơi rồi. Nhưng có mấy bà công chức cũng khoái chiều đi làm ra đánh lẻ mấy bìa đâu phụ sống chấm mắm tôm với mấy ly cuốc lủi đó nhe. Thành ơi nếu còn ở ngoài đó thì về Hà Tây kiếm mấy quán cháo lòng ở bờ đê làm vài chai. Mùa này trời lạnh ăn cháo lòng uống rượu thuốc cũng ok lắm đó.

TaoDi

Thành viên mới

Bác Thành! Hãy đợi đấy!

Nếu tuần này mà bác chưa về SG thì hãy cố thủ, ráng chống trả...đợi em ra tiếp sức nghen. (Nói nhỏ: chắc phải kiếm cái xe phi ra Hà Tây làm một nồi cháo lòng, lòng thòng thêm mấy chai...cuốc lủi, say sưa hương vị đất Bắc trong tiết trời đầu đông hen!

Mà bác Thanhnv ơi! Chỗ anh chỉ ở đâu? Hà Đông phải không?)

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

cái vụ ngồi chiếu này nhậu cấn bụng bự lém, em kg ham,mà mí em này nhìn tướng biết " đanh đá" roài, Hic tránh voi ...hehehe
còn đã lên bờ đê thì đi Nhat Tân chứ nòng nơn nàm giè :43::43:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Phuthohoa mà đi VN ,tớ sẽ thắc mắc với vợ của Phuthohoa đươc không ?
Em hỏi anh đi đâu đêm nay ?Anh cắm cờ anh đi lung tung .

Thành

Thích đủ thứ ...

@phuthohoa
Bác ui la nhỏ thui, la lớn quá chít em ah :10:

@Thanhnv
chịu thua cha ơi, tui đi cày :100: sao tới Hà Tây của cha được :114:

@Binhminh
Cày xong là bấm nút dọt liền, ở lại chúng đập chết toi :24:

@Anh sờ má
Biết cái giề mà lói :36:

@Yenbui54
Ở đây mà đi lung tung là chít liền bác ui :114:

Làm tiếp vài tấm cho các bác xem cho vui nhé :113:

Tới giờ đi cày !

thanhnv

Thành viên tích cực

admin ui! chương trình văn nghệ gì vậy? Thanh Lam song ca với Tùng Xèng bản gì vậy? có lên đồng lên bóng theo kiểu nhạc Lê Minh Sơn không? Sẵn ông lần lượt giới thiệu em "múa lửa" hình số 3, em đang kẽ mắt hình số 4 với nam nữ ca sĩ hình số 5,6 luôn đi.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Có thèm PHỞ thì đừng có ăn nghe ,CƠM phải ăn cho no.Không nên ăn PHỞ coi chừng bị CƠM bắt gặp .
Xui thì gặp Phở quát ,cơm chửi nghe .Thành ơi .

quaidan

Cựu Ban điều hành

ahah, bác Thành xem ra "yếu chính chiị" quá, gì mà phải len lén dòm từ xa, gặp em là xáp vô "nhập gia tùy tục" liền hè :100: nói dậy chớ... nhớ "bảo trọng" nghen cha :3:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Có thèm PHỞ thì đừng có ăn nghe ,CƠM phải ăn cho no.Không nên ăn PHỞ coi chừng bị CƠM bắt gặp .
Xui thì gặp Phở quát ,cơm chửi nghe .Thành ơi .
cái này là bề nổi nà, chìm ai post hình lên , để cháy nhà ha bác hehehe:114::114::114:

TaoDi

Thành viên mới

...còn đã lên bờ đê thì đi Nhat Tân chứ nòng nơn nàm giè :43::43:
Cha, "nòng nợn" nhiều khi cũng thú lắm đó nha, nhất là chấm với mắm tôm, "phê" hơn thịt dê đó nghen!

Nói ra làm thòm thèm wé đeeeeeeee.........:105::105::105::105:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Cha, "nòng nợn" nhiều khi cũng thú lắm đó nha, nhất là chấm với mắm tôm, "phê" hơn thịt dê đó nghen!

Nói ra làm thòm thèm wé đeeeeeeee.........:105::105::105::105:
so sánh thế thì chít iem xem lày

chóa nhé

nợn nhé

theo các bác nên xơi cái lào :10::10::10:

@ Thanh : giờ mới thấy cái Mác tàu , hic chup mấy tấm để khoe máy mới đây mà

Chỉnh sửa cuối:

Liệu

Cựu Ban điều hành

so sánh thế thì chít iem xem lày

chóa nhé

nợn nhé

theo các bác nên xơi cái lào :10::10::10:

@ Thanh : giờ mới thấy cái Mác tàu , hic chup mấy tấm để khoe máy mới đây mà
ASM chơi ác quá nha....hic ... hic ... làm thèm quá xá, chảy cả nước..... Bao giờ mới xơi được món này ?????

thanhnv

Thành viên tích cực

@ĂN SỢ MẬP:

Ngầy còn ở VN tớ thèm bát tiết canh chết lên được mà không dám ra đường ăn. Có lần thằng bạn đi Bến Tre về mang theo con vịt sống đánh được một đĩa tiết canh đầy. Hôm ấy ba thằng ngồi uống bia ăn cháo gỏi vịt với tiết canh, giờ nghỉ lại vẫn thấy thòm thèm.

Mà chết cha rồi, topic hình ảnh Ha Nội của cha Thành mà mình toàn bàn chuyện ăn uống không. Trần tục quá.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

@ĂN SỢ MẬP:

Ngầy còn ở VN tớ thèm bát tiết canh chết lên được mà không dám ra đường ăn. Có lần thằng bạn đi Bến Tre về mang theo con vịt sống đánh được một đĩa tiết canh đầy. Hôm ấy ba thằng ngồi uống bia ăn cháo gỏi vịt với tiết canh, giờ nghỉ lại vẫn thấy thòm thèm.

Mà chết cha rồi, topic hình ảnh Ha Nội của cha Thành mà mình toàn bàn chuyện ăn uống không. Trần tục quá.
anh ấy ơi trần tục có món ngon thiên đường kiếm kg ra ah nha, la la la kệ cha Thành chứ, chả đi oánh chén ngoài bắc bỏ anh em trong này bơ vơ , ếh cả tuần nay , chẹp chẹp

Thành

Thích đủ thứ ...

Ăn nhậu hả ? Có luôn đây cha ui :100:

Cày xong đi xả hơi
:113:

thanhnv

Thành viên tích cực

Bác thành ráng ăn cho nhiều món thịt này đi nhé, sang đây thèm chít luôn, hiếm lắm và có khi bị tội ngược đãi thú nuôi, phạt tiền nếu nặng ủ tờ luôn, nhưng nghe nói bên Hôuston cũng có nơi có bán lén đó, sợ quá, chạy lui lấy trớn......
Bác nói làm tui nhớ chuyện mới nghe bên này. Boss của nhỏ em người Hoa kể lại, có lần lão ấy tức con chó nhà mình quá nên đá nó một cái ở backyard nhà lão. Vô phúc bị một bà già người Mỹ hàng xóm trông thấy, thế là bà già sang bấm chuông nhà lão nói:

"Tao thấy mày vừa hành hạ con chó nhà mày rồi nhé. Chỉ một lần nữa thôi tao thưa police ngay.", hehehe.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

"Tao thấy mày vừa hành hạ con chó nhà mày rồi nhé. Chỉ một lần nữa thôi tao thưa police ngay.", hehehe.
gặp hàng xóm ở Việt là chạy sang hỏi " có cần tui phụ hem " hehehe chiều nay đi oánh chén về chup hình trả thù cha Thành mới được nhìn ấm ức quá đi