hình offline phần hai

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: hình offline phần hai

Kỳ này off hình nhiều we' nặng muốn sập XNC nun :109:

Bác langvuon bị bắt quả tang chộp lén nhoa

Giống Âu Dương Chấn Bông diễn ziên hồng kông bên hông chợ nhớn hahahaha:24::24::24::24::24:

Em áo trắng tóc dài nì quậy kinh, tấm nèo cũng có ẻm :109::109::109::109:

Chỉnh sửa cuối:

quách hồ linh

Thành viên tích cực

người ta thì lo hát , chị lo ôm hoa đi tặng hi hi

đã nổ còn thích cầm mic nổ cho to

các bác nhảy ghê wua làm con hoa đom đóm

langvuon

khoai nướng

Bây giờ Quách ca ca mới ra mặt đấy hử! cứ tưởng dẫn độ Hoàng Dung lặn mất tăm ở bãi sau rồi chứ :p

quách hồ linh

Thành viên tích cực

Bây giờ Quách ca ca mới ra mặt đấy hử! cứ tưởng dẫn độ Hoàng Dung lặn mất tăm ở bãi sau rồi chứ :p
anh langvuon thông cảm ,bây chừ mới rảnh được chút sí chứ em thì không được rảnh , diễn đàn và các anh chị thông cảm .tối ngày phải đi mò cua bắt ốc bận lắm các bác ưi

Yenbui54

Thành viên tích cực

Bận túi bụi 2 tuần qua vì Lễ Easter,ngồi trên máy chỉ được một lát ,hôm nay công việc đã tạm ổn viết vài hàng cám ơn các ACE tại VN đã post những tấm hình thật là quí báu cho Anh chị em ở phương xa biết được các sinh hoạt của các ACE tại VN .Nhất là cảm ơn Ngochappy người khoái tổ chức ăn nhậu nhưng không biết nhậu (tội nghiêp),buồn 5 phút nhé !Thứ nhì phó ban Delena .Có một điều hơi tiếc không đươc coi phụ đề của tất cả mọi người ,mai mốt sang đây bị cowboy TX ,hay là Cuốn theo chiều gió (tui)ném đá gáng mà chịu
Ngồi tại Mỹ ,chắc là Hồngtran,Liệu,Binhminh ,Lily v.v...tiếc đứt ruột nhỉ ?Thân

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Đề nghị bác Quách xiem lại ảnh , chứ đẹp giai ngời ngời như em mà bác chụp thế thì còn gì là iem nữa hả bác:mad::mad::mad::mad:

funnyngo139

Bác Quách thông cảm. Sếp Funny được cái tự tin gúm. Hôm sau mừ có chộp thì cứ canh mẹt ổng mà đưa nguyên cây súng làm cái bụp cho vừa lòng ổng :24::24::24:

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: hình offline phần BA

THƯ KÝ NM PHÁO ĐANG SUY NGHĨ ĐƯA PHÁO VÊ ĐÂT MỸ

1999 báo tơí giơ ngũ trưa rôì

Thâỳ trò nhà nhiếp ảnh

ASM đang mơ ra xem

Sau bao ngày xa cách

Thành

Thích đủ thứ ...

Xong, cháy tiếp tập 3, hủm giờ ku trưởng ban lộn xộn bị xích ở nhà luôn òi :24::24::24: AE ngồi chờ tùm lum mà ku này náo nhể :mad:

TaoDi

Thành viên mới

Xong, cháy tiếp tập 3, hủm giờ ku trưởng ban lộn xộn bị xích ở nhà luôn òi :24::24::24: AE ngồi chờ tùm lum mà ku này náo nhể :mad:

"Xểnh" ra có mấy tháng mà ku Anh Săm Mông này ở nhà "quậy wé, quậy đục nước nèo nun" l001l001l001l001 . Dám "gờ" má Chị Hai tui hử? :100::100::100:

P/S: "Sẵn trớn", sao hổng "mần" một cái "chụp" nun đi. Để mọi người chờ hoài. Thấy ghét! :21::21::21::21:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

ASM ơ ới!!!! đâu mất tiêu rồi,Em vào em xử đi ,ßác phó nhòm kg có

tội mừ cái chít ngòi pháo mới tội nặng đó,Em nghỉ seo nỳ,Çhị thỉ hẻm

seo(ráng ém pic kg cho thấy đâu khi phát hiện thì bay mất tiêu gùi

kakakkak) chỉ sợ em kg còn chổ ngủ thôi ,

Çhị còn cái chòi vịt em ngủ đở nhé:101::101::101:

thanhnv

Thành viên tích cực

Hai thầy trò đang tác nghiệp hử? Thơ ký đang xài con hàng gì vậy? cũng ống tele tua tủa ra, pro nhe.

Ác tăng chỉ được cái nói đúng, đốt nhà toàn tập luôn :21::21::21:

funnyngo139

Hai thầy trò đang tác nghiệp hử? Thơ ký đang xài con hàng gì vậy? cũng ống tele tua tủa ra, pro nhe.
Dạ báo cáo với Bác hàng này là của Bác Dũng đó ạ. Thấy các Bác cứ cầm súng bắn tung tóe, nên Thư Ký muốn bon chen tí khè mọi người thui. Súng của Bác Dũng cũng tốt chán, bắn phát nào là trúng phát đó hà (Xí hỏng được nghĩ lệch nhoa :102:) :24::24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

muỗi, tưởng gì to tát , công nhận ngắm hình mình mãi kg chán ,Đẹp giai vô đối. post tiếp đi mấy bác . Hehe cũng là tấm thịnh tình với sắc đẹp của em đó mà:21::21::21:

funnyngo139

muỗi, tưởng gì to tát , công nhận ngắm hình mình mãi kg chán ,Đẹp giai vô đối. post tiếp đi mấy bác . Hehe cũng là tấm thịnh tình với sắc đẹp của em đó mà:21::21::21:
Công nhận từ khi có cô Thư ký xinh độp, giá của Giám Đốc tăng lên hẳn he, leo xuống dùm con cấy l001l001l001l001l001

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Công nhận từ khi có cô Thư ký xinh độp, giá của Giám Đốc tăng lên hẳn he, leo xuống dùm con cấy l001l001l001l001l001
nghiêm cấm quảng cáo dưới mọi hình thức , tái phạm chém:mad::mad::mad::mad: