Hoi ve chich ngua de di tru qua My

hoanglan

Thành viên mới
Toi muon hoi di chich ngua thi bao nhieu mui. Thoi gian cach nhau bao nhieu lau. Co ai da lam roi xin hay chia se kinh nghiem..Vi giay hen cua toi di phong van do con gai bao lanh la ngay 28 thang 6 ma di chich ngua hom qua hai mui, sau do ho hen hai thang sau quay lai chich tiep. Vay la toi se bi tre phong van. Vay toi phai lam sao? Ai co kinh nghiem xin chi dum. Toi xin chan thanh cam on.

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hoi ve chich ngua de di tru qua My

:10:
Toi muon hoi di chich ngua thi bao nhieu mui. Thoi gian cach nhau bao nhieu lau. Co ai da lam roi xin hay chia se kinh nghiem..Vi giay hen cua toi di phong van do con gai bao lanh la ngay 28 thang 6 ma di chich ngua hom qua hai mui, sau do ho hen hai thang sau quay lai chich tiep. Vay la toi se bi tre phong van. Vay toi phai lam sao? Ai co kinh nghiem xin chi dum. Toi xin chan thanh cam on.
Hi Hoanglan, bác hổng chịu bỏ dấu làm quaidan đọc nãy giờ cứ tưởng: "chích ngựa hôm qua hai múi" :10: bi giờ mới hiểu ra: "chích ngừa hôm qua hai mủi" :102:
Tùy theo lứa tuổi mà được bác sĩ chỉ định chích bao nhiêu loại thuốc và bao nhiêu mủi.
Bác đã chích lần thứ nhứt rồi thì được cấp giấy màu vàng có đóng mộc, giấy này đem nộp vô mới được cho khám sức khỏe, vậy là xong rồi, bác cứ đi phỏng vấn thoải mái.
Còn bác có chích lần hai hay không cũng không quan trọng, điều này không can hệ gì đến việc cấp visa đâu bác. Bác hãy yên tâm.

Chúc bác may mắn nhé.