Hướng dẫn chức năng theo dõi Topic hoặc Case Number của chính mình qua email.

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Bài viết này nhằm hướng dẫn cho các thành viên trong diễn đàn, khi mở Topic hỏi hồ sơ của mình, nếu ACE khó khăn trong việc tìm kiếm bài thì sau khi mở Topic mới hoặc viết bài vào mục nào cần theo dõi qua email, thì ACE làm theo hướng dẫn sau:

1/ Trong mục Gửi bài mới hoặc trả lời bài, sau khi viết xong bài ACE kéo xuống dưới bài viết sẽ thấy mục "Chức năng" như hình dưới, các bạn chỉ cần chọn vào khung "chọn cách thông tin" trong đó có nhiều tuỳ chọn phù hợp cho mình, sau khi chọn gửi qua email hoặc gì đó thì các bạn bấm nút gửi bài mới, hoặc gửi đề tài mới là xong, kể từ lúc này khi có bài viết mới hoặc tin gì mới, sẽ được diễn đàn tự động cập nhật, gửi link bài viết vào email cho các bạn. Chúc các bạn thành công!

Xin lưu ý: Khi sử dụng chức năng này, trong phần hồ sơ cá nhân của thành viên, các bạn phải điền chính xác địa chỉ email của mình nhé.

Domylin

Thành viên mới
Xin hướng dẫn gọi NVC bằng Skype miễn phí

Xin chào các anh chị

Anh chị có thể hướng dẫn dùm Linh là tại sao hôm nay Linh không thể gọi NVC qua skype được, hôm qua Linh vẫn gọi binh thường mà hôm nay Linh gọi hoài không đươc. Nó có thể hiện dòng chữ là: "Could not find Vietditru. Either this person has not been online recently, or has blocked you.

Xin anh chị hướng dẫn dùm Linh

Linh cám ơn anh chị rất nhiều

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin hướng dẫn gọi NVC bằng Skype miễn phí

Xin chào các anh chị

Anh chị có thể hướng dẫn dùm Linh là tại sao hôm nay Linh không thể gọi NVC qua skype được, hôm qua Linh vẫn gọi binh thường mà hôm nay Linh gọi hoài không đươc. Nó có thể hiện dòng chữ là: "Could not find Vietditru. Either this person has not been online recently, or has blocked you.

Xin anh chị hướng dẫn dùm Linh

Linh cám ơn anh chị rất nhiều
Account vietditru này đã hết hạn vào ngày 22.12.2010 rồi bạn, trong thời gian qua rất nhiều người đã sử dụng account này để gọi vào phone của NVC free, đó là nhờ sự giúp đỡ của thành viên Ban quản trị diễn đàn xuatnhapcanh.com.

Thay mặt tất cả thành viên diễn đàn xin gửi lời cảm ơn đến "Tamchi" vì đã mua account này cho ACE sử dụng trong 1 năm qua.

Hiện tại chúng tôi sẽ có phương án làm riêng 1 accout mới cho diễn đàn với account name là: xuatnhapcanh

Chúng tôi sẽ có thông báo cụ thể sau khi hoàn tất account xuatnhapcanh này nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.