Hướng dẫn Post Video Youtube vô bài viết

tranquang

Thành viên tích cực
Ðề: Video hướng dẫn đăng ký gọi miễn phí Whistle

Bạn nên xem lại mình đang sử dụng Hệ điều hành gì, Phải download bản phù hợp với Hệ điều hành đó, sau đó thử setup lại xem sao nhé :6:

Chú ý: Nếu có vấn đề trong quá trình tải xuống máy bạn có thể:
Thử tải lại bằng liên kết thay thế:
Hoặc cấu hình lại máy tính của bạn (Với một số phiên bản Windows, có thể đã được cấu hình để chặn lại quá trình download của bạn.)
Chào Bác Thành ! Hôm trước bác Thành có hướng dẫn trên diễn đàn về Post bài và copy you tube lên diễn đàn . nhưng sao không có copy vào được vậy ? vì tôi thấy copy chỗ làng xanh . nhưng khi vào you tube thì đâu có mí làng xanh dể copy được . nay nhờ Bác Thành hưởng dẫn giùm tận tình . vì tôi thấy thì dể nhưng sao khó quá vậy ? xin cám ơn . l001

langvuon

khoai nướng
Ðề: Video hướng dẫn đăng ký gọi miễn phí Whistle

Chào Bác Thành ! Hôm trước bác Thành có hướng dẫn trên diễn đàn về Post bài và copy you tube lên diễn đàn . nhưng sao không có copy vào được vậy ? vì tôi thấy copy chỗ làng xanh . nhưng khi vào you tube thì đâu có mí làng xanh dể copy được . nay nhờ Bác Thành hưởng dẫn giùm tận tình . vì tôi thấy thì dể nhưng sao khó quá vậy ? xin cám ơn . l001
Post clip của youtube vào diễn đàn xuatnhapcanh.com khác với các diễn đàn khác vì 4rum đã tích hợp mã code youtube vào.
Ví dụ bạn có link của youtube như sau:
http://www.youtube.com/watch?v=V0Shr-j2nRk
thì bạn chỉ chèn vào code youtube của xuatnhapcanh.com đoạn này:
V0Shr-j2nRk mà thôi. (bắt đầu từ sau dấu =)
Xem đoạn chỉ dẫn bằng chữ xanh trong hình mà làm theo nhé:
Chúc bạn thành công

Kết quả của đoạn link trên kia như sau:
[YOUTUBE]V0Shr-j2nRk[/YOUTUBE]