I love idol, i love uyen linh

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào các bạn yêu âm nhạc,

Các bạn ơi hãy xem lại chương trình Idol tối thứ bảy 11/12/2010 và thứ bảy hôm qua, mình có cảm xúc dạt dào mỗi khi nghe Uyên Linh hát, thật tuyệt vời.:113::113::113:

Ngọc:)+

Ðề: I love idol, i love uyen linh

Xin chào các bạn yêu âm nhạc,

Các bạn ơi hãy xem lại chương trình Idol tối thứ bảy 11/12/2010 và thứ bảy hôm qua, mình có cảm xúc dạt dào mỗi khi nghe Uyên Linh hát, thật tuyệt vời.:113::113::113:

Ngọc:)+
Mình cũng giống Chị ngochappy , mình cũng Thích nghe Cô Bé UL này hát lắm ... Có lẽ mỗi người mỗi Gu nghe nhạc khác nhau ,, riêng mình thì đã có đêm thi Của UL nghe Cô Bé này mình đã rơi nước mắt , nói chung khg biết sao mình có cảm tình với Cô Bé này ... Vậy mình là 2 sở thích lớn Gặp nhau he Chị ngochappy

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: I love idol, i love uyen linh

Mình cũng giống Chị ngochappy , mình cũng Thích nghe Cô Bé UL này hát lắm ... Có lẽ mỗi người mỗi Gu nghe nhạc khác nhau ,, riêng mình thì đã có đêm thi Của UL nghe Cô Bé này mình đã rơi nước mắt , nói chung khg biết sao mình có cảm tình với Cô Bé này ... Vậy mình là 2 sở thích lớn Gặp nhau he Chị ngochappy
Chào Bexinh,

Mình cũng yêu cô bé này lắm.

Bexinh mo TV ngay bay gio ,đang co chuong trinh Duyen dáng ở đài VT3 đó, truyền hình trực tiếp từ lúc 8g PM ngày chủ nhật hôm nay đó.

Chúc bạn 01 buổi tối thật là vui vẻ.

Chào bạn nhé,

Thân mến,

ngọc:)+