Jobs at Macys

whitecat

Thành viên tích cực
Hi các ACE,

ACE nào đang cần tìm việc full time, part time thì có thể apply vào làm sales & cashier ở Macys. Bây giờ là gần tháng 9, sắp đến mùa cao điểm shopping nên Macys tuyển người nhiều nên cũng khá dễ được nhận. Điều kiện là phải giao tiếp được english vì sẽ interview trực tiếp. ACE vào đây:

http://www.macys.com/ -> click vào gần dưới cuối có chữ màu đỏ macysJOBS -> Search all of jobs and careers: chọn store sales and operation / chọn state
Job field (optional): store sales and operation/ chọn general sales ->
Location: United States, states, chọn city -> search for jobs

Sẽ thấy 1 loạt các stores có tuyển, mình chọn store nào thì click vào chỗ đó. Chúc các ACE may mắn. :1:

kennytruongpham

Thành viên mới
Ðề: Jobs at Macys

Bạn ơi mình có vài câu hỏi, bạn trả lời giùm nha. Cám ơn nhiều.

1) MÌnh đang bị kẹt chỗ questionare. Cick vào link hiện ra cái window, trả lời xong bấm next page nó không cho next page mà cứ hiện ra lại cái page number one hoài, trong khi mình nhìn ở trên rõ ràng là mới 1/12 page. Bạn giúp mình nha.

2) Interview này có cần chuẩn bị công phu lắm không bạn. Tiếng Anh của mình rất khá, nghe nói rất dễ dàng, nhưng mà mình mới qua 3 tháng nên không có kinh nghiệm gì cả, không biết nó có nhận không.

3) Bạn biết trang web nào có nhiều part-time jobs được posted lên không. Mình coi trên báo thằng mõ rồi, nhưng mà mình muốn tìm những tìm kiếm trên những website khác của Mỹ, ghi bằng tiếng Anh. Mình nghĩ như vậy cơ hội tìm jobs sẽ dễ dàng hơn.

Mình ở San jose, trên đường White Road, gần chợ Manila, gần trường Evergreen Valley College.

Cám ơn bạn rất rất nhiều. Thân!!!!