Không đăng ký được lịch phỏng vấn lần 2

Doangia

Thành viên mới
Phỏng vấn lần đầu rớt ngày 27/7/2016. Sau đó em có khai DS160 mới và nộp phí phỏng vấn ngày 8/8/2016. đến hôm nay đã hơi 10 ngày mà lúc nào em vào trang đăng ký lịch đều hiện thông báo không lịch hẹn nào khả dụng (available). Em rất lo lắng không biết có trục trặc gì không? Mong mọi người có trường hợp tương tự hay có ý kiến gì giúp em? Em tự làm hồ sơ tất cả từ tự xin I20 đến đăng ký phỏng vấn lần đầu. Mọi cái em đều tìm hiểu trên mạng và trang Xuatnhapcanh này. Em rất mong mọi người giúp em. Em xin cảm ơn.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Không đăng ký được lịch phỏng vấn lần 2

chịu khó ngồi canh coi có em nào bỏ thì nhảy vào chứ biết sao giờ. Chuyện kg book được lịch PV mùa này là bình thường

Doangia

Thành viên mới
chịu khó ngồi canh coi có em nào bỏ thì nhảy vào chứ biết sao giờ. Chuyện kg book được lịch PV mùa này là bình thường
Dạ, khi đăng ký lịch thì có 2 lựa chọn: 1 là regular dành cho người phỏng vấn lần đầu và 2 là dành cho người đã rớt phỏng vấn trong vòng 3 tháng trở lại đây. ở lựa chọn 1 thì em thấy còn rất nhiều ngày trống mà ở lựa chọn 2 thì lúc nào cũng hiện lên câu chưa có lịch hẹn khả dụng nào. Nên em rất hoang mang không biết phí phỏng vấn của mình đã được confirm về tài khoản của sứ quán chưa. Em đăng ký phỏng vần lần đầu ở Hà Nội và lần 2 cũng Hà Nội luôn. Em muốn hỏi việc này là bình thường phải chờ đợi lâu như vậy đối người đã rớt pv lần đầu hay là em trường hợp cá biệt mà em phải sử dụng gửi feedback về cho sứ quán ạ để nhờ kiểm tra lại?