Lang thang ký sự

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Lang thang ký sự

Chỉ thích nói : Tuyệt vời
Bữa giờ được bác Ticon dẫn đi du lịch, thích thật . Thanks bác nhiều lắm nha :)

ximuoi

Thành viên tích cực

Cám ơn bác Ticon nhiều lắm lắm. Đúng là "Trăm nghe không bằng một thấy":)
Thiệt tình mà nói là ximuoi không được "Ngực tấn công mông phòng thủ" như cô gái trong hình mà ticon post đâu. Tuy nhiên cũng thèm lắm. Bác ticon này làm ximuoi ganh tị nũa rồi, thiệt tình, người gì đâu mà cứ đem sự ganh tị đến cho ximuoi không à... Nếu các bác thương thì xin đừng xem hình ximuoi vì chỉ co' đi từ sự ngỡ ngàng này đến ngỡ ngàng khác thôi. :41::41:
ximuoi cám ơn chị Linda đã hỏi thăm đến gd ximuoi, ai cũng khoẻ hết ... đúng như chị Linda nói ximuoi còn 1 thời gian rất dài để con của ximuoi bằng tuổi con của bác ticon.

linda

Ban điều hành

@Ximuoi! Cô gái mà bác Ticon post không phải Ximuoi cô nương sao???:13::13::13:. Vậy là ai???:)

TaoDi

Thành viên mới

haha,
Linda ơi muốn xem hình xi muôi hả ?
thì đây nè

Đúng là "người đẹp trong mộng" :):):)

Mà "Mỹ nhân" bị mấy tay cà chớn rượt chạy "xịt khói", mất cả giầy, dép hay sao mà chân trần trắng muốt thế kia? :13::13::13:

Thật là "chân dài" có khác (biết là chân dài, còn ráng vén lên cho coi nữa mới "phê" chứ (hêhêhê....)! Trong lúc mệt đứt hơi, đứng nghỉ mà cũng còn tranh thủ làm dáng....:24::24::24::24:

Thank you, bác Ticon!

luckyseafood

Ban điều hành

hongtran chuẩn bị qua Houston ngày 6 Aug để thăm gia đình Tam công tử và các bác phuthohoa, ticon đây. Hic, hổng biết có đuợc sương sương với Quý vị không nhỉ?
Còn Yman nữa, sợ hơi bị xa đó.

TaoDi

Thành viên mới

Trời, cô con gái bác Ticon đó. Hii Hii Hii:13::13::13:
Trời! Ái nữ của bác ticon đây à?

Bác có cô con gái có một nhan sắc "nghiên thành, đổ nước " vậy sao?

Bác làm cho hội mày râu của diễn đàn này ngất ngây rồi đó nha! :12::12::12::12::12:

ximuoi

Thành viên tích cực

@Ximuoi! Cô gái mà bác Ticon post không phải Ximuoi cô nương sao???:13::13::13:. Vậy là ai???:)
@Linda: ximuoi mong được 1 ti' gì đó đủ để "tấn công và phòng thủ" cũng không có được ... hic hic hic. Bảo đảm hình đó không phải là ximuoi đâu :43::43::43:

ticon

Cựu Ban điều hành

Haa Haa, wake up bác Ticon, chít chưa, lấy hình của ai đi mị mọi người, bi giờ tui cho tới luôn, thật ra tui chẳng biết là ai nữa.
Đệ mới thức dậy nè đại quynh
Hehe,
Em gái nầy bị BinhMinh rượt chạy có cờ nên dép guốc mất hết, chạy đến gốc cây nghĩ mệt đó ! đứng đây khốn khổ chịu trận bị muổi cắn quá vì khoe cái chưn dài trắng nõn hehe
Ah, cái hình này hay ở chổ là người đẹp đi chưn không đó mấy bác

tamchi

Cộng tác viên

hongtran chuẩn bị qua Houston ngày 6 Aug để thăm gia đình Tam công tử và các bác phuthohoa, ticon đây. Hic, hổng biết có đuợc sương sương với Quý vị không nhỉ?
Còn Yman nữa, sợ hơi bị xa đó.
Vậy là sắp có dịp họp mặt rồi. Bác ticon & bác phuthohoa chuẩn bị để "nghinh chiến" với bác hongtran nhe.

Khi nào đến Houston, bác hongtran gọi cho tụi này nhé.

ticon

Cựu Ban điều hành

Thật khó kiếm 1 con đường bằng phẳng ở San Francisco

Đường quá dốc đến độ xe phãi đậu thành hàng ngang

Khu nầy là 1 khu giàu và là 1 ngày cuối tuần ít người ra đường nên còn vắng vẻ

khu nầy khá riêng biệt, nhà giàu người ta sống ở những khu vực như thế nầy

ticon

Cựu Ban điều hành

@Linda: ximuoi mong được 1 ti' gì đó đủ để "tấn công và phòng thủ" cũng không có được ... hic hic hic. Bảo đảm hình đó không phải là ximuoi đâu :43::43::43:
Haha
Cái gì mà khóc dữ dzậy, đẹp thì ticon mới khoe chứ

linda

Ban điều hành

Thôi đừng khóc nữa ximuoi ơi, Tam công tử nhìn thấy sẽ đau lòng. Việc này đâu có gì là khó, làm như Hoài Linh từng nói " chỉ cần $6,000 là tui quất 1 cái lên tới mặt luôn..." hehehe, linda chỉ nghe Hoài Linh nói phần "tấn công" là $6,000 còn phần "phòng thủ" không biết bao nhiêu.

ximuoi

Thành viên tích cực

Thôi đừng khóc nữa ximuoi ơi, Tam công tử nhìn thấy sẽ đau lòng. Việc này đâu có gì là khó, làm như Hoài Linh từng nói " chỉ cần $6,000 là tui quất 1 cái lên tới mặt luôn..." hehehe, linda chỉ nghe Hoài Linh nói phần "tấn công" là $6,000 còn phần "phòng thủ" không biết bao nhiêu.
Linda lỡ làm ơn rồi thì làm ơn cho trót nghe, hỏi Hoài Linh dùm ximuoi phần phòng thủ luôn để ximuoi làm một lần luôn cho khoẻ chứ không thôi nhìn kỳ lắm. :43::43: Ra trận thì phải có tấn công, có phòng thủ, vậy mới .... phê hén. :41::41::41:

linda

Ban điều hành

Linda lỡ làm ơn rồi thì làm ơn cho trót nghe, hỏi Hoài Linh dùm ximuoi phần phòng thủ luôn để ximuoi làm một lần luôn cho khoẻ chứ không thôi nhìn kỳ lắm. :43::43: Ra trận thì phải có tấn công, có phòng thủ, vậy mới .... phê hén. :41::41::41:
Alo Ximuoi! Linda hỏi Hoài Linh rồi, phần "phòng thủ" $4,000,00. Nếu bỏ ra $10,000,00 mà có cả 2 cũng OK hen:):):)

Nghe nói làm ở Thẫm Mỹ Viện Hạnh Phước đó ximuoi ơi, về VN thì rẻ hơn nhưng cộng tiền vé máy bay, chi phí đủ thứ tính ra cũng vậy...Khi nào ximuoi đã sẳn sàng thì nhớ post hình cho bà con xem nhé. Đồng thời quảng bá thẫm mỹ cho chị em phụ nữ luôn hen.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Bắt thang lên tận ông trời
Cho tui được hỏi mấy lời … tí ti
Tui nghe mấy bả rù rì
Cái gì … phòng thủ, cái gì … tấn công :confused:
Tốn chi cả chục ngàn đồng
Để mà … phòng thủ-tấn công … hở trời :13:
Có sao để dzậy người ơi!....:43:

Hình đâu ximuoi post chơi… sợ àh?! Haha…:21:

ticon

Cựu Ban điều hành

Bái phục quaidan làm thơ !!!
Số 1 la mã luôn
ticon đang đi làm nên không nói dóc được, chút nửa chẩu về ticon sẽ nói bá láp nữa nhe
Have Fun U guys ...

quaidan

Cựu Ban điều hành

Bái phục quaidan làm thơ !!!
Số 1 la mã luôn
ticon đang đi làm nên không nói dóc được, chút nửa chẩu về ticon sẽ nói bá láp nữa nhe
Have Fun U guys ...
Hi bác ticon, mấy con ếch con nhái nó nhảy tùm lum, bác khen làm em mắc cỡ quá :109: Thiệt ngưỡng mộ mấy tấm hình bác chộp được trên hành trình du ngoạn, pro quá :41: đặc biệt là cái hình mỹ nữ :41: làm bà con một phen "sướng" quá trời :24: Haha!

Bác ticon ơi bác ticon
hình ai bác post thấy ngon quá trời
nếu mà còn nữa xin mời ... hehehe

ticon

Cựu Ban điều hành

Đi qua công viên

Đường đi đến Golden Gate lên xuống đồi như thế

Những con phố

Những con dốc cuộc đời ở San Francisco