Lịch visa tháng 10/2015 và dự đoán lịch visa tháng 11/2015

Status
Không mở trả lời sau này.
M

Minh Do

Guest
F3 tăng ít nhỉ...đang đợi dài cổ....

Quanglekha

Thành viên mới
Tại sao mình có đăng câu hỏi nhưng không có ai giải thích giúp, và vào lại không thấy luôn câu hỏi luôn, hay là đăng không đúng nơi vậy!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Tại sao mình có đăng câu hỏi nhưng không có ai giải thích giúp, và vào lại không thấy luôn câu hỏi luôn, hay là đăng không đúng nơi vậy!
Câu hỏi của bạn đã được trả lời ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=21236

P/s: Tôi đã di chuyển bài post của bạn về đúng nơi topic của bạn. Lần sau có thắc mắc gì thì cần hỏi bài ngay tại topic của mình.

Quocbaomai1989

Thành viên mới
Ðề: Lịch visa tháng 10/2015 và dự đoán lịch visa tháng 11/2015

Ban oi your priority date 04/03/2014 ha cho Minh hoi ban complete ho so chua and khi nao ,

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ban oi your priority date 04/03/2014 ha cho Minh hoi ban complete ho so chua and khi nao ,
@Quocbaomai1989,

Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

Sea1206

Thành viên mới

Mình ngày 16/9/2013 mà còn chưa thấy gì gọi là lịch PV hết bạn àh... cố gắng đợi thêm tí nữa nhé...!
Bạn ngày 16/09 của 2013 mà vẫn chưa được phỏng vấn àh?vậy hồ sơ bạn hoàn tất chưa nè?

CTNguyen

Thành viên tích cực
Bạn ngày 16/09 của 2013 mà vẫn chưa được phỏng vấn àh?vậy hồ sơ bạn hoàn tất chưa nè?
Hồ sơ hoàn tất rồi bạn. Giờ đợi ngày PV mà sốt ruột quá. Mong cho lẹ gặp vợ mà lâu ghê.. của bạn sao rồi.

Anphan

Thành viên mới
Chào các bạn
Cho mình hỏi số điện thoại để gọi hỏi hồ sơ của mình là số mấy ah?
Cảm ơn rất nhiều!!!

X

Xuan Ni

Guest

Sau bao nhiêu tháng chờ đợi mòn mỏi thì bây giờ em đã nhận được giấy phỏng vấn.
Hi bạn! hồ sơ bạn ngày mấy vậy bạn? Hồ sơ mình ưu tiên 14/5/2014

Status
Không mở trả lời sau này.