Lịch Visa tháng 3/2011

Status
Không mở trả lời sau này.

quynhngoc

Thành viên mới
Ðề: Visa Bulletin For March 2011

Dù cho bão táp mưa xa cũng không lo bằng visa Bulletin!!!tăng không thấy cứ thụt lùi ,kiểu này không biết đến bao giờ mới đặt chân đến đất nước Mĩ trời:20:

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

hôm qua gia đình mình đi chích ngừa đợt 2, nhưng lần này thì không hăng hái như lần trước, vì chích xong nhưng không biết ngày nào mới được pv đây.....hơi buồn!...

lyly24

Thành viên mới

cho em hỏi nhà em diện f3,đã completed cách đây hai tháng,đến tháng 10 nam nay em 21 tuổi,lịch visa dùng như vậy có ảnh hưởng gì đến tuổi của em ko ah.

thanhnv

Thành viên tích cực

Vậy anh check dùm em hồ sơ này xem, có Priority date sớm hơn hồ sơ trên, và cũng có Case number nhưng check status thì đang ở " Initial Review "
*Priority date : 07/03/2006
*Receipt number: WAC-06-126-50670
*Case number: HCM2010668119

À, anh cho em hỏi là cái WAC-**-***-***** là được NVC cấp cho từng hồ sơ theo thứ tự phải không anh ? và F nào cũng được lấy số theo tứ tự hồ sơ trước sau hả anh hay là ngẫu nhiên ?

Em cám ơn anh trước.
1. Hồ sơ có mã số bằng 3 ký tự đầu như WAC, EAC, LIN hay SRC là do USCIS cấp khi nộp hồ sơ bảo lãnh. Chỉ khi hồ sơ được USCIS chấp thuận và chuyển qua NVC rồi thì sẽ có mã số mới. Mã số này do NVC cấp và đối với hồ sơ bảo lãnh ở VN thì sẽ có 3 ký tự đầu là HCM.

2. Việc xét hồ sơ sẽ dựa theo ngày ưu tiên theo đúng tinh thần FIRST IN, FIRST OUT, tất nhiên hồ sơ phải hoàn tất trước đó.

thanhnv

Thành viên tích cực

cho em hỏi nhà em diện f3,đã completed cách đây hai tháng,đến tháng 10 nam nay em 21 tuổi,lịch visa dùng như vậy có ảnh hưởng gì đến tuổi của em ko ah.
Bạn cung cấp ngày ưu tiên, ngày chấp thuận của hồ sơ và ngày sinh của bạn chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi này.

bethuc

Thành viên mới

may anh chi cho e hoi, ho so cua e thuoc dien F2A, nop ho so vao dau thang 12/2009. Da dong tien visa hoi thang 06/2010. Nhu vay thi cho e hoi ho so cua e co bi lui lai nhu tinh hinh visa hien nay k ha anh chi? vi e co doc nhieu thong tin nhung ma khong hieu lam, mong may anh chi di truoc giup dum e nho. Lo wa ah. Hu Hu Hu.:2:
Dung ra la ho so e hoan tat vao thang 08/2010 nhung do chua tim duoc nguoi bao tro tai chinh nen moi vua hoan tat hoi dau thang 02/2011 nay thoi. e hoan mang wa. khong biet sao nua.

thanhnv

Thành viên tích cực

may anh chi cho e hoi, ho so cua e thuoc dien F2A, nop ho so vao dau thang 12/2009. Da dong tien visa hoi thang 06/2010. Nhu vay thi cho e hoi ho so cua e co bi lui lai nhu tinh hinh visa hien nay k ha anh chi? vi e co doc nhieu thong tin nhung ma khong hieu lam, mong may anh chi di truoc giup dum e nho. Lo wa ah. Hu Hu Hu.:2:
Rất tiếc là hồ sơ bạn có bị ảnh hưởng.

bethuc

Thành viên mới

troi, vay la ho so cua e se phai doi nua ha may a chi? nhung sao Luat su ben My lo ho so cho e noi la k sao, vay la ong noi sai ha? buon wa di mat. vay thi e phai doi bao lau nua vay may a chi? lam on xem giup dum e voi.

wonsngo

Thành viên tích cực

Hỏi: Vì lịch trình duyệt xét chiếu khán bị thụt lùi, rất nhiều hồ sơ có ngày phỏng vấn vào tháng Giêng hay tháng Hai đã bị hủy bỏ bởi lãnh sự tại Sài Gòn. Liệu những đương đơn này có được lập lại một cuộc phỏnng vấn khác không?
Đáp: Điều đó tùy thuộc vào lịch đáo hạn trong tương lai. Trong hầu hết trường hợp, đương đơn sẽ phải chờ từ 6-12 tháng mới có ngày phỏng vấn mới.
Cái này em đọc dc trên calitoday hic cảm thấy bùn quá thời gian chờ gì mà dài quálaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylay

minhhuynh76

Thành viên tích cực

laylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylaylay
NAMMOADIDAPHAT.cầu trời cho F4 tăng lên như củ(2năm)và tất cả các F đều tăng:41:cố chờ các bạn ơi

duyng90

Thành viên tích cực

Còn ~5 ngày nữa là có VB mới rồi ... chuẩn bị tạm biệt VB for March thôiiiii !
Típ tục hy vọng nhé các F ! :113: Good Luck !

duongthianhthuy2010

Thành viên mới

minh cung la dien f4 luon ne nhung sao lich visa cu dung yen hoai ah. mong la thang 4 nay visa se tang len.
:1:

Status
Không mở trả lời sau này.