Medical Inurance Billing and Coding / Medical Office Assistant

pitti

Thành viên mới
Xin chào XNC,
Mình post chủ đề này vì qua những thông tin chia sẻ liên quan đến nghề này thì thật sự do khả năng hạn hẹp về website searching cũng như ngoại ngữ nên mình tìm không ra chỗ nào có chi phí dưới $10,000 cho khóa học online của chương trình. Thông tin mình gặp toàn là các tổ chức trung gian/môi giới nên hầu như đều thất vọng do chi phí vượt quá mức mình suy nghĩ (mình tưởng là cao hơn một chút so với $1700 như anh Vha08 có chia sẽ trên diễn đàn này). Vi du như Kaplan College yêu cầu học Medical Assistant phải học 39 credits mà cost là $371/credit, thật sự khó lòng kham nổi.
Rất mong anh VH08 cũng như Admin giúp cập nhật thông tin và cho mình xin link của trường nào có thể offer như anh đã tư vấn trên diễn đàn hôm trước. Mình qua Mỹ được hơn 1 năm ở bang Nevada, ở tuổi trung niên và còn vất vả với việc hội nhập tìm kiếm việc làm cũng như học hành, cũng mong muốn theo nghề này nên đăng ký học để sớm ra trường ổn định công việc làm lo cho gia đình trong buổi đầu ở Mỹ.. Thanks anh Vha08 và Admin nhiều.