Mở hội giao lưu tp.seattle,wa

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực
CHÀO ACE
ta cùng giao lưu hội seattle nhé ,mình là F3 7/2001 sẽ định cư tại seattle,WA .mình hiện đang chờ cấp visa hy vọng tháng 4 này lịch visa tăng mạnh ,mong giao lưu cùng ACE nào cùng hội seattle và cùng bay chung chuyến nhé!
thân chào ACE:1::1::1::1::1::1::1:

xuka

Thành viên mới
Ðề: Mở hội giao lưu tp.seattle,wa

CHÀO ACE
ta cùng giao lưu hội seattle nhé ,mình là F3 7/2001 sẽ định cư tại seattle,WA .mình hiện đang chờ cấp visa hy vọng tháng 4 này lịch visa tăng mạnh ,mong giao lưu cùng ACE nào cùng hội seattle và cùng bay chung chuyến nhé!
thân chào ACE:1::1::1::1::1::1::1:
hi! mình diện F4/2001 cũng dự định sẽ sang seattle định cư, hân hạnh làm quen :)

nghoa

Thành viên mới

chào cả nhà, mình F4 tháng 8 năm 2001, mình cũng đã hoàn tất hồ sơ rồi, nếu như được phong vấn đậu thì mình cũng bay đến thánh phố seattle-Wasinton giống các bạn. Have a good day. :p

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

xin chào các bạn!
hoangmau hồ sơ f3.tháng 10/2001.
định cư tại, 20 TH seattle wa 98144
đả có vi sa 4 tháng chuẩn bị bay.
chúc các bạn sớm nhận được vi sa.
chao bạn hoangmau!
chúc mừng bạn ,chúc bạn nhiều maymắn!thế là bạn bay trước hy vọng tụi này có được tin vui và may mắn nhu bạn chúc bạn thành đạt và hạnh phúc
chào bạn hẹn gặp nhau tai seattle nhé

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

hi! mình diện F4/2001 cũng dự định sẽ sang seattle định cư, hân hạnh làm quen :)
chào bạn xuka!
hy vọng bạn gặp nhiều may mắn! mong tất cả tin vui đến với chúng ta chỉ còn vai ngày nữa là lịch visa t4 xuất hiện .chúng ta cùng hy vọng nhé rất hân hạnh được làm quen với bạn!
chúc bạn sức khỏe và may mắn!

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

chào cả nhà, mình F4 tháng 8 năm 2001, mình cũng đã hoàn tất hồ sơ rồi, nếu như được phong vấn đậu thì mình cũng bay đến thánh phố seattle-Wasinton giống các bạn. Have a good day.
chào bạn NGHOA!
chúc bạn thành công mau chóng nhận đựợc visa sớm bay đến nơi mà cả hội đang mòn mỏi mong chờ seattle.WA ,rất hân hạnh giao lưu cùng bạn
chào bạn nghoa:1::1::1:

nghoa

Thành viên mới

Chào bạn[nguyen nhat]cám ơn lời chúc của bạn nhiều lắm, chúc bạn cùng tất cả các thành viên F4 2001 sớm có tin vui trong tháng 4 này. :6::6: , rất hân hạnh được giao lưu với bạn.

xuka

Thành viên mới

chào cả nhà, mình F4 tháng 8 năm 2001, mình cũng đã hoàn tất hồ sơ rồi, nếu như được phong vấn đậu thì mình cũng bay đến thánh phố seattle-Wasinton giống các bạn. Have a good day. :p
hi! bạn có phiền khi chia sẻ một vài thông tin để tụi mình có dịp giao lưu làm quen hem? facebook chẳng hạn :1:

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Chào bạn[nguyen nhat]cám ơn lời chúc của bạn nhiều lắm, chúc bạn cùng tất cả các thành viên F4 2001 sớm có tin vui trong tháng 4 này. , rất hân hạnh được giao lưu với bạn.
chào bạn nghoa!
hôm nay nhiều ACE nhận được lịch PV tháng 4 hy vọng ngày mai càng nhiều tin vui vào diễn đàn XNC để chúng ta càng hy vọng lịch visa tháng 4 này nhé! bạn có đồng cảm với mình không?
chào bạn !

hanhbinbon

Thành viên tích cực

Hội này sao lâu nay không thấy ai vào giao lưu nhỉ?