Mời quý vị F3 Quảng nam- Đà nẵng vào đây

violet

Thành viên tích cực
Quý anh chị em nào F3 của Quảng nam, Đà nẵng hãy vào đây trao đổi,nhằm cho vơi đi ngày dài mong ngóng...mở hồ sơ.

Chỉnh sửa cuối:

HOANGVANNGUYEN

Thành viên mới
Ðề: Mời quý vị F3 Quảng nam- Đà nẵng vào đây

Tôi là Nguyễn văn Hoàng Quảng Ngãi có vào được không,Nếu vào hội đồng hương được
tôi sẽ nói rõ hơn chào ACE hội

Last edited by a moderator:

tamkyqueen

Thành viên mới

tôi ở thành phố Tam Kỳ tỉnh Quảng Nam , xin được làm quen với các anh chị em trên Diễn Đàn

Hiếu

Thành viên mới

oh,tamkyqueen dọt qua VDT hồi nào lẹ vậy,hồ sơ mở rồi sướng quá nhe,nhà gần STP thì làm LLTP cho cháu đi chứ,thừa còn hơn thiếu mà,bạn qua bang nào vậy,khi đi nhớ liên hoan hú mình một tiếng nha,Hội an-Tam kỳ chưa tới 50km,gần mà.Mấy bữa nay chắc là mừng quá ngủ không được chứ chi.

tamkyqueen

Thành viên mới

cám ơn Nguyễn Hiếu , không biết bạn U bao nhiêu vậy ,cho mình biết để tiện xưng hô , mình đến tết nay thiếu 01 tuổi thì được U40 .Hồ sơ mình mở hôm 16/11 , mình đã làm lý lịch tư pháp rồi đến 04/12 thì nhận , mình qua thành phố Boston, gần trường đại học Harvard . Hồ sơ của bạn trong giai đoạn nào rồi ? mong được làm quen với bạn

Hiếu

Thành viên mới

Chào em,nói về tuổi thì theo em giới thiệu anh hơn em đến nửa con giáp luôn đó(1964).Hồ sơ anh chắc không biết ngày nào,sao mà nghe thăm thẳm...PD 2.1.2004,vậy là ít nhất hai cái tết nữa mới nói chuyện được.Em làm LLTP mỗi người hết bao nhiêu tiền và được cấp bao nhiêu bản vậy,bao giờ đi khám sức khỏe.Vài lời thăm hỏi,chúc em một ngày may mắn.

tamkyqueen

Thành viên mới

lệ phí làm lý lịch tư pháp là 100 000dvn /1người , họ cấp 03 bảng /01 người . Em đang điền DS230 ,chờ 4/12 có LLTP thì em gởi qua cho Ba em

baophan

Cựu Ban điều hành

Quý anh chị em nào F3 của Quảng nam, Đà nẵng hãy vào đây trao đổi,nhằm cho vơi đi ngày dài mong ngóng...mở hồ sơ.
Violet ơi ! Quê nội của baophan ở Tam Kỳ thì có ghi danh vào Hội được không nè ? :105:

Hiếu

Thành viên mới
Ðề: Mời quý vị F3 Quãng nam- Đà nẵng vào đây

oh,ho...baophan,quê nội tính đến nay thì đã 3 đời rồi,bắn chí ít cũng 5 phát đại bác mới đến,vậy sao nhập hội đây.Sợ không,...nhưng đừng lo mình giúp cho,nghe nói BP là trùm BĐS bên OR là mình mừng húm rồi,thế nào khi qua thì cũng được BP free cho 6 tháng nhà là cái chắc.hi...hi...

baophan

Cựu Ban điều hành

oh,ho...baophan,quê nội tính đến nay thì đã 3 đời rồi,bắn chí ít cũng 5 phát đại bác mới đến,vậy sao nhập hội đây.Sợ không,...nhưng đừng lo mình giúp cho,nghe nói BP là trùm BĐS bên OR là mình mừng húm rồi,thế nào khi qua thì cũng được BP free cho 6 tháng nhà là cái chắc.hi...hi...
Hi nguyễn hiếu ! Vậy sao nhập Hội Quãng Nam - Đà Nẵng được đây nè ? :33:. Chuyện người Việt mình sang Mỹ kinh doanh nhà cửa tiểu bang nào cũng có, bạn nói trùm BĐS nghe khiếp quá :13: ngành nghề nào cũng có cái khổ hết bạn à. Ở Mỹ nhiều khi không có nhà sướng hơn là sở hữu nhà đó bạn, giống như các đại gia bên New York bán hết nhà cửa và đi ra ngoài thuê nhà cả tháng hơn chục ngàn ở đấy. Gia đình baophan cứ theo câu nói của Ông bà xưa mình để lại "mua trâu thì lỗ, mua thổ thì lời" nhưng mà cũng nhiều gian nan lắm bạn ơi. Baophan nghĩ gia đình mình có nhiều kinh nghiệm trong chuyện mua bán, cho thuê nhà cửa nên ít nhiều cũng giúp được cho những người vừa mới sang Mỹ theo đúng thiện ý của XNC là "người đi trước giúp người đi sau" (giúp trước rước sau :)), ít ra là ở Portland. Còn chuyện cho ở free baophan không biết đâu à nha..:21: bớt giỡn nghe :24:

Hiếu

Thành viên mới

Chà,BP làm mình mừng hụt rồi đó nha...hí,hí...giỡn chơi thôi chứ mình phải 1 năm nữa mới qua,dự định bán nhà bên nầy qua đó thêm vô ít nhiều mua nhà ở,ba mình ở 3519 Se,70th Ave..mình cũng muốn ở gần gần đó,nếu như nhà cho 6 người ở thì phải mua ít nhất bao nhiêu,gì chứ vụ nầy BP chắc tư vấn là OK.

truongduyduc

Thành viên mới

Rể Quảng Ngãi có thể vào được hội này không? Thủ tục như thế nào xin cho biết.

Nga

Thành viên mới

Rễ Quảng Ngãi vào sẽ khó lắm đấy,nhưng biết cửa vào thì dễ thôi...Bờm chỉ cho nhé,ít mồi với vài thùng gì đó.Mọi ACE Quảng nam sẽ rước vào (có trải thảm đỏ nữa đáy nhé ) OK chưa.

ngoctamdh

Thành viên mới

xin chào ace diễn đàn , xin mọi người chi dẫn để được tham gia ten minh la Tam ,lần đầu tiên tham gia .xin chỉ giáo .cam on nhieu

hanhbinbon

Thành viên tích cực

Cho giao lưu cùng với nhé. Đà Nẵng F3 - PD : 26/07/2002. Chúc mừng Gia đình F3 QNĐN! Nhưng sửa Topic đúng ngữ pháp đi nhé : Quảng. Thân ái!