một ngày làm việc của Ngố, đi chém

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Nhắn các bạn hoantq87, loan.caonguyen, bembom, chung_alxvn03

Mới vào làm việc có vài ngày mà xông xáo ,được việc đấy ,thôi thì nếu được NVC cho cô này xuất ngoại sang làm thư ký cho tôi .Văn phòng XNC chấp thuận trước được không ?
Sáng sớm mai tôi trở lại Atlanta.Hy vọng sẽ điện thoại nói chuyện để can thiệp cho cô nhé !

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: một ngày làm việc của Ngố, đi chém

các anh để iem nó "oai" một tí, chưa gì đã chém gió nó òi:21::21::21: thế đưa về đây để khen ngợi cho iem nó nở nỗ mũi nhé:21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Hê hê. Các Bác cứ zị hem hà. Dạo này công việc rỗi, wỡn wỡn em nào nhảy lăng tăng ko đúng chỗ thì "bằn chéo, mày hả bưởi :21::21::21:" Ngố làm giúp mấy Bác việc mà trước đây mấy Bác hay làm đó, để mấy Bác đỡ mỏi tay mà còn chọc ghẹo nữa hứ. Với lại Ngố ko có cảm tình với cái được dân gian gọi là "lỳ lợm" hehehehe.

Ngố mà làm Thư ký cho Bác YenBui, còn Nhà Máy Pháo bỏ lại ai mần. Ông Giám Đốc lại la oai oái lên nữa thì tội hơhơhơ. Hahahha, hồ sơ Ngố mà được chấp thuận trước như vậy, chắc các bạn khác nhào vô XÚM NHAU CẠO Ngố wá. Thui cho Ngố xin 2 chữ bình yên ạ :p

Giám Đốc ơi. Tháng này tăng lương cho Thư ký nhé. Như zị mới đủ xiền đi vá cái nổ mũi nại :24::24::24:

ziz

Support

Ngố có chém thì phất một nhát seo cho thật ngọt nhé , đừng có băm băm cứa cứa mà coi chừng tuột mất cán là ... hỏng mất đồ nghề đấy nhá :24::24::24:

youandme8110

Thành viên tích cực

Thí dụ mà có bị người đẹp chém, lòng cũng thấy vui mà. Khối người muốn chết dưới tay người đẹp mà còn không được đó. Mí anh cứ gọi là trêu người ta. :21::21::21:

Em là mai em đi tàu ngầm vô công phá diễn đàn, để cho Ngố ra tay coi chơi, hí hí hí:21::21::21:

youandme8110

Thành viên tích cực

Mà quên nữa nha, Ngố nhà mình công nhận là tài sắc vẹn toàn nha, duy chỉ có 1 điểm xấu không đỡ nổi đó là ...có vệ sỹ mất rồi:21::21::21:

Mình viết bài này xong có ai la làng lên Y&M bị ...lưỡng tính không nhỉ? Ặc ặc. :102::102::102:

funnyngo139

:21::21::21: Y&M cứ việc phá thoải mái, Ngố hỏng dám chém đâu, méc công lại lấy thịt đè người thì khổ cho Ngố thui.

Chài ai, làm gì khen ngta dữ vậy hè. Không khéo có người lại ganh tỵ đó :21::21::21:. Có khen thì nói nhỏ nhỏ thôi đừng có mà la lớn làm ngta nứt nổ mũi phải tốn xiền đi khâu lại nữa. Chắc là Y&M muốn ăn cơm cuộn phải hong. Bữa nào Ngố quỡn Ngố mần cho 1 cuộn hen l001l001l001

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

khiếp mới khen một tí là là là ......thôi kg khen nữa l001l001l001

funnyngo139

khiếp mới khen một tí là là là ......thôi kg khen nữa l001l001l001
Hơ hơ, lâu lâu được dịp lên tí ấy mà. Thôi lỡ cho em nó lên thì đừng đạp em nó té "ông mê" thì tội nghen Bác :21:. Dạo này mình sát sanh hơi bị nhiều àh nha, tội lỗi tội lỗi. Cứ hễ đi quét dọn nhà thấy có kiến, sâu bọ là bụp ko thương tiếc. Hey, thế mà nó cũng nì gớm nhễ. Hôm nào máu máu lên cấm vận cả nhà nó cho sướng tay. Xưa giờ chưa được trãm em nào, nay muốn thử 1 phát xem cảm giác thế nào ấy mà khù khù sẵn luyện tay nghề cho cứng nun :p:p:p