Nâng cấp diễn đàn và những sự cố có thể xảy ra !

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Trong vài ngày qua, diễn đàn xuatnhapcanh.com đã thực hiện nâng cấp phiên bản mới cho diễn đàn. Trong quá trình thực hiện sẽ có một số trục trặc ngoài ý muốn, vì vậy mong các ACE thành viên thông cảm. Hiện đã có sự cố bài viết trong 2 ngày 9-10 tháng 10.2012 đã bị mất, chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục, và sẽ cố gắng hết mức, không để những sự cố đáng tiếc xảy ra.

Trân trọng thông báo !

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Nâng cấp diễn đàn và những sự cố có thể xảy ra !

Trong vài ngày qua, diễn đàn xuatnhapcanh.com đã thực hiện nâng cấp phiên bản mới cho diễn đàn. Trong quá trình thực hiện sẽ có một số trục trặc ngoài ý muốn, vì vậy mong các ACE thành viên thông cảm. Hiện đã có sự cố bài viết trong 2 ngày 9-10 tháng 11.2012 đã bị mất, chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục, và sẽ cố gắng hết mức, không để những sự cố đáng tiếc xảy ra.

Trân trọng thông báo !
Hi Bác Thành! Rất cảm ơn tất cả BĐH và Bác Vha08 trong suốt thời gian qua đã phải vất vả trong việc nâng cấp diễn đàn, để tất ACE có được những thông tin cùng nhau chia sẽ và học hỏi kinh nghiệm.
Bác ơi! chỉnh sửa lại là bài viết trong 2 ngày 09-10 tháng 10.2012 (trên đó Bác nhầm là tháng 11).
Thân chào!

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi Bác Thành! Rất cảm ơn tất cả BĐH và Bác Vha08 trong suốt thời gian qua đã phải vất vả trong việc nâng cấp diễn đàn, để tất ACE có được những thông tin cùng nhau chia sẽ và học hỏi kinh nghiệm.
Bác ơi! chỉnh sửa lại là bài viết trong 2 ngày 09-10 tháng 10.2012 (trên đó Bác nhầm là tháng 11).
Thân chào!
Thank chị, đã edit lại :1:

vuthangsi

Ban điều hành

Thân chào các anh chị em thành viên xnc.
Trong những ngày qua ,diển đàn đang tiến hành nâng cấp ,tăng dung lượng sử dụng .Trong quá trình thực hiện ,có thể xảy ra các sự cố ngoài mong muốn .
Bằng những nổ lực âm thầm cá nhân của ADMIN diển đàn ,đang từng bước một ,dần dần hoàn thiện diển đàn trong một vài ngày sắp tới .
Tôi có đề nghị sau
1 Các anh chị em thành viên nào có hiểu biết Về nghiệp vụ vi tính ,quãn trị diển đàn ,xin vui lòng bỏ chút công sức hổ trợ cho ADMIN bằng những kiến thức biết được của mình .
2 Trong quá trình nâng cấp ,nếu có sự cố xảy ra ,đó là ngoài mong muốn .
Bài bị xoá ,không đăng nhập viết bài được ...v v ...thì
cũng mong là các anh chị hiểu được việc này .
3 Cuối cùng là ghi nhận những nổ lực không ngừng trong mấy ngày qua của ADMIN diển đàn .
cám ơn các anh chị em XNC.

Status
Không mở trả lời sau này.