[Phỏng vấn thành công] [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

chuangiao

Thành viên tích cực
Tất cả thành viên XNC , những ai có thư pv tháng 5 thì vào đây cmt ngày pv, để mình lên list hồng cho các bạn !

[Updated]

1. Kathy Nguyen: 16/5/14
2. num: 19/5/14
3. quynh_18: 20/5/14

4. thuhuynh0306: 22/5/14
5. uyen.ninh2709: 22/5/14
6. Toan Vo: 22/5/14
7. hanam_75: 23/5/14

8.
9.

Thường thì khi nhận được thư pv thì các bạn đã 90% thành công rồi, ngoài trường hợp giấy tờ giả ra chỉ con trường hợp bổ sung giấy tờ ( cũng nhanh thôi, hy vong ko có ai ).

Chỉnh sửa cuối:

hanam_75

Thành viên tích cực
Ðề: [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Tất cả thành viên XNC , những ai có thư pv tháng 5 thì vào đây cmt ngày pv, để mình lên list hồng cho các bạn !
Up !
Oi cám ơn bạn. Mình 23-5.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Kathy nguyen
Pd :13/5/1013
Complete: 19/1/2014
pv: 16/5/2014
thanks ban chuangiao đã mở topic này.

hanam_75

Thành viên tích cực

Lịch visa sụt roi bạn ơi. Xuống còn 1-5-2012. Không biet mình có bị ảnh hưởng gì không.

chuangiao

Thành viên tích cực

nếu ít thành viên pv tháng 5 mình vẫn giữ topic nhé, chủ yếu là động viên, cổ vũ cho các bạn :1:

quynh_18

Thành viên tích cực

cho mình tham gia với
pd: 7/5/2013
pv : 20/5/2014
nếu lịch visa lùi vậy kb mình có bị ảnh hưởng gì k?

oanhvu

Thành viên tích cực

cho mình tham gia với
pd: 7/5/2013
pv : 20/5/2014
nếu lịch visa lùi vậy kb mình có bị ảnh hưởng gì k?
lịch visa lui đến 1/5/2012 rồi đó q ...lich visa lùi thi du pv đậu vẫn fai cho đến khi nào lich visa tăng tro lại đến ngày pd thi mới có visa cho mình

Lucia

Thành viên tích cực

Mặc dù lịch visa bị lùi lại nhưng các bạn có lịch phỏng vấn tháng 5 hãy cố lên, các bạn cần chuẩn bị thật kỹ cho buổi phỏng vấn để vượt qua được cửa này nhận giấy Hồng nha . Mọi người luôn cầu chúc sự may mắn đến với các bạn có lịch PV tháng 5 này.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Mặc dù lịch visa bị lùi lại nhưng các bạn có lịch phỏng vấn tháng 5 hãy cố lên, các bạn cần chuẩn bị thật kỹ cho buổi phỏng vấn để vượt qua được cửa này nhận giấy Hồng nha . Mọi người luôn cầu chúc sự may mắn đến với các bạn có lịch PV tháng 5 này.
Bạn ơi.vậy niếu pv đậu cũng không được có visa phải không mọi người.

Lucia

Thành viên tích cực

Bạn ơi.vậy niếu pv đậu cũng không được có visa phải không mọi người.
Đúng vậy, bạn sẽ phải đợi đến ngày ưu tiên vượt qua ngày PD của bạn. Cần theo dõi thường xuyên lịch visa.
Đây quả là tin buồn nhưng đừng vì chuyện này mà để ảnh hướng đến buổi phỏng vấn sắp đến của bạn nhé.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Đúng vậy, bạn sẽ phải đợi đến ngày ưu tiên vượt qua ngày PD của bạn. Cần theo dõi thường xuyên lịch visa.
Đây quả là tin buồn nhưng đừng vì chuyện này mà để ảnh hướng đến buổi phỏng vấn sắp đến của bạn nhé.
Sao buồn quá vậy.tin không được cấp visa la chính xác rồi đó mọi người.vậy mọi người ơi.f2a có thư pv tháng 6 chưa ạ .... Mình còn 1 tuần nữa pv rồi mà nghe tin này buồn quá.õ mình pv.tưởng chừng sắp đoàn tụ ai ze :::

thuhuynh0306

Thành viên mới

Mình pv 22/5 lúc 8h.......fighting mọi ng ơi!!

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Thanks bạn lucia.đây quả là một tin cực buồn của những người pv tháng 5

tony.8910

Thành viên tích cực

Thanks bạn lucia.đây quả là một tin cực buồn của những người pv tháng 5
Sao bạn không tìm hiểu kỷ rồi hãy bi quan,quan trọng nhất là mình pv thành công trước đã.

trinhnguyen2013

Thành viên mới

Anh VuThangSi ơi cho em hỏi em pd thang 8/2013 và ox em mới có quốc tịch hồi tháng 4/2014 và ox chưa nâng cấp diện f2a của em lên thì em có thư pv cho tháng 5 , bây giờ lich visa lùi rồi , nếu em pv đậu em vẫn được cấp visa liền hả anh ? và không phải chờ đợi tới ngày ưu tiên của mình phải không anh ?

num

Thành viên tích cực

Cám ơn Chuẩn Giao đã lập topic này. Em PV 19/5

num

Thành viên tích cực

Sao bạn không tìm hiểu kỷ rồi hãy bi quan,quan trọng nhất là mình pv thành công trước đã.
Anh Tony nói đúng. Các bạn không nên lo nhiều quá. Bây giờ điều nên lo duy nhất là chuẩn bị hồ sơ giấy tờ cho tốt để PV đậu đã rồi sau đó lo đến việc lùi hay tiến visa lúc đó vẫn chưa có muộn.

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Theo e hiểu là pvan xong mà còn trong tháng 5 là vẫn dc cấp visa chứ?! Qua tháng 6 mới không cấp mà. Anh chị nào nắm rõ giải thích giùm dc k ạ??

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Theo e hiểu là pvan xong mà còn trong tháng 5 là vẫn dc cấp visa chứ?! Qua tháng 6 mới không cấp mà. Anh chị nào nắm rõ giải thích giùm dc k ạ??
Mình cũng đang phân vân như bạn.vì lịch visa lùi tháng 6 chứ đâu lùi tháng 5.nên mình nghĩ ở đây cũng khó nói.mà bạn có biết nvc có phát thư pv cho những ai diên f2a pv tháng 6 có ngày ưu tien 2013 ko bạn.

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Lịch visa thag6 lui về 1/5/2012 thì tức là tháng 6 này k có giải quyết pvan cho những hồ sơ pd2013. Có thể chỉ pvan những hồ sơ trc pd 5/2012 thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.