[Phỏng vấn thành công] [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhnguyen2013

Thành viên mới
Ðề: [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

hi các bạn , mình pv rồi , bi giấy xanh bổ túc , lúc mình đi pv chung với ox , đáng lẻ mình được dậu rồi , lúc đó cô người mỹ kiêu đem giấy chứng sinh của con mình và sổ khám thai và lần siêu âm , mình rối quá không lấy ra được nên cô ấy kiêu viết giấy xanh về bổ túc giấy chưng sinh của con mình , và thêm các bằng chứng của 2 vợ chồng từ trước tới giờ đem đi bổ túc , mnh2 thấy trong phần bổ túc rất đơn giản , chỉ là đem gấy chưng sinh và bằng chứng 2 vợ chồng thoi , vậy khả năng mnh2 bổ túc rồi được cáp visa liền không các anh chị , mình cũng cảm thấy ngộ đời là trong giấy xanh bổ túc kiêu mình đem giấy chưng sinh bênh viên và sổ khám vì họ không tin con trai mình là con ruôt5 của mình , mình không hiểu nỗi , họ tin con trai mình là con ruột của chồng mình vì bé rất lai mỹ , thấy ngộ đời. còn 1 điều nữa khi cô kiêu viết giấy xanh xong ox mình luc được giấy chứng sinh và đưa cho cô âyy1 thì cô ấy nói lần sau đi bổ túc vì cô ấy không có thời gian nhiều , mình lo lắm lần sau đi bổ túc không biết có đậu không nũa

winner83

Thành viên tích cực

vui quá, vợ mình phỏng vấn đậu rồi, các bạn cho mình hỏi, lúc phỏng vấn đậu ra ngoài lấy giấy điền ems gì đó, có cần đóng tiền, hay về nhà điền online để nó gởi visa tới nhà vậy

hienle

Thành viên tích cực

Các bạn ơi, mình vừa nhận visa, nhưng sao không thấy giấy yêu cầu đóng 165 usd thẻ xanh nhỉ?. Bây giờ mình tự lên mạng làm luôn hay sao?. Ai biết chỉ mình với.

hienle

Thành viên tích cực

vui quá, vợ mình phỏng vấn đậu rồi, các bạn cho mình hỏi, lúc phỏng vấn đậu ra ngoài lấy giấy điền ems gì đó, có cần đóng tiền, hay về nhà điền online để nó gởi visa tới nhà vậy
Mình thấy họ thông báo về nhà lên mạng điền mẫu đơn nhận visa thì miễn phí. Còn điền tại đó thì đóng 120.000. Bà con sếp hàng đóng tiền rất đông.

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Các bạn ơi, mình vừa nhận visa, nhưng sao không thấy giấy yêu cầu đóng 165 usd thẻ xanh nhỉ?. Bây giờ mình tự lên mạng làm luôn hay sao?. Ai biết chỉ mình với.
Bạn xem kĩ lại đi, có 2 tờ giấy thông báo mà. Còn k thì cứ online đóng. Đây là bắt buộc ai cũng phải làm.

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Bữa mình đăng kí trên mạng rồi, nhưng phỏng vấn xong cũng điền phiếu. Mình định đóng 120k thì chị ấy bảo ở Đồng Nai k dc. Chả hiểu. Rồi mình hỏi đăng kí trên mạng rồi có cần đăng kí phiếu k? Chị nói 2 cái khác nhau. Bên kia Tổng Lãnh Sự làm kệ họ. Chả hiểu tập 2.

Matnaiqn87

Thành viên mới

Hôm nay mình pv thành công rồi nha cả nhà.

winner83

Thành viên tích cực

vậy vui rồi nguyên cái list phỏng vấn tháng 5 ai cũng get pink hết, chúc mừng mọi người :41:

hanam_75

Thành viên tích cực

vậy vui rồi nguyên cái list phỏng vấn tháng 5 ai cũng get pink hết, chúc mừng mọi người :41:
Chúc mừng tháng 5 của gia đình XNC nhé :)

chuangiao

Thành viên tích cực

[End List]
1. Kathy Nguyen:
16/5/14 GET PINK

2. num: 19/5/14 GET PINK

3. quynh_18: 20/5/14
GET PINK
4. thuhuynh0306: 22/5/14
GET PINK
5. uyen.ninh2709: 22/5/14
GET PINK
6. Toan Vo: 22/5/14
GET PINK
7. hanam_75: 23/5/14
GET PINK

8. Martinnguyenvn89: 23/5/14
GET PINK
9. Hoa Ly:
27/5/14
GET PINK
10. hienton199: 27/5/14
GET PINK
11. trinhnguyen2013: 29/5/14
GET PINK
12. winner83: 30/5/14
GET PINK
13. Matnaiqn: 30/5/14
GET PINK

:41::41::41::41::41::41::41:

yenvy_nguyen46

Thành viên tích cực

Anh chị cho em hỏi: Sau khi nhận dc visa, mà trên tờ tóm tắt thông tin cá nhân kẹp với bao thư màu nâu, em thấy thông tin tên cha mẹ em không chính xác, vậy giờ em phải làm thế nào để yêu cầu chỉnh sửa ạ?

Hoa Ly

Thành viên tích cực

Cam on bạn. Mình cung issued rồi.
bạn nhận được visa chưa? mình mới nhận dc visa hồi sáng này nè

hanam_75

Thành viên tích cực

bạn nhận được visa chưa? mình mới nhận dc visa hồi sáng này nè
Mình nhận được hôm thứ 6 rồi bạn.

Matnaiqn87

Thành viên mới

Mình nhận được hôm thứ 6 rồi bạn.
Cho mình hỏi bạn ở tỉnh nhận visa hay là o thành phố zậy bạn.ban pv đậu rồi cũng đăng ký online hay là sao bạn.mình pv ngày 30/5 ko biết khi nào nhận được visa nữa đây.

hanam_75

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi bạn ở tỉnh nhận visa hay là o thành phố zậy bạn.ban pv đậu rồi cũng đăng ký online hay là sao bạn.mình pv ngày 30/5 ko biết khi nào nhận được visa nữa đây.
Mình ở tp. Ra quầy ems đóng 120 ngàn để được chuyển phát nhanh về nhà.

dangbach1962

Thành viên mới

Xin chào cã nhả xnc ! Mình báo tin vui , mình nhân được mail phõng vấn rồi ngày 17/07/2014 lúc 8g sáng mừng quá lúc đó mình ở TPHCM nên mình bay qua 40 nguyễn văn trỗi chích ngừa rồi còn ksk thì hẹn 16 tây nên mình bay về quê luôn

Hoa Ly

Thành viên tích cực

Xin chào cã nhả xnc ! Mình báo tin vui , mình nhân được mail phõng vấn rồi ngày 17/07/2014 lúc 8g sáng mừng quá lúc đó mình ở TPHCM nên mình bay qua 40 nguyễn văn trỗi chích ngừa rồi còn ksk thì hẹn 16 tây nên mình bay về quê luôn
chúc mừng bạn nha, chúc bạn thành công:41:

vuthangsi

Ban điều hành

mình ở tp. Ra quầy ems đóng 120 ngàn để được chuyển phát nhanh về nhà.
bạn phải chọn địa chỉ giao nhận để nhận lại hộ chiếu trước khi lên lịch hẹn phỏng vấn visa.

Khi bạn chọn địa chỉ nhận giấy tờ, đảm bảo có số hồ sơ định cư hiển thị trên thư thông báo của đại sứ quán hoặc lãnh sự quán hoa kỳ.

Nếu đơn xin visa của bạn được chấp thuận, bưu điện việt nam sẽ gửi lại hộ chiếu và visa đến địa chỉ giao nhận mà bạn chọn khi lên lịch phỏng vấn.

Hộ chiếu của bạn sẽ chỉ được gửi tới địa chỉ bạn nêu khi bạn đã lên lịch phỏng vấn xin visa.

bạn không mất thêm lệ phí liên quan đến dịch vụ này.
Bổng dưng có người tự nguyện tốn thêm 120 ngàn .
Để tiền này cúng dường cho tốt .

dangbach1962

Thành viên mới

Cám ơn bạn Hoaly! Chừng nào bạn bay qua usa

hienton199

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi xíu nha , case cua bạn là HCM2007740025 , tại sao PD của bạn lại là 2/7/2012 được , mong bạn giải thích dùm , cám ơn bạn ,

Status
Không mở trả lời sau này.