[Phỏng vấn thành công] [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoa Ly

Thành viên tích cực
Ðề: [NEW]Thành viên phỏng vấn tháng 5/2014 chúc các bạn đậu hết nha!

Cám ơn bạn Hoaly! Chừng nào bạn bay qua usa
trong tháng này nè bạn ơi, mà chưa chuẩn bị chưa mua vé máy bay gì hết nè.

hanam_75

Thành viên tích cực

Bổng dưng có người tự nguyện tốn thêm 120 ngàn .
Để tiền này cúng dường cho tốt .
Hì, chọc quê hén. Tại em lỡ dại không biết đăng ký địa chỉ trước nên đóng 120k cho nó lành :)

dangbach1962

Thành viên mới

Chào bạn hienton199! Là như vầy , mẹ mình bão lãnh năm 2004 , 2006 mẹ mình di chuyễn qua tiểu bang khác mà không báo cho NVC biểt , cho nên năm 2007 mình được chấp thuận và giấy tờ gởi về địa chĩ củ nên mẹ mình không nhận được , mẹ mình chờ , chờ mãi . Đến năm 2012 mẹ mình hõi thì hso bị đóng , do đó mẹ mình mướn LS làm lại HS mới vào ngày 2/7/2012 NVC vẫn cho mình giữ HCM 2007740025 y cũ . Lúc trước mình còn nhỏ không biết theo dỏi hs may nhờ mình biết được DD XNC nên mình biết rõ hs mình cần gì . Sẳn đây mình cãm ơn BĐH XNC , thành viên XHC đã tận tình giúp đở và hướng dẫn mình trong suốt thời gian qua , cãm ơn rất ttt nhiều , trang Xnc rật bổ ích nhờ vậy bây giờ mình không tốn tiền mướn dịch vụ để sắp xếp hs

nguyenttphung

Thành viên mới

hi các bạn , mình pv rồi , bi giấy xanh bổ túc , lúc mình đi pv chung với ox , đáng lẻ mình được dậu rồi , lúc đó cô người mỹ kiêu đem giấy chứng sinh của con mình và sổ khám thai và lần siêu âm , mình rối quá không lấy ra được nên cô ấy kiêu viết giấy xanh về bổ túc giấy chưng sinh của con mình , và thêm các bằng chứng của 2 vợ chồng từ trước tới giờ đem đi bổ túc , mnh2 thấy trong phần bổ túc rất đơn giản , chỉ là đem gấy chưng sinh và bằng chứng 2 vợ chồng thoi , vậy khả năng mnh2 bổ túc rồi được cáp visa liền không các anh chị , mình cũng cảm thấy ngộ đời là trong giấy xanh bổ túc kiêu mình đem giấy chưng sinh bênh viên và sổ khám vì họ không tin con trai mình là con ruôt5 của mình , mình không hiểu nỗi , họ tin con trai mình là con ruột của chồng mình vì bé rất lai mỹ , thấy ngộ đời. còn 1 điều nữa khi cô kiêu viết giấy xanh xong ox mình luc được giấy chứng sinh và đưa cho cô âyy1 thì cô ấy nói lần sau đi bổ túc vì cô ấy không có thời gian nhiều , mình lo lắm lần sau đi bổ túc không biết có đậu không nũa
Bạn ơi LSQ hỏi bạn những gì vậy?
Họ đòi giấy siêu âm lúc có thai luôn hả? Em bé của bạn mấy tuổi rồi?
cám ơn nhiều. :1::1::1:

dangbach1962

Thành viên mới

Cả nhà ơi ! Trong tháng 7 này có ai PV không ? Lên DD cho xòm tụ coi , mình PD 2/7/2012 PV 17/7/2014 diện P2A

hienton199

Thành viên tích cực

Cả nhà ơi ! Trong tháng 7 này có ai PV không ? Lên DD cho xòm tụ coi , mình PD 2/7/2012 PV 17/7/2014 diện P2A
Oh , mình có theo dõi case của bạn nhưng quên mất , chúc mừng bạn sau bao nhiêu năm chờ đợi nha ...

dangbach1962

Thành viên mới

Chào bạn hienton 199! Cám ơn bạn , bạn đi diện gì?

dangbach1962

Thành viên mới

Chào DDxnc ! Xin dd hay AC nào biết chỉ dẩn dùm xin cám ơn trước , là như vầy tôi tên Đỗ hoàng như ngọc , lúc trước L sư làm giấy tờ điền frôm 260 hay giấy đóng tiền visa đều ghi tên đúng Nhu ngoc hoang do hay Do ngoc nhu hoang kễ cã NVC liên lạc với L sư . Đùng 1 cải , em nhận giấy phõng vấn thì lại ghi tên ĐO HOANG, NHU NGOC HOANG vậy là sao mọi người ? Xin chĩ giup dùm em

winner83

Thành viên tích cực

mọi người cho hỏi, lúc phỏng vấn đậu, cầm tời giấy về nhà theo hướng dẫn đăng ký, để người ta gởi Visa về nhà, mà em đăng ký xong rồi, ko thấy nó thông báo gì hết, mà đợi hết cả tuần rồi vẫn ko thấy visa đâu, mình check online thì thấy nó bảo đã in visa rồi, mọi người cho hỏi có cách nào check visa đã được gởi đi hay chưa ở đâu ko vậy, chân thành cảm ơn

nqtuan

Thành viên tích cực

Chào bạn hienton 199! Cám ơn bạn , bạn đi diện gì?
bạn co thư mời hồi nào vậy ? mình pd 13/8/2012 nè sao chưa co thư đó

dangbach1962

Thành viên mới

Chào bạn ng tuan ! Mình nhận giấy PV qua Mail vào ngày 31/5/2014 lúc 12g trưa cùng lúc với ông LS bên mỹ, vài ngày sao mẹ mình cũng nhận được . Chắc bạn tháng sau sẽ nhận được thư PV , cố lên

nqtuan

Thành viên tích cực

Vậy tháng này f2a tăng 3 tháng rồi

nqtuan

Thành viên tích cực

Visa f2a đứng yên mà sao bạn dangbach có thư ,vậy phỏng vấn xong chờ mình đi mỷ chung đó

tra.sua99

Thành viên tích cực

uh bạn, mình cũng ko biết nữa, may mắn ghê. qua ngày sau là đã issued rồi, chắc bạn cũng sẽ issued trong nay mai thôi, yên tâm.
Bạn ơi bạn diện F2A mẹ bão lãnh con luôn hả, bạn cho mình hỏi pv có khó khăn gì ko? mình 24 này cũng pv mà sao thấy lo lắng quá:)

Enici

Thành viên tích cực

Kathy nguyen
Pd :13/5/1013
Complete: 19/1/2014
pv: 16/5/2014
thanks ban chuangiao đã mở topic này.
Hso cua bạn này nhanh vậy chỉ có
1 năm là dc phỏng vấn rồi chỉ mình với mình mới nôp hồ sơ vào tháng 10/2014 :(

Status
Không mở trả lời sau này.