Nghệ Thuật

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Copy link dưới đây -> Mở Internet Explorer -> Paste -> Enter. file:///E:/bebe_swf.htm

Nếu máy tính các bạn hiện lên dòng chữ: " To help protect your security, Internet Explorer has restricted this webpage....................." ko sao cả, bạn cứ yên tâm mà click phải chuột chọn Allow Blocked content chọn Yes chúng sẽ chạy như bình thường.

Các bạn chờ cho nó load xong nhé. Đừng nôn nóng, cái gì cũng phải từ từ. Sau đó làm theo hướng dẫn. Các bạn sẽ nhìn thấy 1 điều thật thú vị.

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ :41::41::41:

P/s: Hơi bị dài dòng nhá. Các bạn hãy kiên nhẫn lên nào. Thông cảm cho mặt ngố như cái thố này đi, vì ko post trực tiếp được nên phải kỳ công như vậy :20::20::20:

sonlam

Cựu Ban điều hành
Ðề: Nghệ Thuật

"có liệu pháp để chửa chứng bệnh này":109: liệu pháp gì vậy funnyngo

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Sao kỳ dậzy .....chỉ thấy hình của sư phụ không hè..:21::21::21::21::21::21:

funnyngo139

Hơ hơ sao Bác sonlam che mặt za.trúng tim đen của Bác òi nên Bác mét cỡ fải hem???
Bác mún bit liệu fáp hẻ.Bác thử đi là sẽ bit à.nói trước mất hay hahhaha
@Bác Denela: Bác có bị dính chưởng hog Bác. Hahaha tức cái là ko chọn được chữ SAI kakkakaa

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Nói kg phải nịnh Funny chứ chả cóa giè để xiem :24::24::24::24::24:làm tớ phải leo lên bàn nhìn xuống mà cũng chả thấy giè , Sưu tầm phát khác đê. định tỏ ra nguy hiểm hử :24::24::24::24:

funnyngo139

oh.cúm ơn Bác nha.Bác giỏi thấy ghê nun hơ hơ.ít ra Bác cũng mới bị nừa nhá kakaka

ziz

Support

Công nhận cô bé này hay thiệt lừa được cả bác asm làm bác ấy té bàn giờ què giò đang nằm nhà chẹp bẹp :24::24::24:

Nhưng tớ thì quyên đê , úp úp mở mở không phải gu của tớ , bởi vậy nên tớ coi đi coi lại cả chục lần mà chẳng thấy cái phản cảm nó nằm ở chỗ nào :21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

langvuon

khoai nướng

Nói kg phải nịnh Funny chứ chả cóa giè để xiem :24::24::24::24::24:làm tớ phải leo lên bàn nhìn xuống mà cũng chả thấy giè , Sưu tầm phát khác đê. định tỏ ra nguy hiểm hử :24::24::24::24:
Dí mẹt sát đất còn chưa thấy gì, leo bàn chi dzạ

funnyngo139

Dear Bác Langvuon!
Chính vì vậy mà bác Asm mới bị té wè giò á (theo lời khai báo của Bác Ziz kakaka)
Các Bác thiệt là anh hùng. Dám làm dám chịu. Hoan hô các Bác đã tự thú tội trước bình minh hahahâhahaaa........phánh lẹ, ko là bị hội đồng

funnyngo139

Dear Bác Ziz!
Phản cảm ở chỗ hong thấy được gì mà còn bị mang tiếng 75, tức wá phải hem Bác hahaha. Đúng là có tiếng mừ ko có miếng hê hê

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

Dear Bác Ziz!
Phản cảm ở chỗ hong thấy được gì mà còn bị mang tiếng 75, tức wá phải hem Bác hahaha. Đúng là có tiếng mừ ko có miếng hê hê
tức chết đi! đúng là mang tiếng......huhu.....:24: