[Hồ sơ F4] Người đi kèm đương đơn chính vắng mặt trong buổi phỏng vấn

Status
Không mở trả lời sau này.

tuminhkha

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 10.2013 và dự đoán lịch tháng 11.2013

Ban cuti ơi, đừng bi quan thế.Mình 20/8/01 ngày 12.11 tới phỏng vấn.
f4 thường bị cái bảo trợ tài chánh,bạn pv thành công nhớ báo mọi người biết để theo dõi nha.

dungthu235

Thành viên tích cực

f4 thường bị cái bảo trợ tài chánh,bạn pv thành công nhớ báo mọi người biết để theo dõi nha.
Minh cũng đang lo lắm đây.Vì người bảo lãnh không có income,khong khai thue tu truoc toi gio,không biêt có khó khăn gì không nữa đây.Cầu mong mọi chuyện suôn sẻ.Và cũng cầu chúc cho ACE phỏng vấn tháng 10,11 đều thành công.

Dungphuquoc

Photographer XNC

Minh cũng đang lo lắm đây.Vì người bảo lãnh không có income,khong khai thue tu truoc toi gio,không biêt có khó khăn gì không nữa đây.Cầu mong mọi chuyện suôn sẻ.Và cũng cầu chúc cho ACE phỏng vấn tháng 10,11 đều thành công.
Dù người bảo lảnh không có IC. Nhưng phải có người đồng tài trợ chứ bạn dungthu235 ?

dungthu235

Thành viên tích cực

Dù người bảo lảnh không có IC. Nhưng phải có người đồng tài trợ chứ bạn dungthu235 ?
Đúng rồi,một người anh ruột đã bảo trợ cho mình.Nhưng mình vẫn rất lo vì NBL hiện nay đang bị bệnh không biết khi cần bổ sung thêm giấy tờ gì thì chị ấy có chịu ký hay không ,tính tình rất bất thường.Mình cầu xin cho giấy tờ mình hoàn chỉnh để vượt qua.Cám ơn bạn đã quan tâm.

mjuikl

Thành viên tích cực

Sắp có lịch visa tháng 11 chưa các bạn ơi?

hien_truong273

Thành viên tích cực

Mong sao cuối năm 2013 này NVC sẽ giải quyết hết những HS năm 2001 l001để bước qua năm mới hs năm 2002 lên bảng vàng cho sôm tụ 1 chút hic... chờ lâu quá tóc cũng bạc chân cũng run tới lúc đến ngày chắc chống gậy đi quá ,qua đó sao cày nổi nữa trời ...:33: AMEN

shirley19

Thành viên tích cực

Mong sao cuối năm 2013 này NVC sẽ giải quyết hết những HS năm 2001 l001để bước qua năm mới hs năm 2002 lên bảng vàng cho sôm tụ 1 chút hic... chờ lâu quá tóc cũng bạc chân cũng run tới lúc đến ngày chắc chống gậy đi quá ,qua đó sao cày nổi nữa trời ...:33: AMEN
nếu bác qua Houston mình đẫn vô hãng điện thoại làm , em làm ở đó nhẹ nhàng mấy cô U50-60 làm khoẻ re :D

tidollars

Thành viên tích cực

nếu bác qua Houston mình đẫn vô hãng điện thoại làm , em làm ở đó nhẹ nhàng mấy cô U50-60 làm khoẻ re :D
Mình cũng ở Houston nè, hãng điện thoại có đang cần người à, có cần phải biết tiếng Anh không. Đang thất nghiệp đây hoho

hien_truong273

Thành viên tích cực

Mình qua đó ở bên Dallas texas bạn ơi ,nói vậy thui chứ gd mình bên đó điều có cơ sở hết chỉ cần bước chân qua là bắt tay vào làm ,nhưng cũng phải cám ơn bạn nhiều nha ..nếu lở như không làm công việc này được cũng có việc khác để làm biết đâu nhờ đến bạn thì sao :113:

tuminhkha

Thành viên tích cực

Sắp có lịch visa tháng 11 chưa các bạn ơi?
tháng này có trễ lắm,17/10 nếu chính phủ làm việc thì mới có lịch.

dungthu235

Thành viên tích cực

tháng này có trễ lắm,17/10 nếu chính phủ làm việc thì mới có lịch.
Chặc mai là có lich roi.Hôm nay Minh ksk xong roi.Neu kg có yêu cầu đi thử đàm chỉ chờ lấy kết quả thôi nhu vậy là đạt rồi phải không các bạn?

hieukabin

Thành viên tích cực

Dungthu235 bạn ksk ở bv Chợ Rẩy hay IOM vậy có khó khăn kg? bạn đem theo những gi`chia sẽ cho ACE diển đan` biết với! thank you!
Đúng rôi` nếu nó kg gọi la` OK rôi` nó hẹn bạn mấy ngay` có kết quả vậy .

dungthu235

Thành viên tích cực

Dungthu235 bạn ksk ở bv Chợ Rẩy hay IOM vậy có khó khăn kg? bạn đem theo những gi`chia sẽ cho ACE diển đan` biết với! thank you!
Minh khám ở IOM.Mang theo Passport,giay chich ngừa, mỗi người 130 USD ,trả đô hay VND đều được.Nhân viên lịch sự,bác sĩ nhã nhặn,rất thoải mái. Yên tâm đi.

dungthu235

Thành viên tích cực

Thường thì 2 hoac 3 ngày thôi.Nhưng do đứa con mình 14 tuổi passport hết hạn ,phải làm lại ,khi nào có PP mới thì tới nhận KQ luôn cho cả nhà. Ai có con từ 14 t trở xuống nhớ xem PP hết hạn chưa thì lo làm cái mới nhe.Phải còn trong thời hạn ít nhất 8 tháng.Chúc mọi người may mắn

dungthu235

Thành viên tích cực

Thường thì 2 hoac 3 ngày thôi.Nhưng do đứa con mình 14 tuổi passport hết hạn ,phải làm lại ,khi nào có PP mới thì tới nhận KQ luôn cho cả nhà. Ai có con từ 14 t trở xuống nhớ xem PP hết hạn chưa thì lo làm cái mới nhe.Phải còn trong thời hạn ít nhất 8 tháng.Chúc mọi người may mắn

hieukabin

Thành viên tích cực

Cám ơn dungthu235 nhiêu` vê` những chia sẽ của bạn ,theo minh` nghĩ thi` chúng ta ksk trước rôi` chích ngưa` sau cũng được . Thật ra bạn sơ ý quá chứ chúng ta la` những TV của diển đan` thi`phải biết la` passport 2 năm của bọn trẻ sẽ hết hạn tư` khi hs của chúng ta bị delay nên phải lo lam` trước đúng không Chúc mưng` bạn va` chúc bạn được nhiêu` may mắn!

dungthu235

Thành viên tích cực

Cám ơn dungthu235 nhiêu` vê` những chia sẽ của bạn ,theo minh` nghĩ thi` chúng ta ksk trước rôi` chích ngưa` sau cũng được . Thật ra bạn sơ ý quá chứ chúng ta la` những TV của diển đan` thi`phải biết la` visa 2 năm của bọn trẻ sẽ hết hạn tư` khi hs của chúng ta bị delay nên phải lo lam` trước đúng không Chúc mưng` bạn va` chúc bạn được nhiêu` may mắn!
Đúng rồi mình sơ ý quá.Sơ sót của mình nói lên đây để mọi người thấy mà tránh.Muốn làm lại PP thì phải làm CMND mất thêm 2 tuần nữa.Chuyện đơn giản mà giờ chót phải cuống cuồng đi lo.Mong sao lich VS tháng 12 tăng mạnh hơn cho mọi người sớm lên đường.

thuytran901

Thành viên mới

Chao Anh Vuthangsi ! Cho em hoi ten Việt Nam cua em la TRan Thi Thu Thuy vay khi viet thu cho NVC thi doi thanh Thu Thuy Thi Tran đúng khong anh ?

Status
Không mở trả lời sau này.