Nhắn Asm & Admin

Vẫn còn bị banned, gởi PM thì bị như hình đính kèm. Múi giờ là 8:33 PM. Không gởi PM cho Asm được đành phải đăng ở đây thôi.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Nhắn Asm & Admin

Vẫn còn bị banned, gởi PM thì bị như hình đính kèm. Múi giờ là 8:33 PM. Không gởi PM cho Asm được đành phải đăng ở đây thôi.
Sorry bác đang coi lại các chức năng cho bác đây l001

Đã điều chỉnh, bác vui lòng xem lại, có gì thông báo nhé bác thanks !

Cám ơn admin. Được rồi và cái cursor cũng không nhảy tango nữa.:41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hết hồn tưởng bác mời hai anh em nhà iem đi hooter heheh:24: mà làn sau bác cứ kêu ku Ad ra mà dzã nhé iem hẻm có liên quan:20::20::20::20:

B

bangngo

Guest

sao minh da dang ky thanh vien sao muon vao dien dan ko duoc vay? mong cac bac giup do

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

sao minh da dang ky thanh vien sao muon vao dien dan ko duoc vay? mong cac bac giup do
Khi đăng ký bạn sẽ nhận được email kích hoạt . nếu kg thấy bạn vào thư rác hày spam mail để tìm và kích hoạt nhé

phongtrương

Thành viên mới

chào ASM&Admin ! mình tìm trong diễn đàn sao không thấy topic "Hội những ACE F4 đã nhận thư phỏng vấn " , vì theo dõi trên diễn đàn hàng ngày gần 1 tháng nay chưa thấy ACE F4 nào nhận được thư phỏng vấn , nếu đã có rồi giúp mình tìm topic đó cám ơn thật nhiều !!:101:

langvuon

khoai nướng

chào ASM&Admin ! mình tìm trong diễn đàn sao không thấy topic "Hội những ACE F4 đã nhận thư phỏng vấn " , vì theo dõi trên diễn đàn hàng ngày gần 1 tháng nay chưa thấy ACE F4 nào nhận được thư phỏng vấn , nếu đã có rồi giúp mình tìm topic đó cám ơn thật nhiều !!:101:
Topic Những hồ sơ F4 completed & nhận thư mời phỏng vấn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=798
hình như hơi lâu rồi không có thông tin

phongtrương

Thành viên mới

Topic Những hồ sơ F4 completed & nhận thư mời phỏng vấn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=798
hình như hơi lâu rồi không có thông tin
cám ơn Langvuon ! đúng rồi hơn tháng nay hồ sơ F4 hầu như chưa ai được phỏng vấn dù có PD 1/2000 , mình mong sao F4 2000 được phỏng vấn cho diễn đàn "sung,sung" lên một tíl001l001

eotidi

Thành viên tích cực

Chào anh admin và ASM,
Cho LTD (eotidi) hỏi: bài sau khi submit xong, sau bao nhiêu phút thì thành viên sẽ không 'Sửa bài' được nữa vậy ạh?

Hôm qua LTD post xong, còn case chưa check được, bây giờ vô thì không thể vào bài cũ sửa đành trả lời thêm 1 lần nữa http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=8821.

Anh ASM ui! Thành viên XNC có nhiều topic và nhiều bạn trùng case number quá vậy hihi ... :109: http://xuatnhapcanh.com/forum/showpost.php?p=52862&postcount=4 :20:

Chỉnh sửa cuối:

admin

Administrator

Hiện tại anh đã có các chức năng edit bài trong chuyên mục: CÁC DIỆN XÉT VISA ĐỊNH CƯ HOA KỲ.

Chúc vui vẻ, thân !

eotidi

Thành viên tích cực

Hiện tại anh đã có các chức năng edit bài trong chuyên mục: CÁC DIỆN XÉT VISA ĐỊNH CƯ HOA KỲ.

Chúc vui vẻ, thân !
Cám ơn anh Thành!

Dạ, em luôn vui :20: (vì lịch VB) đó mà :21:!

eotidi

Thành viên tích cực

Ố là la! Anh Thành xem lại chức năng Edit của LTD giùm ... l001

Trừ bài của anh Admin ra, LTD có thể edit tất tần tật ... :41:, em chỉ cần edit được bài của LTD thôi, còn bài của thành viên khác (vd: quaidan, lieuvh, ASM) mà "edit" được (dù không làm vậy, nhưng tình ngay lý gian) có ngày LTD bị ASM "dadit 1 phát chết lun quá" ... :24:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Ố là la! Anh Thành xem lại chức năng Edit của LTD giùm ... l001

Trừ bài của anh Admin ra, LTD có thể edit tất tần tật ... :41:, em chỉ cần edit được bài của LTD thôi, còn bài của thành viên khác (vd: quaidan, lieuvh, ASM) mà "edit" được (dù không làm vậy, nhưng tình ngay lý gian) có ngày LTD bị ASM "dadit 1 phát chết lun quá" ... :24:
Khà ... khà ... ác tăng cho EDIT thì cứ xài đi, théc méc chi huh ?
Ngày mai sẽ đeo lon cho Eotidi :41::41::41:

eotidi

Thành viên tích cực

Khà ... khà ... ác tăng cho EDIT thì cứ xài đi, théc méc chi huh ?
Ngày mai sẽ đeo lon cho Eotidi :41::41::41:
Hi, anh Liệu khoẻ không?

"Đeo lon" nhiều, nặng quá làm sao mà bay qua xứ cờ hoa được anh?

DĐ XNC lắm nhân tài, LTD làm sao mà chen chân vô BQT được anh ơi? :1:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hi, anh Liệu khoẻ không?

"Đeo lon" nhiều, nặng quá làm sao mà bay qua xứ cờ hoa được anh?

DĐ XNC lắm nhân tài, LTD làm sao mà chen chân vô BQT được anh ơi? :1:
Hãy đợi đấy .... khà ... khà ...

Cám ơn GĐ Anh vẫn bình thường. Cho gửi lời thăm sức khỏe đến GĐ nha.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

các bác cứ gieo tiếng ác cho iem , iem chỉ đập một phát chết ngay thoai chứ có nàm giè đâu nào:21::21::21::21::21:

blackdoggy

Thành viên tích cực

Chào admin,

Có 1 lần blackdoggy post bài sao mà sau khi submit lại vô topic khác ?
Tôi đả phát hiện ngay nhưng xóa rất khó, không biết trong quá trình xóa có mítake gì không ?

Tôi có power point file làm sao có thể post ?

Thanks

langvuon

khoai nướng

Chào admin,

Có 1 lần blackdoggy post bài sao mà sau khi submit lại vô topic khác ?
Tôi đả phát hiện ngay nhưng xóa rất khó, không biết trong quá trình xóa có mítake gì không ?

Tôi có power point file làm sao có thể post ?

Thanks
Bài viết đã xóa của bạn vẫn được xóa bình thường mà, có lẽ do bạn gửi trả lời nhầm topic chứ không phải bài viết lạc topic.
Bạn có thể vào đây để xem cách đưa file PPT vào diễn đàn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=60281#post60281
Xin thay mặt các thành viên trong XNC gửi lời chào thân ái và cảm ơn những chia sẻ của bạn với diễn đàn.

blackdoggy

Thành viên tích cực

Xin cám ơn bài trả lời của bạn langvuon
Chúc sức khoẻ tới các bạn
Chúc diển đàn ngày càng phát triển

Trân trọng!