Nhắn chị Lily

whitecat

Thành viên tích cực
Dear chị Lily

Hôm nay vô xem mục tin nhắn trong hộp thư của em mới phát hiện ra là tin em trả lời cho chị có gởi mà giờ hổng thấy đâu :109::20:. Ngay hôm nhận được tin nhắn chị hỏi vụ học ESL là em reply liền, vậy mà không hiểu sao giờ lại không có, vậy chắc là chị không nhận được rồi. Em sorry lắm lắm. Thiệt là em sơ ý quá.

Chị đã tìm ra chỗ học ESL chưa? Gia đình nhận được thẻ xanh & SSN chưa? Cho em hỏi thăm bác Quaidan. Có gì chị cứ nhắn cho em nha. Sorry chị lần nữa.

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: Nhắn chị Lily

Dear chị Lily

Hôm nay vô xem mục tin nhắn trong hộp thư của em mới phát hiện ra là tin em trả lời cho chị có gởi mà giờ hổng thấy đâu :109::20:. Ngay hôm nhận được tin nhắn chị hỏi vụ học ESL là em reply liền, vậy mà không hiểu sao giờ lại không có, vậy chắc là chị không nhận được rồi. Em sorry lắm lắm. Thiệt là em sơ ý quá.

Chị đã tìm ra chỗ học ESL chưa? Gia đình nhận được thẻ xanh & SSN chưa? Cho em hỏi thăm bác Quaidan. Có gì chị cứ nhắn cho em nha. Sorry chị lần nữa.
Hi whitecat,
Thanks bạn nhiều nhiều. Cả nhà L nhận thẻ xanh và SSN rùi, cũng đã làm xong ID card, chỉ còn bằng lái xe là chưa xong thui hà, tại còn đang học lái chưa rành í mà.
Vụ ESL thì L tìm được chỗ học rùi, thanks whitecat lần nữa nha,
bác Quái nhà L dìa VN có chút việc rùi, mai mốt bác qua L sẽ nhắn lại sau hén.
L có theo dõi mấy bài post về học tập của bạn, ráng lên nhé. Chúc whitecat thành công như ý! Cho L kính lời thăm sức khỏe hai bác và gia đình nha.
Hy vọng có dịp chúng ta sẽ gặp lại nhau há.
Thân ái.

whitecat

Thành viên tích cực
Ðề: Nhắn chị Lily

Hi whitecat,
Thanks bạn nhiều nhiều. Cả nhà L nhận thẻ xanh và SSN rùi, cũng đã làm xong ID card, chỉ còn bằng lái xe là chưa xong thui hà, tại còn đang học lái chưa rành í mà.
Vụ ESL thì L tìm được chỗ học rùi, thanks whitecat lần nữa nha,
bác Quái nhà L dìa VN có chút việc rùi, mai mốt bác qua L sẽ nhắn lại sau hén.
L có theo dõi mấy bài post về học tập của bạn, ráng lên nhé. Chúc whitecat thành công như ý! Cho L kính lời thăm sức khỏe hai bác và gia đình nha.
Hy vọng có dịp chúng ta sẽ gặp lại nhau há.
Thân ái.
Hihihi, em cũng đồng cảnh ngộ như chị cái vụ lái xe, người nhà thì bận quá không tập cho em được thường xuyên, ráng tập hết tháng này rồi đi thi cái bằng lái cho xong.
Cám ơn lời chúc của chị, em chúc chị sớm thi đậu bằng lái nhé.
Bái Quái mà qua lại thì chị túm luôn hổng cho dzìa nữa, bác dzìa mình ên đi ộp zui zẻ làm chị em mình ganh tị chết được nhỉ.
Bác Quái đang :102::102: vì em xúi chị Lily kìa. :1::1: