[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Status
Không mở trả lời sau này.

tidollars

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Các bạn ơi cho mình xin hỏi ,lúc nãy mình có tham khảo một số bài viết thì thấy các hồ sơ diện vợ chồng thường có nộp timeline,but mình thì không thấy luật sư nói gì về timeline hết,các bạn nào cho mình hỏi timeline có cần thiết lắm không,không có thì họ có bắt mình bổ túc hay không?
Không cần timeline đâu bạn, chỉ một số nhỏ trường hợp họ nghi ngờ mới cần bổ sung thôi.

viti173

Thành viên mới

cho mình tham gia với
minh diện f2a Bà xã bảo lãnh
pd 8/5/2013
complete 5/4/2014
lịch visa bị lui như vậy chắc mình khoảng tháng 4/2015 mới có giấy pv hả các bạn

Huyen Chu

Thành viên mới

cho mình tham gia với
minh diện f2a Bà xã bảo lãnh
pd 8/5/2013
complete 5/4/2014
lịch visa bị lui như vậy chắc mình khoảng tháng 4/2015 mới có giấy pv hả các bạn
Nếu lịc visa bắt đầu từ 8/9/2013 thì nhanh, chứ bắt đầu từ 5/2012 thì đợi dài dài, mình complete 1/2014 nè :(

viti173

Thành viên mới

bạn cũng còn chúc hy vọng trong tháng 5 này có giấy pv do Huyen Chu ah

hienton199

Thành viên tích cực

Nếu lịc visa bắt đầu từ 8/9/2013 thì nhanh, chứ bắt đầu từ 5/2012 thì đợi dài dài, mình complete 1/2014 nè :(
Mình cũng complete 1/2014 ne , status "ready" rồi mà ko bik cái thư PV nó nằm ở chỗ nào nữa .

hueaac

Thành viên tích cực

Mình cũng complete 1/2014 ne , status "ready" rồi mà ko bik cái thư PV nó nằm ở chỗ nào nữa .
Bạn complele tháng 1/2014 mà sao chưa nhận đc thư pv, ,mình thấy máy bạn khác có thư hết rồi, bạn gọi điện trực tiếp cho NVC liền đi, hỏi ngày phỏng vấn bạn nhé. SĐT gợi từ VN nè 0016033340700 gợi chờ 30 phút nhé

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Bạn complele tháng 1/2014 mà sao chưa nhận đc thư pv, ,mình thấy máy bạn khác có thư hết rồi, bạn gọi điện trực tiếp cho NVC liền đi, hỏi ngày phỏng vấn bạn nhé. SĐT gợi từ VN nè 0016033340700 gợi chờ 30 phút nhé
Bạn nên gọi liền đi nhé.không chừng bạn người ta kêu đếnluot bạn pv rồi mà bạn không có đó.

hienton199

Thành viên tích cực

Bạn nên gọi liền đi nhé.không chừng bạn người ta kêu đếnluot bạn pv rồi mà bạn không có đó.
Cám ơn các bạn , Vợ mình gọi rồi , nhân viên trực tổng đài nói ko bik , kêu vợ mình liên lạc với LSQ ở HCM , vậy mới nhức đầu ...

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Cám ơn các bạn , Vợ mình gọi rồi , nhân viên trực tổng đài nói ko bik , kêu vợ mình liên lạc với LSQ ở HCM , vậy mới nhức đầu ...
Hi bạn.khị ban goi NVC thì người ta sẽ hỏi case number và ngáy sinh của người bảo lảnh và người được bảo lãnh cộng với email của hai người.số phone của người bảo lãnh nói đúng như vậy họ sẽ nói mình pv ngày nào đó bạn.chúc bạn may mắn.làm liền đi bạn

hienton199

Thành viên tích cực

Hi bạn.khị ban goi NVC thì người ta sẽ hỏi case number và ngáy sinh của người bảo lảnh và người được bảo lãnh cộng với email của hai người.số phone của người bảo lãnh nói đúng như vậy họ sẽ nói mình pv ngày nào đó bạn.chúc bạn may mắn.làm liền đi bạn
Thanks KaThy Nguyen nhìu nhé , mình đã làm hết như bạn nói rồi , nhưng ko được , chắc kêu vợ mình thử lại lần nữa xem sao , mình check case tối 7/5 thì " in transit " , 5h sáng 8/5 thì lịch Vi sa lùi , có lẽ nào ....

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Thanks KaThy Nguyen nhìu nhé , mình đã làm hết như bạn nói rồi , nhưng ko được , chắc kêu vợ mình thử lại lần nữa xem sao , mình check case tối 7/5 thì " in transit " , 5h sáng 8/5 thì lịch Vi sa lùi , có lẽ nào ....
Mình thấy lo cho trương họp của bạn.mình complete tháng 1 5 ngày nữa ox mình pv đó.

Huyen Chu

Thành viên mới

bạn cũng còn chúc hy vọng trong tháng 5 này có giấy pv do Huyen Chu ah
Thanks bạn, nhưng hết hy vọng rùi bạn ơi, check case number vẫn chưa thấy ready, mà có lịch pv t6 rồi, chúng ta cùng đợi vậy :)

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Thanks bạn, nhưng hết hy vọng rùi bạn ơi, check case number vẫn chưa thấy ready, mà có lịch pv t6 rồi, chúng ta cùng đợi vậy :)
huyen chu bạn complete thang mấy vậy bạn

tidollars

Thành viên tích cực

Trước đây mình nhận được thư pv vẫn At NVC đấy thôi khoảng 2 tuần sau thì nó mới chuyển sang ready. Cho nên ready hay không, không quan trọng, quan trọng là nhận được thư pv :113:

hienton199

Thành viên tích cực

Trước đây mình nhận được thư pv vẫn At NVC đấy thôi khoảng 2 tuần sau thì nó mới chuyển sang ready. Cho nên ready hay không, không quan trọng, quan trọng là nhận được thư pv :113:
Mình thì ngược lại , ready rồi mà ko thấy thư PV đâu ...

niki_ko

Thành viên mới

Hồ sơ mình có PD 25/3/2013 , complete 21/3/2013 , tưởng năm nay được pv, ai dè lich visa bị lùi , buồn quá mọi người ơi :(

trinhnguyen2013

Thành viên mới

Mình complete 08/01/2014 nè
hi bạn huyen chu đáng lẻ bạn complete 8/1/2014 thì đã có thư pv cho tháng 4 ròi mà , con mình complete đầu tháng 2/2014 nên có thư pv cho tháng 5 nè bạn

hueaac

Thành viên tích cực

Hồ sơ mình có PD 25/3/2013 , complete 21/3/2013 , tưởng năm nay được pv, ai dè lich visa bị lùi , buồn quá mọi người ơi :(
Cùng cảnh ngộ với mình, hichic, đành tiếp tục chờ đời vậy, mình khóc hết nước mắt rồi

Status
Không mở trả lời sau này.