[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

shinee

Thành viên mới
giúp em check hcm2010779037

layxin anh giúp dùm em , e complete ngày 13/12/2010 den nay gan thang 3 mà vẩn chưa đuọc mời pv huhu, gọi nvc nhưng o bên mình chưa có sắp xếp, theo anh thi khoảng bao lâu e mới có giấy mời pv huhu

ChuongNguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Xin chào toàn thể ACE.
Hôm qua, Vợ mình cùng con 3 tuổi đã trải qua một buổi phỏng vấn 15 phút, và sau 15 phút hồi hộp và lo sợ đó cuối cùng cuộc pv cũng kết thúc và LSQ đã nói một câu thông qua người phiên dịch: Mỹ đã chấp nhận cấp visa cho chị rồi, và cấp giấy hồng hẹn ngày 2 tháng 3 lên lấy visa. Thế là bao nhiêu năm chờ đợi, rồi cũng có kết quả tốt đẹp. Hôm nay mình lên thông báo tin vui này cho ACE. Và hy vọng mọi người cũng sẽ được tin vui như mình.
Chương Nguyễn.

trungtin2010

Thành viên tích cực

CHo mình đăng ký 2 hồ sơ F2A, ngày competed và chuyển về Lãnh sựu Quán là 6/5/2010, ngày bổ túc hồ sơ 27/08/2010. Và Lãnh Sự Quán kêu về chờ họ xếp lịch phỏng vấn.2 Hồ sơ đó là: HCM2008581009 và HCM2008528005.mình đang rất mong tới ngày phỏng vấn. mong mọi người theo dõi giùm mình 2 hồ sơ này.thanks rất nhiều!Chúc may mắn và sức khỏe đến tất cả mọi người trong diễn đàn!
mình dã phỏng vấn rồi. nhận giấy xanh bo tuc ho so sk, 28/2 mình sẽ bổ túc nếu nhận giấy hồng thì khả năng nhận VISA của mình cũng có nguy cơ thất bại (vì lịch hen vào tháng 3 mà diên của minh bi lùi 1 năm lun ui. huhu). cho mình hỏi có ace nào pv 22/2 rồi LSQ hẹn khi nào lấy VISA vậy ạ?

ChuongNguyen

Thành viên tích cực

vợ và con mình mới phỏng vấn xong ngày 22 tháng 2 và nhận giấy hồng. Hẹn ngày lên lấy visa là ngày 2 tháng 03 năm 2011.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào toàn thể ACE.
Hôm qua, Vợ mình cùng con 3 tuổi đã trải qua một buổi phỏng vấn 15 phút, và sau 15 phút hồi hộp và lo sợ đó cuối cùng cuộc pv cũng kết thúc và LSQ đã nói một câu thông qua người phiên dịch: Mỹ đã chấp nhận cấp visa cho chị rồi, và cấp giấy hồng hẹn ngày 2 tháng 3 lên lấy visa. Thế là bao nhiêu năm chờ đợi, rồi cũng có kết quả tốt đẹp. Hôm nay mình lên thông báo tin vui này cho ACE. Và hy vọng mọi người cũng sẽ được tin vui như mình.
Chương Nguyễn.
Xin chào anh Chương Nguyễn,

Xin được chúc mừng chị nhà đã nhận được giấy hồng và gia đình anh sẽ đoàn tụ trong tháng 03 này.

Trân trọng,

ngọc:1:+

trungtin2010

Thành viên tích cực

vợ và con mình mới phỏng vấn xong ngày 22 tháng 2 và nhận giấy hồng. Hẹn ngày lên lấy visa là ngày 2 tháng 03 năm 2011.
cám ơn anh Chương nha! em cũng pv 22/2 nhưng bị giấy xanh bổ túc hồ sơ Sk. 28/2 này mới đi bổ túc được giấy hồng hẹn 7/3 lấy visa mà buồn quá. tháng 3 em diện f2a bị lùi 1 năm ùi.hichic. chắc bị giấy xanh kêu về chờ lịch visa giống mấy người em gặp hôm nay rồi.có ai biết khi nào thì lịch visa mới tăng lại ạ???:2:

shinee

Thành viên mới

hi ace , hnay mình mới nhận được giấy mời pv vào ngày 19/04/2011, vui bit bao nhieu , giấy tờ mình complete ngày 13/12/2010, vui mừng wa, chuc annh chi em ,chưa có giấy mời pv , cũng mau lẹ để đoàn tụ với gd nha.......muahzzzzz

dinh19902003

Thành viên tích cực

hi ace , hnay mình mới nhận được giấy mời pv vào ngày 19/04/2011, vui bit bao nhieu , giấy tờ mình complete ngày 13/12/2010, vui mừng wa, chuc annh chi em ,chưa có giấy mời pv , cũng mau lẹ để đoàn tụ với gd nha.......muahzzzzz
Bạn diện gì vậy bạn ngày pd là bao nhiêu vậy

thanhansadec

Thành viên mới

Cho Nhàn đăng ký hồ sơ F2A - HCM2010520277, complete nov/12/2010. Xin cám ơn trước.

trungtin2010

Thành viên tích cực

cám ơn anh Chương nha! em cũng pv 22/2 nhưng bị giấy xanh bổ túc hồ sơ Sk. 28/2 này mới đi bổ túc được giấy hồng hẹn 7/3 lấy visa mà buồn quá. tháng 3 em diện f2a bị lùi 1 năm ùi.hichic. chắc bị giấy xanh kêu về chờ lịch visa giống mấy người em gặp hôm nay rồi.có ai biết khi nào thì lịch visa mới tăng lại ạ???:2:
đúng như dự đoán của mình. mình bị thu lại hộ chiếu và cho giấy xanh về chờ lịch VISA. hic hic. Nhưng mà may quá hôm nay coi lịch visa tháng 4 thì đã đáo hạn rồi. Chờ đến tháng 4 nữa thôi mấy anh chị ơi. em mừng quá!

LanThanhTam

Thành viên tích cực

anh chi giup gium em,ho so em complete ngay 4-11-2010 ma den gio van chua tin tuc gi ah,mong anh chi xem gium em cai case nay ,hcm 2010744081,dien F2A, em dong tien visa 7-9-2010,zay khoang chung nao nhan duoc giay phong van ah,em cam on anh chi nhiu :20:

quymai45

Thành viên tích cực

Chào các bạn diện F2B. Hồ sơ mình đã được completed ngày: 24/11/2010.
Mình có thắc mắc muốn hỏi các bạn: mình có đọc lịch visa trên mạng vào tháng 01/2011, diện F2B bị lùi 1 năm 10 tháng. Vậy khi hồ sơ được completed thì có bị ảnh hưởng bởi sự thụt lùi như trên lịch không? (tức phải đợi thêm 1 năm 10 tháng nữa). Mong sự giải đáp của các bạn.

nguyendinh

Thành viên mới

Các anh chị kiểm tra giúp mình hs của mình. Mình có 2 hs , chi tiết như sau: HCM20097523940-Diện F2B và HCM2009744004-Diện F4. Các anh chị coi hộ giúp khi nào phỏng vấn nhé

DungPham

Thành viên tích cực

chào bạn cho mình hỏi bạn nộp hồ sơ vào năm bao nhiêu vậy? chia sẻ các bước làm cho mình với được không? mình tính cuối năm nay về làm giấy Đk kết hôn rồi mở hồ sơ nhưng chưa biết chuẩn bị thế nào!

nguyendinh

Thành viên mới

Diện F4 của mình năm 2006 còn F2B là 2007. Ba má mình chưa có quốc tịch, có khả năng qua năm sẽ thi. Theo bạn, thời điểm nào mình đi học tiếng và thu xếp nhà cửa là vừa

DungPham

Thành viên tích cực

Diện F4 của mình năm 2006 còn F2B là 2007. Ba má mình chưa có quốc tịch, có khả năng qua năm sẽ thi. Theo bạn, thời điểm nào mình đi học tiếng và thu xếp nhà cửa là vừa
chào bạn! tiếng anh thì bạn học càng sớm càng tốt! nên tìm trường nào có giờ của giáo viên nước ngoài nhiều vào! chuyện nhà cửa thì cứ từ từ bao giờ phỏng vấn đậu rồi tính, vì khi phỏng vấn đậu bạn vẫn còn thời gian ở VN mà! chúc may mắn!

thao usd

Thành viên tích cực

Chào shinee cho mình hỏi giấy tờ của bạn diện f mấy vậy,ngày ưu tiên pd bao nhiêu?Từ lúc đóng tiền visa đến nay là bao lâu?

thienan

Thành viên mới

Chào anh Thành và các bạn cho nguyệt đang ký vào đây nhạ HS compteted 29/3/2011 lich VISA đã đáo hạn hy vọng có giấy pv sớm
Anh Thành và các bạn theo dõi giúp nguyệt nha .Cảm ơn
ngày ưu tiên 14DEC2006

cpham

Thành viên mới

Xin chào anh,chị ,em, trong ban diễn đàn.Tôi xin gia nhập vô trang chờ đợi phỏng vấn này.mong ACE trong diễn đàn hoan hỷ cho mình nhé. Ngày Complete của mình:16-12-2010. Vậy nếu mình có tin gì nhờ ACE thong ban diền đàn cho mình biết nhé,mình cũng đang nóng lòng qua Mỹ để sum họp với mẹ mình. Mình xin chúc ACE thật nhiều sức khoẻ . Thân chào

quytuquay

Thành viên tích cực

Xin chào anh chị em trên diễn đàn.
Mình xin tham gia vào hội chờ thư phỏng vấn.
Hồ sơ mình HCM 2010795010
Diện F2A
Ngày ưu tiên: 15/02/2010
Ngày hoàn tất : 21/01/2011
hy vọng tháng sau diện F2A sẽ tăng nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.