[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

vyphong

Thành viên mới
Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV hcm2009820299

hi bạn CaoHung minh cũng có ngày pd cũng gần với ban sao ma mình cũng chưa có thư pv mình cũng dien f2b cp ngày 07/07/2015,,chúc bạn pv thành công nhér

vyphong

Thành viên mới
Chào cả nhà mình HCM2009820299
PD 07/10/2008
CP 07/07/2015
Thư PV về 22/10/2015
PV 28/12/2015
Diện F2B
Cầu chúc mọi người sớm được nhận thư.

ThuyLam88

Thành viên mới
Chào cả nhà,òo62 sơ của em mình đã có ngày phỏng vấn rồi.
Dưới đây là ngày mở hồ sơ và cho đến khi PV.
Diện: F2A.
PD: 28-5-2014.
Approved: 19-9-2014.
Support fee + visa fee + lý lịch tư pháp: 19-5-2015.
Nhận được hồ sơ: 22-6-2015.
Completed : 22-7-2015.
Nhận được thư PV : 22-10-2015.
Interview: 29-12-2015.

N

Ngheo

Guest
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Dạ cho em hỏi, có anh chị nào CP tháng 8.2015 không và có ai đã có thư phỏng vấn chưa ạ ?
Cả nhà ơi mình complete 31/8 phỏng vấn 28/12 mình mừng quá mong được suôn sẽ f2a:21::21::113::41:

Luan Phuong

Thành viên mới
Cả nhà ơi mình complete 31/8 phỏng vấn 28/12 mình mừng quá mong được suôn sẻ F2A:21::21::113::41:
Mình Complete hôm 17.8 mà giờ mình vẫn chưa có thư PV :( Cho mình hỏi bạn nhận được thư PV lúc nào vậy ^^ Chúc bạn PV thành công nha ^^

N

Ngheo

Guest

Dạ cho em hỏi, có anh chị nào CP tháng 8.2015 không và có ai đã có thư phỏng vấn chưa ạ ?
Mình Complete hôm 17.8 mà giờ mình vẫn chưa có thư PV :( Cho mình hỏi bạn nhận được thư PV lúc nào vậy ^^ Chúc bạn PV thành công nha ^^
Lịch visa của bạn đến ngày iu tiên chưa luật sưu mình nhận ngày 22/10 này nhận bằng email ban nên điện thoại VNC hỏi xem bạn

Luan Phuong

Thành viên mới
Lịch visa của bạn đến ngày iu tiên chưa luật sưu mình nhận ngày 22/10 này nhận bằng email ban nên điện thoại VNC hỏi xem bạn
PD của mình là December.23.2013 vượt quá luôn rồi,mà vẫn không thấy luật sư báo gì,gọi NVC thì không được.Hic.Chắc sắp tới lượt mình,thôi lót dép hóng tiếp,Hihi

Chỉnh sửa cuối:

Danh1985

Thành viên mới
Chào các anh chị, anh chị diễn đàn cho em hỏi, em đã phỏng vấn từ tháng 3-2015 nhưng phải uống thuốc phổi đến giờ mới xong. Vậy sắp tới em vào Lãnh sự quán bổ túc hồ sơ sức khỏe thì có cần giấy thuế hay lý lịch tư pháp nữa không.

vyphong

Thành viên mới
Chào các anh chị, anh chị diễn đàn cho em hỏi, em đã phỏng vấn từ tháng 3-2015 nhưng phải uống thuốc phổi đến giờ mới xong. Vậy sắp tới em vào Lãnh sự quán bổ túc hồ sơ sức khỏe thì có cần giấy thuế hay lý lịch tư pháp nữa không.
Hồ sơ bạn diện F mấy vậy?

vyphong

Thành viên mới

Hồ sơ của mình diện F2a bạn
Mình diện f2b ,mình xin lỗi truoc vi không tư vấn được cho vì mình đang chờ pv,nên mới hỏi ban một số vấn đề ma ban trải qua mong ban chia sẻ chut kinh nghiệm ,mong bạn đồng ý

Hanh ho

Thành viên tích cực
Pd: 14/05/2014
Complete: 23/09/2015
ịich visa đã vượt ngày nhưng mình vẫn chưa nhận được giấy PV... Ngày nào cũng mong chờ thư PV... Mình lo quá. Có bạn nào complete tháng 9 có thư PV chưa? Thanks.

candela

Thành viên tích cực
ịich visa đã vượt ngày nhưng mình vẫn chưa nhận được giấy PV... Ngày nào cũng mong chờ thư PV... Mình lo quá. Có bạn nào complete tháng 9 có thư PV chưa? Thanks.
Có gì đâu mà lo, trước sau gì cũng tới thôi, ráng học tiếng Mỹ và học cái nghề... bên đây cực lắm.

Hanh ho

Thành viên tích cực
Số lần về Việt Nam có ảnh hưởng đến kết quả pv?

Từ khi về VN kết hôn và làm giấy tờ đến giờ 20 tháng.. Mình chưa về VN lần nào vì do không có thời gian về.. Cho mình hỏi như vậy có ảnh hưởng gì đến kết quả phỏng vấn không? Thanks

rachel_su_007

Thành viên mới
Ðề: Số lần về Việt Nam có ảnh hưởng đến kết quả pv?

Từ khi về VN kết hôn và làm giấy tờ đến giờ 20 tháng.. Mình chưa về VN lần nào vì do không có thời gian về.. Cho mình hỏi như vậy có ảnh hưởng gì đến kết quả phỏng vấn không? Thanks
mình từng gặp trường hợp như bạn, ck mình từ lúc đám cưới xong đến ngày mình nhận đc thư phỏng vấn là 1 năm 10 tháng ko về vn thăm, do cv bận rộn. lúc đầu mình cũng hơi lo sợ , trong lúc phỏng vấn thì phái đoàn cũng có hỏi vấn đề đi đi về về của ck mình, đi lúc nào ?đi theo diện gì? lần thứ 1 về vn năm nào? về mấy lần? lần gần đây nhất là lúc nào? cũng có hỏi lý do ck mình sao ko về đc?
cũng có hỏi về công việc đang làm của mình và ck mình ở mỹ luôn. nên những thứ về chồng hay vợ của bạn nên nắm rõ. chúc bạn pv thành công nhé!

nokia 95

Thành viên tích cực
Mình Complete 30/9/2015 đến giờ cũng chưa có giấy phỏng vấn luôn... cùng chờ.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.