[Diện Vợ, Chồng] Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Tất cả những hồ sơ Kết hôn Completed hoặc có thư mời phỏng vấn, đăng ký trong topic này để tiện theo dõi.

Hiện nay trong topic đã có mục cập nhật danh sách tự động, ACE nào hồ sơ completed hoặc đã có thư mời phỏng vấn, xin vui lòng bấm vào tuỳ chọn như trong hình bên dưới, danh sách này sẽ được cập nhật liên tục và tự động, để giảm bớt thời gian cập nhật bằng tay cho Ban điều hành, xin quý vị vui lòng tự đăng ký tên mình vào danh sách nhé. Xin cảm ơn !

Xin vui lòng chọn và bấm vào nút Phê điểm, hoặc xem kết quả tuỳ chọn để biết danh sách.

Utle1153

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

hồ sơ của tôi thuộc diện F2A (kết hôn)
ngày ưu tiên : 29/08/2006
CASE number : HCM.2009.632185
xin kiểm tra giùm
chân thành cảm ơn!

lightwind

Cựu Ban điều hành

hồ sơ của tôi thuộc diện F2A (kết hôn)
ngày ưu tiên : 29/08/2006
CASE number : HCM.2009.632185
xin kiểm tra giùm
chân thành cảm ơn!
Chào bạn Utle1153,
Hồ sơ có case number HCM2009632185, NVC đã gởi mail báo missing hồ sơ vào ngày 19/5/2010. Bạn vui lòng liên lạc với người bảo lãnh bạn ở Mỹ hay người đại diện để biết tin tức. Nếu chưa nhận được mail, người bảo lãnh bạn ở Mỹ hay người đại diện hãy gởi mail hoặc điện thoại đến NVC.
Thân chúc bạn hồ sơ sớm complete.

K

kitty270980

Guest
Hồ sơ kitty270980 số HCM2010596015 đã có thư mời phỏng vấn

Chào anh chị diễn đàn,

NVC vưà gửi mail báo phỏng vấn cho em. Hồ sơ em completed 15/6/2010 và đã có thư mời phỏng vấn ngày 19/8/2010.

Ðề: Hồ sơ kitty270980 số HCM2010596015 đã có thư mời phỏng vấn

Chào anh chị diễn đàn,

NVC vưà gửi mail báo phỏng vấn cho em. Hồ sơ em completed 15/6/2010 và đã có thư mời phỏng vấn ngày 19/8/2010.
Chúc mừng, chúc mừng kitty270980, bạn in thư mời PV ra và đăng ký Khám sức khỏe và đi chích ngừa

K

kitty270980

Guest

Xin cảm ơn yman, nhưng trong thư phỏng vấn hong thấy ghi là khám ở Chợ Rẫy hay IOM? Vậy em tự chọn chỗ để đi khám phải không ạ?Em nghe nhiều người bảo là khám sức khoẻ do NVC chỉ định nên không biết sao, em tính gủi mail hỏi NVC mà ngại quá, có anh chị nào biết trả lời giúp em, Em cảm ơn.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin cảm ơn yman, nhưng trong thư phỏng vấn hong thấy ghi là khám ở Chợ Rẫy hay IOM? Vậy em tự chọn chỗ để đi khám phải không ạ?Em nghe nhiều người bảo là khám sức khoẻ do NVC chỉ định nên không biết sao, em tính gủi mail hỏi NVC mà ngại quá, có anh chị nào biết trả lời giúp em, Em cảm ơn.
Chào Bạn, nếu bạn không có "tiền sử" về bệnh phổi, bạn đăng ký khám ở IOM nha. Còn BV Chợ Rẫy thì hình như dành cho các "đấng mày râu", hút thuốc lá như tàu nhả khói đó ...hehhee.... (như lieuvh nè).

Bạn in giấy PV, 2 trang đầu, lên IOM, số 1A Phạm Ngọc Thạch (đối diện Nhà Văn háo Thanh niên) để đăng ký cho sớm.

K

kitty270980

Guest

Cảm ơn anh lieuvh, vì em ở quân 1 nên muốn đi khám IOM cho gần, vậy chích ngừa trước ở Nguyễn văn trỗi rồi mới qua IOM khám hả anh ? Cảm ơn anh nhiều nhe:)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cảm ơn anh lieuvh, vì em ở quân 1 nên muốn đi khám IOM cho gần, vậy chích ngừa trước ở Nguyễn văn trỗi rồi mới qua IOM khám hả anh ? Cảm ơn anh nhiều nhe:)
Cứ đến IOM đăng ký, họ sẽ cho ngày mình ngày khám SK chính thức. Ngày mai hoặc trong tuần này, đi chích ngừa luôn cho sớm nha.

IOM
1B Phạm ngọc Thạch, Q.1.HCM
Tel: (+84) 8 8222057, 8222058
Fax: (+84) 8 8221780

Phòng Khám Xuất Cảnh - Bệnh Viện Chợ Rẫy
201B Nguyễn Chí Thanh, Q.5, HCM
Tel: (84-8) 38565703 Fax: (84-8) 38575926
Đăng ký qua Điện thoại: 3855 4137 nhấn số 165

Trung tâm kiểm dịch quốc tế:

40 Nguyễn văn Trỗi, Phường 15. Quận Phú Nhuận
- Buổi sáng: có mặt trước 7 giờ, 7g mở cửa nộp hồ sơ. 7g30 bắt đầu làm việc
- Buổi chiều: có mặt trước 12 giờ 45, 13 giờ mở cửa nộp hồ sơ.
Nếu đến trễ và đông có thể sẽ bị từ chối qua khám buổi sau.

Nên đăng ký lịch Khám sức khỏe trước, sau đó đi chích ngừa, kế tiếp đi khám sức khỏe và cuối cùng là đi phỏng vấn.

Chỉnh sửa cuối:
K

kitty270980

Guest

Em cảm ơn anh yman và lieuvh đã nhiệt tình trả lời thắc mắc cuả em :)

K

kitty270980

Guest

Chao anh chi dien dan,

Em vua di chich ngua chieu nay, dung nhu bac yman noi, la nen di som truoc 1 gio va vao sep hang nop ho so, em da chich ngua xong 2 mui hom nay va lay giay vang luon, em co thac mac la o do ho hen em chich lan 2 vao ngay 30 thang 8 va lan 3 la ngay 3/3/2011, lan hen thu 2 va thu 3 deu qua ngay phong van, vay em phai di chich ngua tiep hay sao a? Cam on anh chi dien dan.

Chao anh chi dien dan,

Em vua di chich ngua chieu nay, dung nhu bac yman noi, la nen di som truoc 1 gio va vao sep hang nop ho so, em da chich ngua xong 2 mui hom nay va lay giay vang luon, em co thac mac la o do ho hen em chich lan 2 vao ngay 30 thang 8 va lan 3 la ngay 3/3/2011, lan hen thu 2 va thu 3 deu qua ngay phong van, vay em phai di chich ngua tiep hay sao a? Cam on anh chi dien dan.
Nếu bạn còn ở VN, đến ngày hẹn chích ngừa lần 2, lần 3, bạn sẽ đến chích ngừa theo ngày hẹn của họ (có thể đến trễ so với ngày hẹn). Nếu bạn qua Us, bạn sẽ chích ngừa lần 2, lần 3 tại Us.

K

kitty270980

Guest

Xin cảm ơn bác yman nhiều ạ:)

tienuyen

Thành viên mới

Tất cả những hồ sơ kết hôn Completed hoặc có thư mời phỏng vấn, đăng ký trong topic này để tiện theo dõi.
Tôi xin đăng ký hồ sơ đã complete ngày 21/06/2010 ở LSQ Mỹ TP HCM:
Case Number : HCM 2009512093
Name (P) : PHAN, UYEN VU PHUONG
Preference Category : CR1 - VTNM
Your Priority Date : 09 Apr 2008
Hiện tôi đang chờ giấy báo phỏng vấn lần 2.
Nếu có thông tin gì mới xin vui lòng cho tôi được biết.
Xin chân thành cám ơn.

Utle1153

Thành viên tích cực

Lời cám ơn muộn màng. Đến hôm nay mình mới vào trang này thấy bạn Lightwind có chiếu cố đến mình, xin chơn thành cám ơn bạn:43::43:

thachthao

Thành viên mới

Tất cả những hồ sơ Kết hôn Completed hoặc có thư mời phỏng vấn, đăng ký trong topic này để tiện theo dõi.

Hiện nay trong topic đã có mục cập nhật danh sách tự động, ACE nào hồ sơ completed hoặc đã có thư mời phỏng vấn, xin vui lòng bấm vào tuỳ chọn như trong hình bên dưới, danh sách này sẽ được cập nhật liên tục và tự động, để giảm bớt thời gian cập nhật bằng tay cho Ban điều hành, xin quý vị vui lòng tự đăng ký tên mình vào danh sách nhé. Xin cảm ơn !

Xin vui lòng chọn và bấm vào nút Phê điểm, hoặc xem kết quả tuỳ chọn để biết danh sách.
Xin Quy Anh Chi o Ban Dieu Hanh trang web XNC vui long cap nhat dum ho so cua Toi la:HCM 2010568018 da duoc complete August 18/2010.Va khi nao co lich phong van thi xin ba cho Toi nhe theo dia chi e-mail:startingtv@yahoo.com.Xin thanh that cam on rat nhiẹu

chinhtri

Thành viên tích cực

chào các bạn ,mìnhlam hs diện vợ chồng,hs mình complete 11/8,mình ko biết khi nào sẽ co lich pv?liệu mình có đc pv trong tháng 10 ko ?tại mình thấy lịch tháng 9 đã kín hết rồi,thường diện vợ chồng là LSQVN lên lịch pv hay NVC?họ thường lên lịch vào ngày nào của tháng?và mình muốn biết hs mình đã về tới VN hay chưa thi phải lam sao ?mong các bạn giúp

linda

Ban điều hành

chào các bạn ,mìnhlam hs diện vợ chồng,hs mình complete 11/8,mình ko biết khi nào sẽ co lich pv?liệu mình có đc pv trong tháng 10 ko ?tại mình thấy lịch tháng 9 đã kín hết rồi,thường diện vợ chồng là LSQVN lên lịch pv hay NVC?họ thường lên lịch vào ngày nào của tháng?và mình muốn biết hs mình đã về tới VN hay chưa thi phải lam sao ?mong các bạn giúp
Bạn đi diện vợ chồng diện nào F or IR1?

Muốn biết hồ sơ đã về LSQ chưa, bạn nên cho biết Case Number HCMxxxxxxxxxx, để các anh chị trên diễn đàn check giúp bạn.

chinhtri

Thành viên tích cực

hi,case 2009718087.nhờ các bạn kiểm tra hs mình đả về LSQVN chưa?hs mình complete 11/8.cám ơn

Status
Không mở trả lời sau này.