[Diện Vợ, Chồng] Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

ANA PHAM

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện Kết hôn Completed & có thư mời PV

Mấy anh chị ơi cho Ana hỏi minh cuối tháng 1 mới được Phỏng Vấn mà giờ tháng 12 mình đem giấy mời PV đi khám sức khoẻ trước được o ạ? Đến ngày Phỏng vấn họ có bắt mình đi khám lại nữa o các anh chi?

Thành

Thích đủ thứ ...

Mấy anh chị ơi cho Ana hỏi minh cuối tháng 1 mới được Phỏng Vấn mà giờ tháng 12 mình đem giấy mời PV đi khám sức khoẻ trước được o ạ? Đến ngày Phỏng vấn họ có bắt mình đi khám lại nữa o các anh chi?
Bạn nên đăng ký khám sức khoẻ càng sớm càng tốt! Hồ sơ sức khoẻ có thời hạn 6 tháng kể từ ngày ký!

Xem thông tin tại đây: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=22529

diemtrung419

Thành viên tích cực

Xin chào các ace trên diễn đàn, xin cho e hỏi lý lịch tư pháp 2 nếu đã hết hạn mình chỉ cần đem lên sở tư pháp nói họ rùi họ sẽ thay cái mới cho mình để mình đem đi pv hay sao ạ và mình có cần phải dịch thuật luôn ko. Ace trên diễn đàn có thể giải đáp giúp e đc ko ạ. E cám ơn!

mdtanphu

Thành viên tích cực

Xin chào các ace trên diễn đàn, xin cho e hỏi lý lịch tư pháp 2 nếu đã hết hạn mình chỉ cần đem lên sở tư pháp nói họ rùi họ sẽ thay cái mới cho mình để mình đem đi pv hay sao ạ và mình có cần phải dịch thuật luôn ko. Ace trên diễn đàn có thể giải đáp giúp e đc ko ạ. E cám ơn!
Đến hôm nay 20/01/2016 mình mới tình cờ thấy câu hỏi của bạn.
Việc LLTP hết hạn thì mình không biết phải đến sở tư pháp làm lại từ đầu hay sao.
Nhưng LLTP thì chắc chắn phải DỊCH + CÔNG CHỨNG.
Hy vọng là giúp bạn được chút xíu .

Status
Không mở trả lời sau này.