[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ F2A có pd tháng 9, 10, 11, 12 năm 2014

• Thread starter Hạnh Ham Hố
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

cogaidentusg

Thành viên tích cực
Chúc mừng chị nhé...!Chúc chị sớm được đoàn tụ...!!!
Có ai hồ sơ tháng 12/2014 và 01/2015 được mở chưa ạ...?
Mình giữa tháng 1 chưa đc mở nhưng ox mình có hỏi thì nvc nói sẽ đc mở trong khoảng cuối tháng 9 hoặc tháng 10, nếu mình đc mở mình sẽ vào thông báo cho bạn biết, bạn cũng vậy nhé ^^

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Cũng là tháng 11/2014 mà đến giờ hs vẫn chưa được app, nghe mấy bạn ai cũng được mở thấy tủi, chưa app, đợi đến khi app thì ko biết có được mở sớm hok hay vẫn trễ, cảm thấy buồn, nhớ ck dữ lắm luôn ý. :2:

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest
Mình giữa tháng 1 chưa đc mở nhưng ox mình có hỏi thì nvc nói sẽ đc mở trong khoảng cuối tháng 9 hoặc tháng 10, nếu mình đc mở mình sẽ vào thông báo cho bạn biết, bạn cũng vậy nhé ^^
ok bạn...có gì mình cho nhau hay nhé...!Lịch visa vừa thay đổi...mong là có tiến triển tốt cho cả nhà mình....

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Cả nhà ơi, có ai pd trong những tháng này Hs EAC được app chưa ạ? Em pd 26/11/2014 bữa nhận được thư nó chuyển hs xong đến h cũng chưa có động tĩnh gì là được app hết mà ng ta trước mình 1 tháng thì hs complete hết rồi, chờ mòn mỏi quá mn ơi.

candela

Thành viên tích cực
Cả nhà ơi, có ai pd trong những tháng này Hs EAC được app chưa ạ? Em pd 26/11/2014 bữa nhận được thư nó chuyển hs xong đến h cũng chưa có động tĩnh gì là được app hết mà ng ta trước mình 1 tháng thì hs complete hết rồi, chờ mòn mỏi quá mn ơi.
HI EM
Hồ sơ của Anh ngày 14/10/2014 đã APPROVAL rồi sau khi được chuyển từ SEVER VERMONT vào ngày 26/08/2015 qua sever CALI đến ngày 24/09/2015 là đã nhận được thư báo I-179 APPROVAL.Và anh cũng có đứa em gái bảo lảnh chồng PD ngày 01/01/2015 cũng được chuyển từ VERMONT sang CALI và cũng được APPROVAL vào ngày hôm qua. Hồ sơ của Hạnh lúc đầu cũng được nhận thư báo là chuyển sang Cali rồi mấy ngày sau chuyển về lại VĂN PHÒNG TẠI ĐỊA PHƯƠNG. Đối với trường hợp này không giống anh vì tụi mình chung EAC (cùng chung SEVER) nên anh không biết ngay từ lúc này em nên gọi phone lên trực tiếp hay nói với dịch vụ làm hồ sơ cho em liên lạc cho USCIS để biết như thế nào.

H

Hạnh Ham Hố

Guest
HI EM
Hồ sơ của Anh ngày 14/10/2014 đã APPROVAL rồi sau khi được chuyển từ SEVER VERMONT vào ngày 26/08/2015 qua sever CALI đến ngày 24/09/2015 là đã nhận được thư báo I-179 APPROVAL.Và anh cũng có đứa em gái bảo lảnh chồng PD ngày 01/01/2015 cũng được chuyển từ VERMONT sang CALI và cũng được APPROVAL vào ngày hôm qua. Hồ sơ của Hạnh lúc đầu cũng được nhận thư báo là chuyển sang Cali rồi mấy ngày sau chuyển về lại VĂN PHÒNG TẠI ĐỊA PHƯƠNG. Đối với trường hợp này không giống anh vì tụi mình chung EAC (cùng chung SEVER) nên anh không biết ngay từ lúc này em nên gọi phone lên trực tiếp hay nói với dịch vụ làm hồ sơ cho em liên lạc cho USCIS để biết như thế nào.
Chào anh, hs của em nhận dc thông bao chuyển ngày 11/9, đến 17 tháng 9 hs đã đến cali, em ko nhớ rõ ngày nhận dc thư chỉ nhớ hình như là vài ngày sau đó, vì lúc nhận thông báo trên uscis nó báo là sẽ có thư từ ngày đó đến 11/10 để nói lý do chuyển hs , với lại ox em củng ko rành tiếng anh nên ko biết cách nào để gọi cho uscis, con trung tâm ls của em , ox em đem giấy lên báo nói cứ nói chờ thôi, em hy vọng là sẽ được app trong tháng 10 này, cả nhà sẽ nhanh chóng được đoàn tụ gia đình.

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest
Hồ sơ của em đã được mở ngày 02/10/2015 rồi cả nhà ơi.
Chúc cả nhà sớm đc đoàn tụ với gia đình!

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Chào cả nhà, hôm nay em vừa biết được hồ sơ của em vừa được approval sau hơn 10 tháng nộp hồ sơ, vui lắm cả nhà ạ, hy vọng sẽ mau chóng có số Case number, và hồ sơ mau chóng được mở ạ, Chúc các ACE mau chóng được đoàn tụ gia đình ạ.

[h=1]Case Was Approved[/h]
On October 5, 2015, we approved your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number EAC1590089556. We will mail your approval notice. Please follow the instructions in the notice. If you move, go towww.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

I

Ivan Trương2015

Guest
Ðề: Những hồ sơ F2A có pd tháng 9, 10, 11, 12 năm 2014

Chào cả nhà, hôm nay em vừa biết được hồ sơ của em vừa được approval sau hơn 10 tháng nộp hồ sơ, vui lắm cả nhà ạ, hy vọng sẽ mau chóng có số Case number, và hồ sơ mau chóng được mở ạ, Chúc các ACE mau chóng được đoàn tụ gia đình ạ.

Case Was Approved

On October 5, 2015, we approved your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number EAC1590089556. We will mail your approval notice. Please follow the instructions in the notice. If you move, go towww.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Gio bạn hỏi case number liền đi chúc gia đình sớm đoàn tụ nhé :p

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Gio bạn hỏi case number liền đi chúc gia đình sớm đoàn tụ nhé :p
Giờ mình hỏi Case liền luôn được hả ban, vừa app được 1 ngày thôi, mà hồ sơ bạn app chưa, cùng nhau mừng nhé.

I

Ivan Trương2015

Guest
Giờ mình hỏi Case liền luôn được hả ban, vừa app được 1 ngày thôi, mà hồ sơ bạn app chưa, cùng nhau mừng nhé.
Mình cũng mới dc app có case number có gì giống báo nhé :p

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Mình cũng mới dc app có case number có gì giống báo nhé :p
ủa hs của bạn mới app hôm qua mà , 7 tháng 10 sao lại ghi 7/8, mà bạn đã có case numbers chưa, phải 1 tháng hs mới dc chuyen qua nvc moi có ca se mà

H

Hạnh Ham Hố

Guest
Hello mọi người, có ai F2A Pd trong mấy tháng này mà EAC có case chưa ạ, em được app ngày 5/10 đã gửi mai cho NVC rồi. Tháng này lịch visa tăng chậm lại còn có 4 tuần cũng hơi hụt hẫng tí, mong là những tháng sau sẽ tăng nhanh và nhiều hơn để mn cùng đoàn tụ gia đình hen mn hihi.

Enici

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ F2A có pd tháng 9, 10, 11, 12 năm 2014

Hello mọi người, có ai F2A Pd trong mấy tháng này mà EAC có case chưa ạ, em được app ngày 5/10 đã gửi mai cho NVC rồi. Tháng này lịch visa tăng chậm lại còn có 4 tuần cũng hơi hụt hẫng tí, mong là những tháng sau sẽ tăng nhanh và nhiều hơn để mn cùng đoàn tụ gia đình hen mn hihi.
Bạn gởi mail hỏi đi là vừa ... Mình vừa app xong mấy ngày là gởi mail hỏi thì gần 2 tháng ng ta mới cho bjk case chứ mới app thì chưa gởi liền đâu ít ra cũng 1 tháng hơn. K thì đợi mở hồ sơ ng ta thông báo case luôn tại mình quen 1 người chị thì tới mở hồ sơ mới gởi case number

Status
Không mở trả lời sau này.