[Hồ sơ F4] Những hồ sơ F4 được mở trong tháng 11.2010

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Những hồ sơ F4 được mở trong tháng 11.2010

Toi xin dien Dan tra Loi giup toi ho so gia dinh toi lam giay xuat nhap canh
Anh Chị vui lòng mở riêng một topic của mình, ghi rõ hồ sơ diện định cư nào ? Số hồ sơ (case Number) câu hỏi như thế nào ? Có như vậy thì những thành viên khác mới tư vấn được chính xác nhé !

goastmilk

Thành viên mới

Anh chị cho em hỏi thông tin về diện bão lãnh anh chi em đi định cư tại UK là ntn ạh?Giúp em với, em không biết phải vào page nào nên em mạn phép vào đây ,mong các Anh chị giúp đỡ cho em với ạh.Em cảm ơn rất nhiều!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Anh chị cho em hỏi thông tin về diện bão lãnh anh chi em đi định cư tại UK là ntn ạh?Giúp em với, em không biết phải vào page nào nên em mạn phép vào đây ,mong các Anh chị giúp đỡ cho em với ạh.Em cảm ơn rất nhiều!
Chào goastmilk!

Bạn muốn hỏi thông tin về diện bảo lãnh Anh, chị, em, nhưng không hiểu ý bạn muốn hỏi gì? Bạn vui lòng nêu câu hỏi cụ thể rõ ràng hơn, thì ACE diễn đàn mới có thể tư vấn giúp bạn được.

goastmilk

Thành viên mới

Chào goastmilk!

Bạn muốn hỏi thông tin về diện bảo lãnh Anh, chị, em, nhưng không hiểu ý bạn muốn hỏi gì? Bạn vui lòng nêu câu hỏi cụ thể rõ ràng hơn, thì ACE diễn đàn mới có thể tư vấn giúp bạn được.
Em chào chị!
Em muốn xin ít thông tin về diện bảo lãnh Anh/chị/em định cư tại Anh Quốc.Trường hợp của em là như thế này ạ.Nhà bạn em có 4 người,Ba, Mẹ, Bạn em và em gái.Cô e gái của bạn em hiện ở Anh và có quốc tịch Anh nay muốn bảo lãnh cho bạn em sang định cư tại Anh.Vì Ba Mẹ cũng lớn tuổi nên ko thích sang ấy...Bạn em hiện độc thân.Em xin hỏi là:
1.Điều kiện người bảo lãnh và người được bảo lãnh ntn?
2.Thời gian chờ đợi là bao lâu?
Em cảm ơn rất nhiều!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Em chào chị!
Em muốn xin ít thông tin về diện bảo lãnh Anh/chị/em định cư tại Anh Quốc.Trường hợp của em là như thế này ạ.Nhà bạn em có 4 người,Ba, Mẹ, Bạn em và em gái.Cô e gái của bạn em hiện ở Anh và có quốc tịch Anh nay muốn bảo lãnh cho bạn em sang định cư tại Anh.Vì Ba Mẹ cũng lớn tuổi nên ko thích sang ấy...Bạn em hiện độc thân.Em xin hỏi là:
1.Điều kiện người bảo lãnh và người được bảo lãnh ntn?
2.Thời gian chờ đợi là bao lâu?
Em cảm ơn rất nhiều!
Chào goastmilk!

Các thông tin trên diễn đàn là những diện Visa định cư tại Hoa Kỳ. Riêng trường hợp này của bạn là định cư tại Anh Quốc, tuy nhiên bạn cũng có thể tham khảo những thông tin xem có giúp ích gì cho bạn hay không?

Nếu em gái bảo lãnh thì sẽ thuộc diện Visa F4 (do anh, chị, em, có quốc tịch bảo lãnh).
Thời gian chờ đợi của diện F4 này phải từ 12 -14 năm.

Bạn tham khảo thông tin về các bước chuẩn bị hồ sơ ở đường link sau:
http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php/94-CÁC-BƯỚC-CHUẨN-BỊ

Và đọc thêm các bài viết của diện Visa F4.

Chúc may mắn!
Thân.

Em muốn xin ít thông tin về diện bảo lãnh Anh/chị/em định cư tại Anh Quốc.
bạn vào đây xem thử có thông tin nào cần thiết cho bạn không nhé UK Family Visa
*UK Family Visa:
UK Marriage
UK Spouse
UK Fiancé Visa
UK Dependency Visa
UK Unmarried Partners / De Facto Visa
UK Ancestry Visa

xem sơ qua thì vẫn chưa thấy Visa diện bảo lãnh anh chị em như diện F4 của Mỹ.

mylinh93

Thành viên tích cực

Cho em hỏi hồ sơ các diện F4 đã được complete đến đâu rồi ạ?
Hồ sơ của em có ngày ưu tiên là 20.12.2002 thì có thể dự đoán còn bao nhiêu năm nữa mới được complete ko ạ?
Thân

Status
Không mở trả lời sau này.