Những vấn đề về đăng ký thành viên

K

khach

Guest
help me

em van chua nhan duoc mail de lay pass anh ah.vay em phai lam gi ha a?mong ace in dien dan help em voi hhixhix.anh noi la da dky help em nik meomeomlm roi nhung e kiem tra khong nhan duoc mail.vay khi nao em moi co the nhan duoc mail va viet bai moi duoc ha anh

M

meomeomlm@yahoo.com

Guest
em van khong nhan duoc maill de lay pass

e dang ky may ngay roi ma em van khong nhan duoc mail de em lay pass.vay em phai lam gi ah?nik em la moemeomlm ah.pls...help me.thanks all

Thành

Thích đủ thứ ...
e dang ky may ngay roi ma em van khong nhan duoc mail de em lay pass.vay em phai lam gi ah?nik em la moemeomlm ah.pls...help me.thanks all
email của bạn có vấn đề, vui lòng check lại, đã gửi user name và pass nhưng email đã bị trả lại, vui lòng sử dụng một địa chỉ email khác, ví dụ : gmail

P

phanngochien

Guest
Chào anh Thành!
Mình là thành viên mới, mình đã đăng ký mà vãn chưa nhận được mail kích hoạt. Anh Thành vui lòng xem lại giúp mình nha, để mình cũng được tham gia post bài như mọi người.
Thấy sắp tới có offline vui quá, định đăng ký tham gia ai dè nhảy vào hỏng duoc hixhix :2:

Cám ơn anh Thành nhiều :10:

Thành

Thích đủ thứ ...
Chào anh Thành!
Mình là thành viên mới, mình đã đăng ký mà vãn chưa nhận được mail kích hoạt. Anh Thành vui lòng xem lại giúp mình nha, để mình cũng được tham gia post bài như mọi người.
Thấy sắp tới có offline vui quá, định đăng ký tham gia ai dè nhảy vào hỏng duoc hixhix :2:

Cám ơn anh Thành nhiều :10:
Đã kích hoạt, chúc vui vẻ cùng XNC :113:

P

phanngochien

Guest
Anh Thành ơi. Sao em vẫn không post bài được, anh xem lại giúp dùm em với. Cám ơn anh

imaniavn

Thành viên mới
Cháu đăng kí thành viên mà không nhận được thư kích hoạt để gửi bài trong mục HỌC & LÀM TẠI USA ạ. Nhờ ban quản trị kích hoạt hộ tài khoản của cháu.

@Thành & Admin

Xem lại phần thành viên đăng ký và kích hoạt, nhiều người đăng ký nhưng không nhận được email kích hoạt. Và xem lại phần time-out lúc viết bài. Sau khi nâng cấp diễn đàn, lỗi này xảy ra rất thường xuyên.

Thank you

Thành

Thích đủ thứ ...
@Thành & Admin

Xem lại phần thành viên đăng ký và kích hoạt, nhiều người đăng ký nhưng không nhận được email kích hoạt. Và xem lại phần time-out lúc viết bài. Sau khi nâng cấp diễn đàn, lỗi này xảy ra rất thường xuyên.

Thank you
Đang xem và tìm cách khắc phục :1: Cảm ơn anh!

Quoctinh

Thành viên tích cực
cho tui hỏi tui đăng kí thành viên rùi
bây giờ nó ko gửi mail
tui viết bài hok dc
giúp tui đê:20:

K

Khách ngothingatruc

Guest
f2a

anh chi trong diển đàn xem dùm em , em đã đăng ký thành viên rồi nhưng em vào trang của em không được . anh chị giúp dùm em với em thank you verry much.

Thành

Thích đủ thứ ...
anh chi trong diển đàn xem dùm em , em đã đăng ký thành viên rồi nhưng em vào trang của em không được . anh chị giúp dùm em với em thank you verry much.
Nick này đã là thành viên rồi mà, có địa chỉ email: NGOTHINGATRUC@YMAIL.COM
Nếu bạn là người đăng ký nick này sao bạn không dùng nick này để post bài ?

truongdat1995

Thành viên mới
sao em đăng ký thành viên đả 3 hôm rùi mà đến bây giờ vẫn không post được bài là sao vậy mấy anh.em chọ viết bài mới cứ bị nói là chưa xác nhận là sao.

Thành

Thích đủ thứ ...
sao em đăng ký thành viên đả 3 hôm rùi mà đến bây giờ vẫn không post được bài là sao vậy mấy anh.em chọ viết bài mới cứ bị nói là chưa xác nhận là sao.
Đã kích hoạt.

ACE nào mới đăng ký, vui lòng ghi chính xác địa chỉ email nhé, như vậy mới nhận được link lích hoạt tự động của hệ thống.

nguyengiang

Thành viên mới
Ðề: Những vấn đề về đăng ký thành viên

tui cung chua nhan duoc email kich hoat:20:.admin kich hoat dum di,tui muon goi bai ma h goi ko duoc