Những vấn đề về đăng ký thành viên

S

sfginta

Guest
Ðề: Những vấn đề về đăng ký thành viên

Nhờ ad kích hoạt tài khoản này giùm.
Cảm ơn.

danghp

Thành viên mới
Quý Anh/Chị trong diễn đàn vui lòng kích hoạt tài khoản của em, để em được post bài hỏi về thông tin hồ sơ ạ!
Rất mong nhận hỗ trợ từ Quý Anh/Chị trong diễn đàn!
Trân trọng!

Ledieu

Thành viên mới

E cũng chưa đc kich hoạt . E không thể hỏi hoặc tl đc ạg

danghp

Thành viên mới
Em đã nhận từ hôm đăng ký diễn đàn đến giờ là 3 email kích hoạt tk, đã click vào link và làm theo hướng dẫn đến nay nick em vẫn chưa kích hoạt, các anh chị diễn đàn kích hoạt giúp em với ạ. Em có việc cần hỗ trợ ạ!

danghp

Thành viên mới

Admin ơi, em có việc cần hỗ trợ, khởi động tài khoản giúp em với, Thanks Admin!

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã đăng kí nhưng không post bài hay trả lời được là sao bạn?
Những trường hợp đăng ký không kích hoạt nick được là do sử dụng email không chính xác hoặc link kích hoạt tự động nằm trong các thư mục spam email. Nick bạn đã kích hoạt!

danghp

Thành viên mới

Quý Anh/Chị trong diễn đàn vui lòng kích hoạt tài khoản của em, để em được post bài hỏi về thông tin hồ sơ ạ!
Trân trọng!

Thành

Thích đủ thứ ...
Trân trọng!
Nick đã kích hoạt, chúc vui vẻ cùng XNC!

danghp

Thành viên mới
Anh ASM đã mở giúp em topic nhưng em viết bài lại báo thế này
danghp, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:

1. Quyền thành viên của bạn không thể vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác.
  2. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin coi hộp thư của bạn, xem xét giúp trường hợp của em ạ.

danghp

Thành viên mới

em đã vào đươc thì anh nghĩ kg còn vấn đề gì ,có thể là em làm sai hoặc máy tính em có vấn đề. em thử máy khác và xem cái này nhé
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2037
Trg khi em đăng ký tài khoản thì em có nhận mail kích hoạt từ diễn đàn,em có lam theo hưỡng dẫn trg mail nhưng nick ko kích hoạt, sau đó em vào nhờ hô trợ thì nick mới đc kích hoạt, em chỉ có thể trả lời trg topic này, tất cả topic khác đều ko được, ngay cả topic anh vừa mở cho em cũng ko được luôn, vào trả lời thì nhận thg báo như bên trên ạ!

danghp

Thành viên mới
"
  1. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin coi hộp thư của bạn ." - em nghĩ việc này làm em ko trả lời đc trg box K1, nhờ BDH gửi lại mail xác nhận lần nữa giúp em ạ!

Thành

Thích đủ thứ ...

"
  1. Bạn đã ghi danh nhưng chưa xác nhận việc ghi danh qua thông tin gởi đến email, nếu vậy xin coi hộp thư của bạn ." - em nghĩ việc này làm em ko trả lời đc trg box K1, nhờ BDH gửi lại mail xác nhận lần nữa giúp em ạ!
Nick name này đã active rồi mà, đâu còn xác nhận gì nữa!

Ronalson

Thành viên mới
Ad tro giup em voi

Ad cho em hoi tham. E pv ngay 15/8 bo sung 18/8. Va lsq isued 22/8. Vay thi bao lau lsq moi dua ra ems vay ad. Cam on ad nhieu