Nỗi niềm cuộc sống mới tại hoa ky

vinh79

Thành viên tích cực
Chào tất cả ACE diễn đàn!
Chúc cả nhà mùa noel và năm mới vui vẻ, hạnh phúc và nhiều sức khoẻ.
Mình qua mỹ được 1 tháng 3 ngày rồi.
minh qua được 1 tuần là mình đi học nghề, nhưng tiến anh mình tệ quá người ta nói gì chỉ nghe được vài chữ thiệt là khổ sở. Toàn nhờ máy chị cung tiệm dịch lại dum không à. nhiều lúc tự ái gần chết hehe. nhưng phải cố gắn. mình đang học thêm nghề nail huhu. học o việt nam chưa đủ để làm hehe. Lau lắm cũng không có thời gian lên diễn đan. hôm nay có vài dong chia sẽ gửi đến ACE diễn đàn. chào tạm biệt

thuy_loan

Thành viên tích cực
Ðề: Nỗi niềm cuộc sống mới tại hoa ky

Hi Vinh79 !
Thoắt đó giờ em đang ở bên ấy rồi ,mừng cho em đã đoàn tụ gia đình ,song vạn sự khởi đầu nan thôi em ,cố gắng nhé .Chúc em năm mới nhiều niềm vui ,nhiều sức khỏe !!!!
Thân ái !

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào tất cả ACE diễn đàn!
Chúc cả nhà mùa noel và năm mới vui vẻ, hạnh phúc và nhiều sức khoẻ.
Mình qua mỹ được 1 tháng 3 ngày rồi.
minh qua được 1 tuần là mình đi học nghề, nhưng tiến anh mình tệ quá người ta nói gì chỉ nghe được vài chữ thiệt là khổ sở. Toàn nhờ máy chị cung tiệm dịch lại dum không à. nhiều lúc tự ái gần chết hehe. nhưng phải cố gắn. mình đang học thêm nghề nail huhu. học o việt nam chưa đủ để làm hehe. Lau lắm cũng không có thời gian lên diễn đan. hôm nay có vài dong chia sẽ gửi đến ACE diễn đàn. chào tạm biệt
Chào em Vinh79,

Em khoẻ không? Lâu lắm mới biết được tin tức của em.

Theo chị nghĩ, trong cuộc sống, ai cũng muốn thành đạt, nhưng con đường dẫn đến thành công thường quanh co và lắm chông gai, chứ không bằng phẳng đâu em ạ.

Ngày Lễ Giáng sinh đang đến, chị chúc em và gia đình gặp may mắn, mọi chuyện tốt đẹp và riêng em luôn nhớ câu này :"Có công mài sắt, có ngày nên kim" em nhé.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tamquanglu

Thành viên tích cực

Nhân dịp mùa lễ giáng sinh 2011. Tôi xin kính chúc toàn thể các ACE trên diễn đàn XNC trong nước và hải ngoại cùng gia quyến được vui hưởng một mùa giáng sinh An-Lành-Hạnh-Phúc.

Dr King

Thành viên tích cực

Hi Vinh79
Chúc mừng em đã cảm nhận được cuộc sống Mỹ, Chúc em sẽ có nhiều nghị lực để vượt qua mọi khó khăn ban đầu và hội nhập nhanh chóng để đạt được thành công.
Cố gắng lên nhé! Chúc một mùa giáng sinh an lành và một năm mới nhiều thành Công! Thân.