Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hoàn cảnh khó khăn

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hòan cảnh khó khăn

Lạy Chúa,

Ngài đã chết đi để mang đi tất cả tội lỗi của chúng con đã gây ra cho cha me,anh em,ban bè và cho cả những người chúng con không hề quen biết, Ngài là Thiên Chúa mà chúng con luôn tôn thờ và bái lạy, Ngài là 1 người Cha nhân từ luôn đứng đợi giữa đêm khuya mong mỏi những đứa con lầm lạc quay về, Ngài cũng là người thầy dạy dỗ chúng con những điều hay lẽ phải và Ngài cũng là người anh em bình dị của chúng con san sẻ những vui buồn trong cuộc đời... Xin Ngài hãy tiếp tục là 1 Thiên Chúa để chúng con biết sợ, xin Ngài vẫn tiếp tục là 1 người Cha nhân hậu nâng đỡ và bao dung sẵn sàng tha thứ những lỗi lầm của chúng con mắc phải trên đường đời, xin Ngài tiếp tục là 1 người Thầy tiếp tục dạy dỗ chúng con biết đi theo đường thẳng lối ngay, và cũng xin Ngài tiếp tục là 1 người bạn cùng đồng hành chia sẻ niềm vui và nỗi buồn trong quãng đường còn lại của chúng con. Lạy Chúa! Chúng Con Xin Tín Thác Vào Ngài!

Cầu Xin Đức bà Maria trọn đời đồng trinh.

cuti

Thành viên tích cực

Lạy Mẹ,

Hàng ngày con vẫn siêng năng dâng lên Mẹ thật nhiều kinh Kính Mừng xin Mẹ tiếp tục nâng đỡ tinh thần cho con trong những lúc con cảm thấy mình bị lạc lối trong cuộc đời này.

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh.

thuha110685vt

Thành viên tích cực
Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hòan cảnh khó khăn

Lạy Đức Maria trọn đời đồng trinh. Con xin cảm tạ mẹ vì những ơn lành mẹ đã ban cho chúng con. Gia đình chúng con đang gặp khó khăn và chia cách. Xin mẹ che chở gia đình chúng con, ban cho chúng con đựợc ơn đoàn tụ và mau chóng vượt qua khó khăn này...Amen

cuti

Thành viên tích cực

Lạy Đức Maria trọn đời đồng trinh. Con xin cảm tạ mẹ vì những ơn lành mẹ đã ban cho chúng con. Gia đình chúng con đang gặp khó khăn và chia cách. Xin mẹ che chở gia đình chúng con, ban cho chúng con đựợc ơn đoàn tụ và mau chóng vượt qua khó khăn này...Amen
Kính thưa Mẹ,

Hôm nay con đã dâng lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng xin Mẹ ban cho gia đình của người anh em này ơn được đoàn tụ.

thuha110685vt

Thành viên tích cực

Kính thưa Mẹ,Hôm nay con đã dâng lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng xin Mẹ ban cho gia đình của người anh em này ơn được đoàn tụ.Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh.
Em xin cảm ơn anh rất nhiều. Xin Mẹ Maria trọn đời đồng trinh cầu bầu cho gia đình anh luôn được bình an và hạnh phúc.Xin Mẹ chúc lành cho tất cả chúng con.

diemepn

Thành viên mới

Mình xin chào cộng đoàn. Mình mới vừa đăng ký thành công, mình không biết cách để vào viết tình về trạng giấy tờ mình đang gặp khó khăn để mong được cộng đoàn cầu nguyện cho trường hợp của mình? Mình rất cảm ơn cộng đoàn.

diemepn

Thành viên mới

Con xin chào Mẹ. Mẹ ơi ngày mai con đến toà quận 1 để xin xoá án tích. Sau đó con còn làm tiếp lý lịch tư pháp số 2 nữa. Xin Mẹ soi sáng cho con làm được mọi chuyện suôn sẽ, cho con sớm hoàn tất hồ sơ xin visa sang Mỹ đoàn tụ cùng anh ấy. Cuộc sống con mỗi ngày Mẹ đều rõ, con xin dâng hết mọi sự khó khi nay của con cho Mẹ, xin được Mẹ cầu bầu cùng Chúa cho con. Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh. Amen.

diemepn

Thành viên mới

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh. Amen.

cuti

Thành viên tích cực

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh. Amen.

Kính thưa Mẹ,

Con vẫn tin tưởng nơi Mẹ khi 1 người anh em đang chờ đợi Mẹ cứu giúp vì thế chúng con đã vinh danh Mẹ là Mẹ Hằng Cứu Giúp.

diemepn

Thành viên mới

Mình chân thành cảm ơn gia đình Cuti đã dâng lời cầu nguyện cho mình. Mình đang rất đau khổ, tuyệt vọng, mà giờ được thấy tia hi vọng. Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh, xin lắng nghe lời con nài van. Amen.

diemepn

Thành viên mới

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh Amen.

diemepn

Thành viên mới

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh, Amen.

NgocKhanhNguyenXiMuoi

Thành viên tích cực

mẹ ơi!!xin mẹ ban ơn cho gia đình chúng con được an lành!xin ban cho hồ sơ của mẹ con con sớm được mở và completed để gđ nho chúng con sớm đoàn tụ!amen

cuti

Thành viên tích cực

Thưa Mẹ

Con vẫn tin tưởng nơi Mẹ khi 1 người anh em đang chờ đợi Mẹ cứu giúp vì thế chúng con đã vinh danh Mẹ là Mẹ Hằng Cứu Giúp.

Kính thưa Mẹ,

Con đã suốt sắng dâng lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng xin Mẹ mở rộng vòng tay nâng đỡ cho người anh em này vượt qua được hoàn cảnh khó khăn.

cuti

Thành viên tích cực

mẹ ơi!!xin mẹ ban ơn cho gia đình chúng con được an lành!xin ban cho hồ sơ của mẹ con con sớm được mở và completed để gđ nho chúng con sớm đoàn tụ!amen
Lạy mẹ Sầu Bi,

Con đã suốt sắng dâng lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng, xin Mẹ nâng đỡ và ban cho gia đình này ơn được như ý.

cuti

Thành viên tích cực

Lạy Mẹ,

Hôm nay giáo hội kỷ niệm ngày Mẹ được Chúa ban cho ơn lên trời cả Hôn và Xác, điều cao quý này chỉ duy nhất chỉ một mình Mẹ mới có, xin Mẹ cầu bầu cho chúng con trước mặt Chúa Ba Ngôi, xin Mẹ luôn nâng đỡ cho những gia đình, những hoàn cảnh đang gặp khó khăn. Con luôn siêng năng cầu nguyện với Mẹ hàng ngày.

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời Đồng Trinh.

H

hoaithao1978

Guest

Chào các anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh, Em là thành viên mới. Em vừa mới qua được 8 tuần xét nghiệm đờm. Gia đình em vui mình lắm, vì hồ sơ chồng bảo lãnh 3 mẹ con, mà 2 đứa nhỏ có visa hết rồi, còn chờ mình em. Gia đình em lo sợ em bị bệnh thì mọi việc đều phải hoãn lại hết, vì các cháu hết hạn visa, ông xã em chờ mẹ con sang mỏi mòn. Em đi khấn ở Dòng cầu xin cho mọi việc tốt đẹp. Bây giờ cũng sắp hoàn thành tốt đẹp, e chỉ chờ giấy sức khỏe để bổ sung là xong. Mừng lắm các anh chi ạ. Em nghĩ mà muốn khóc, Ơn Chúa ban cho em và gia đình không biết bao nhiêu mà nói. Em xin phép các anh chị cho em được nói lời tạ ơn Chúa, Đức Mẹ Maria và Thánh Cả Giuse ở đây và cũng cầu mong cho có nhiều gia đình được nhiều hồng ân của Thiên Chúa như gia đình em.

Gia đình chúng con tôn vinh, cảm tạ Chúa vì Người đã gìn giữ, che chở chúng con vượt qua được hoàn cảnh khó khăn này. Xin tạ ơn Đức Mẹ Maria và Thánh Cả Giuse đã luôn đồng hành với chúng con trong suốt thời gian qua. Con đường trước mắt của gia đình con còn nhiều khó khăn, vất vả. Chúng con yếu đuối về đức tin, thân xác và tinh thần vì vậy, chúng con luôn cần đến ơn riêng của Người dành cho gia đình chúng con. Xin luôn che chở, chúc lành, gìn giữ, thánh hóa gia đình chúng con. Cầu xin Mẹ Maria, Thánh Cả Giuse, các Thiên Thần và các Thành luôn cầu bầu cùng Chúa cho gia đình con theo cách riêng. Amen

Em chân thành cảm ơn bác Admin và các anh chị trong diễn đàn !

cuti

Thành viên tích cực

Kinh thưa Mẹ,

Hôm nay giáo hội chọn ngay 08/09 hàng năm để tưởng nhớ ngày sinh của Mẹ, chúng con tỏ lòng biết ơn Thánh Joan Kim và Thánh Anna là hai đấng sinh thành của Mẹ, chúng con xin cám ơn hai Thánh đã ban cho nhân loại chúng con một người Mẹ, chúng con nguyện xin cùng nhau siêng năng lần hạt Mân Côi nhằm suy tôn trái tim cực Sạch cực Thánh của Mẹ, xin Mẹ cầu bầu cho anh em chúng con trong diễn đàn này sớm nhận được ơn đoàn tụ như mong ước.

H

hoaithao1978

Guest
Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hòan cảnh khó khăn

cuti

Thành viên tích cực

Kính thưa Mẹ,

Con đã dâng lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng vinh danh Mẹ, con xin Mẹ hãy đoái thương giúp đỡ cho gia đình này sớm nhận được ơn đoàn tụ, người anh em này cũng đã khấn Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh.