Nóng chít pà

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
đề nghị các bác xiem lại pháo , nóng quá nổ sảng, hic mát mát nổ sướng giờ nóng chít bà kg thèm đốt pháo nữa vì sợ chửi.

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Nóng chít pà

đề nghị các bác xiem lại pháo , nóng quá nổ sảng, hic mát mát nổ sướng giờ nóng chít bà kg thèm đốt pháo nữa vì sợ chửi.
Nóng xức dầu vô nàm tiếp .....kakaka :24::24::24:hôm nay GĐ không không họp à...........ngồi phòng lạnh cho nó đẽ :21::21::21:

trangdung

Cựu Ban điều hành

Pháo này mà ướp với ....Ken Lạnh pha với mấy "em chân dài" :109::109::109:, chừng ....2 kết, đem ra đốt là "nổ" banh trời mây "nun" đó à nghen....l001l001l001l001

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Giề mà sáng sớm than vản om sòm zị sếp. Sếp bị zị lâu chưa ???? :24::24::24:
Báo cáo tình hình là có 1 càng đang lạnh teo luôn ko thể châm pháo được....các que còn lại báo cáo tiếp theo đê :6::21::21:

ziz

Support

Công nhận mấy ngày nay nóng thấy pà thiệt đã vậy còn hỏng miẹ cái điều hoà mới khổ , làm cả đêm phải leo lên leo xuống hì hà hì hụi lo sửa chữa , chữa xong rồi đâm đổ bệnh luôn mới chít .

Cũng vì leo lên leo xuống nhiều nên giờ ê ẩm cái Lưng đau cứng cái Cẳng đến nỗi Đi không được nữa mới đau chứ lị . Bác nào có bài thuốc hay giới thiệu giúp với nhé :24::24::24::24:

funnyngo139

Mưa òi bác Ziz ui. Hai bác cháu mình đi tắm mưa cho mát nhoa :21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

ziz

Support

Mưa òi bác Ziz ui. Hai bác cháu mình đi tắm mưa cho mát nhoa :21::21::21:
Ha ha , hồi còn bé tý bác cũng thích tắm mưa cùng mấy cô hàng xóm lắm , nhưng giờ bác già òi cháu rủ bác tắm mưa cùng làm bác bỗng nghĩ tới ... ngày xưa nên ... ngại lắm cháu ơi :109::109::109::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Sài gòn mưa, Đà Nẵng mưa
Từ Nam chí Bắc chỉ chừa Đồng Nai :2:

hic, lúc nào cũng :112:đeo theo cái nhiệt kế để xem mà chưa thấy giảm

funnyngo139

Sài gòn mưa, Đà Nẵng mưa
Từ Nam chí Bắc chỉ chừa Đồng Nai :2:

hic, lúc nào cũng :112:đeo theo cái nhiệt kế để xem mà chưa thấy giảm
Bảo trì cái nhiệt kế đi bác ui, Funny lạnh muốn teo nun mà hắn báo 29độ C mới đau chứ :21::21::21:

langvuon

khoai nướng

Bảo trì cái nhiệt kế đi bác ui, Funny lạnh muốn teo nun mà hắn báo 29độ C mới đau chứ :21::21::21:
Chắc mới được tắm mưa chứ gì :p lạnh teo cũng sướng thật, còn ở chỗ bác chẳng thấy mưa gì cả, :2: khô & nóng cũng muốn teo nun :20:

funnyngo139

Cái chi chi là cái đó đó :24::24::24: mà chẳng hiểu tại sao mà cái đó đó lạnh cũng teo mà lóng cũng teo dzị mấy bác hè :21::21:
Bắt thang lên hỏi ông trời
Tại sao "cái chi" nóng lạnh cũng teo
Ông trời ổng trả lời rằng
Tui còn hỏng hiểu huống chi là người
kà kà kà :24::24::24::24:

funnyngo139

Bác Asm ới ơi. Trần Minh Kiều có gửi lời hỏi thăm Bác dạo nì phẽ hong mà lâu lâu nhá hàng cái biến mất tiêu :109:. Có gì liên lạc với Trần Minh Kiều nhé :113: