Phỏng vấn du học Mỹ

nhi-socnhi

Thành viên mới
Ðề: Phỏng vấn du học Mỹ

con chào chú
con tên là Bùi Ngọc Yến Nhi
con rớt phỏng vấn lần 1 ngày 3-12-2015
chú có thể add nick con bên yahoo được không ạk nick con là socnhi011295@yahoo.com con có nhắn tin mà không thấy chú trả lời con sợ lộn nick :20:
mong chú có thể hồi âm sớm con cảm ơn chú :1:

T

Trần Thiệp

Guest

Cháu chào chú Vha 08, nick yahoo của cháu là Silver_moon191@yahoo.com
Cháu đã add nick chú và đã gửi tin nhắn, hy vọng chú sẽ trả lời giúp cháu ạ.

hieudao

Thành viên mới

Chào Chú,
Con tên là Trung Hiếu. Con sắp tốt nghiệp kỹ sư trường Đại học Bách Khoa TPHCM. Con đang tính làm hồ sơ du học ngành MBA Computer Information Systems tại đại học West Texas A&M.
Mong Chú dành thời gian tư vấn giúp con.
Nick yahoo của con là hieudao2110@yahoo.com.vn
Con cám ơn Chú.

Chỉnh sửa cuối:

Michelle Trinh

Thành viên tích cực
Bạn nào được duyệt phỏng vấn qua yahoo với chú vha08 thì chỉ cho mình với :( Mình onl yahoo, chú nói có mời mình mà mình ko thấy được lời mời nào cả. Lâu quá mới xài lại yahoo ko bíêt là do mình thiếu xót cái gì hay do yahoo bị lỗi nữa :(( Mọi người ai đã từng duyệt với chú qua cách này thì giúp mình với nha. Mình sắp phỏng vấn và đag rất cần chú giúp đỡ. Vì chú còn bận công việc của chú cũng như là duyệt cho các bạn khác nên mình k tiện hỏi chú :(
Do mạng của bạn bị lag hoặc trong lớp Chú dạy đông người quá thôi :p

phanhangnga_vt72

Thành viên mới

Các em học sinh thân mến

Lúc này thời gian không cho phép tôi trả lời tất cả các câu hỏi của các em trên xuatnhapcanh

Các em nào muốn tham khảo hay học hỏi về giáo dục Mỹ cũng như là các câu hỏi phỏng vấn về visa du học thì online bang yahoo messenger. Mỗi ngày từ 9-11 giờ tôi hướng dẫn chung cho mọi người bang Yahoo chat room. Em nào học đucợ thì tốt, còn dợt riêng cho từng người thì thời gian không cho phép và với lại tôi chỉ là sức của một người không kham nổi cả 100 học sinh 1 lần.

Chúc các em thành công
chú ơi, cháu đang chuẩn bị tinh thần cho buổi phỏng vấn xin visa du học mỹ nhưng cháu chưa đủ tự tin về anh văn của mình. Cháu mong được nhận sự chỉ dẫn của chú. xin chú cho cháu vào group yahoo của chú nhé, yahoo cháu là phanhangnga_vt72.
Cháu xin cảm ơn!

Baodi95

Thành viên mới
Do mạng của bạn bị lag hoặc trong lớp Chú dạy đông người quá thôi :p
Hi anh Michelle Trinh, em có add yahoo chú, nhưng vẫn chưa vào được group chat của chú, anh chỉ em làm sao vào để nói chuyện với chú với ạ, em sắp phỏng vấn nữa rồi nên mong chờ gặp vào trao đổi với chú lắm! Thiết tha.