Phỏng vấn thành công.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Phỏng vấn thành công.

Không nằm ngoài dự đoán, kid4l0ve lại bị nhận thẻ xanh zzz
Vì các hồ sơ đã bị LSQ làm lạc mất, thế mà họ bảo LLTP hết hạn, DS-230 chưa ký, thiếu photo hộ chiếu, khai sinh,... kid4l0ve đưa ngay LLTP cũ (vì có tới 2 bản chính) thì họ bảo "oh còn hạn", rồi nói DS-230 lần trước ký rồi mà, họ lục lại ko thấy DS-230, rồi cái họ nói thôi về đi mai hãy lên đây bổ túc.
Hình như LSQ này ko những làm ăn "nghiệp dư" mà còn hay có cái tính "đổ thừa" thì phải zzz
@@: kid4l0ve đã hỏi vài người thì những người bị thẻ xanh lại cũng "LLTP hết hạn" nhưng chưa quá 1 năm, thế thì kid4l0ve muốn nhắn đến các anh chị nào bị "LLTP hết hạn" thì hãy khoan đi làm LLTP mới mà hãy coi lại xem LLTP của mình có thực sự hết hạn hay chưa, hay là một chiêu "đổ thừa" của LSQ. Trên LLTP có ghi ngày tháng cấp, cộng thêm 1 năm, trừ ra khoảng 1 tháng trừ hao thì ra hạn của LLTP ^^!

tramgv

Thành viên tích cực

Chào tất cả ACE XNC, sáng nay gia đình thehien đã đi PV, và đã nhận được giấy hồng, trước nhất xin cảm ơn các anh chị trong Ban điều hành và các anh chị đã tư vấn cho mình trong thời gian qua, nhờ đó mà mình đã đạt được mong muốn như hôm nay, trong buổi PV gia đình mình trôi qua rất suông sẻ từ khâu sơ vấn cho đến PV,nhân viên Lãnh Sự Quán không hỏi mình một câu nào,chỉ nói mình ký vào giấy DS 230 và lăn tay xong thì cấp giấy hồng, thậm chí hình ảnh bằng chứng mình có đưa ra nhưng họ không coi đến,vài hàng cùng ACE, chúc ACE sức khoẻ.
Chúc mừng gia đình anh thehien đã phỏng vấn thành công và nhận giấy hồng :41::41::41:. Em chúc gia đình anh gặp nhiều thuận lợi và may mắn ở quê hương mới nhé.

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Chào tất cả ACE XNC, sáng nay gia đình thehien đã đi PV, và đã nhận được giấy hồng, trước nhất xin cảm ơn các anh chị trong Ban điều hành và các anh chị đã tư vấn cho mình trong thời gian qua, nhờ đó mà mình đã đạt được mong muốn như hôm nay, trong buổi PV gia đình mình trôi qua rất suông sẻ từ khâu sơ vấn cho đến PV,nhân viên Lãnh Sự Quán không hỏi mình một câu nào,chỉ nói mình ký vào giấy DS 230 và lăn tay xong thì cấp giấy hồng, thậm chí hình ảnh bằng chứng mình có đưa ra nhưng họ không coi đến,vài hàng cùng ACE, chúc ACE sức khoẻ.
anh thehien cho em hỏi thử.....số HS nhà anh hồi lúc đc complete vào ngày bao nhiu?? Sau ngày complete khoảng bao lâu là có giấy gọi PV.....tư vấn cho em vs.....tks anh

Lily

Cựu Ban điều hành

@ thehien:

Chúc mừng anh thehien đã rinh giấy hồng thuận lợi nhé ! Chúc mừng ! Chúc mừng ! :41::41::41:

@ kid4l0ve:

Chia sẻ với "xui xẻo" và nỗi bức xúc của bạn. :114:
Thui thì bạn ráng mang mấy cái giấy mà họ làm thất lạc của bạn lên LSQ lần nữa vậy.
Mong rằng LSQ không làm bạn khó chịu nữa.

Chúc mọi việc suôn sẻ với bạn, nhận lại giấy hồng, lấy được Visa và bay qua The US. Thành công và may mắn bạn nhé. Thân ái.

thehien

Thành viên tích cực
Ðề: F4 Phỏng vấn thành công.

anh thehien cho em hỏi thử.....số HS nhà anh hồi lúc đc complete vào ngày bao nhiu?? Sau ngày complete khoảng bao lâu là có giấy gọi PV.....tư vấn cho em vs.....tks anh
Bạn Gunners1995;26218 thân mến, hồ sơ mình complete vào ngày 29/6 và nhận được email báo PV ngày 4/9 và PV ngày 20/10 .

Chân thành cám ơn lời chúc mừng của chi Tramgv và chị LyLy chúc chị và gia đình thật nhiều sức khỏe .

Chỉnh sửa cuối:

nhungmy

Thành viên mới

Sáng nay gd mình đi phỏng vấn,diện f3,3 hồ sơ 3gd đều nhận dc giấy hồng. Mình cũng xin cám ơn Ban điều hành xuatnhapcanh đã có những thông tin thật bổ ích cho các thành viên,đây là một diễn đàn rất đáng trân trọng.
Cũng xin chúc những thành viên đi sau mọi việc suôn sẽ như gd mình....:113:
Cố lên.....:41:

TaoDi

Thành viên mới

Dzậy là ngon lành, êm ái...hái "giấy hồng" rồi! Xin chúc mừng bạn!

Tuần sau (17/11) ghé qua "vùng đất bất khả xâm phạm,.... trừ mấy anh em diện di trú mình thôi" lấy lại passport kèm visa hén!

Chúc bạn mọi việc suôn sẻ, sớm đoàn tụ với gia đình!:41::41::41::41:

nhungmy

Thành viên mới

Cám ơn BinhMinh nhé,19/11 mới có visa bạn ơi.
Mình cũng chúc bạn đến Mỹ bình an

minhquansk

Thành viên tích cực
Ðề: F4 Phỏng vấn thành công.

Bạn Gunners1995;26218 thân mến, hồ sơ mình complete vào ngày 29/6 và nhận được email báo PV ngày 4/9 và PV ngày 20/10 .

Chân thành cám ơn lời chúc mừng của chi Tramgv và chị LyLy chúc chị và gia đình thật nhiều sức khỏe .
tks bạn, vậy từ ngày hs đc mở đến ngày PV của bạn mất 4 tháng .
Hồ sơ của mình được mở trong tháng 11 <~~ chắc tới tháng 5 mới đc PV :9:

kinbig

Thành viên tích cực

Hồ sơ Mình complete ngày 28/10 co Ace nao complete gần ngày Minh mà có thư mời pv chưa?

dungbau2003

Thành viên mới

Hồ sơ Mình complete ngày 28/10 co Ace nao complete gần ngày Minh mà có thư mời pv chưa?
cho mình hói,muốn gửi bài xin adim kiểm tra hồ sơ dùm là vào ở đâu.xin giúp mình với vì đây là lần đầu tiên mình,xin giúp

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Anh Thu66 ơi anh diện F3, PD ngày nào vậy có thể cho em biết. Hồ sơ em PD 05/OCT/2001.
Chúc mừng GĐình anh nha