Phôi pha

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Xin chào các anh chị em yêu âm nhạc trên diễn đàn,

Nhân kỷ niệm 10 năm ngày mất của nhạc sĩ Trịnh Công Sơn, chúng ta hãy cùng nghe bài Phôi pha do ca sĩ Khánh Ly trình bày nhé. Hy vọng qua ca khúc này, trong tâm hồn mỗi người chúng ta sẽ sống dậy những tình cảm trầm ấm về ý nghĩa của cuộc đời.

Rất mong nhận được sự đồng cảm của tất cả các bạn.

Xin cám ơn.

Ngọc:1:+

[YOUTUBE]DYktjB8h0lk[/YOUTUBE]

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực
Ðề: Phôi pha

Hi Chị, nếu có dịp em sẽ hát 1 số bài hát nhạc Trịnh cho Chị nghe bảo đảm với Chị là cũng ân tượng lắm hahaha, em rất thích Nhạc Trịnh Chị Ngọc chắc hát hay lắm nhỉ:New_icons_10:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hi Chị, nếu có dịp em sẽ hát 1 số bài hát nhạc Trịnh cho Chị nghe bảo đảm với Chị là cũng ân tượng lắm hahaha, em rất thích Nhạc Trịnh Chị Ngọc chắc hát hay lắm nhỉ:New_icons_10:
Chào em,

Hát thì chị hát rất dở, nhưng thích thưởng thức người khác hát lắm.

Vậy nếu em có nhã ý hát cho chị nghe, thì em đăng ký với anh Delena vài bài nhạc Trịnh, để chủ nhật 17/04/2011 này, chị sẽ lắng nghe giọng hát của em.

Thân mến,

Chị

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chị ơi tới ngày 17/04/2011 để em nghe mấy anh chị hát trước rồi em hát (phải nhường đàn anh đàn chị hát trước chứ), thôi em không cấn phải đăng ký đâu :21:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị ơi tới ngày 17/04/2011 để em nghe mấy anh chị hát trước rồi em hát (phải nhường đàn anh đàn chị hát trước chứ), thôi em không cấn phải đăng ký đâu :21:
Chào em,

Vậy thì chị sẽ chờ.

Cám ơn em,

Chị

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chào Lưu!vậy là gđ XNC đón chào thêm một giọng hát,hẹn gặp nhé Lưu:113::113::113: