Phòng Karaoke XNC, thu âm giọng hát

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Hôm nay rãnh quá nên mở ra cái phòng Karaoke này cho bà con có chổ khoe giọng hát của mình nhe :113: ACE nào thích thì trên máy phải có Sound card + Microphone nếu có loại Microphone dính theo với headphone luôn thì càng dễ setup!

ACE có thể vào link sau: http://star.zing.vn/star/phong-thu/Mat-Le-Cho-Nguoi.3022.html
Sau khi tìm được bài hát ưa thích, chúng ta có thể thu lại theo hướng dẫn trong link, sau khi thu xong và nghe lại, thấy vừa ý thì chúng ta có thể copy link, đem qua phòng Karaoke XNC để post lên cho ACE cùng nghe nha bà con :41::41::41:

Rất mong nhận được nhiều bài hát của thành viên XNC, sẽ có cuộc thi tuyển chọn Ca sĩ nhe bà con XNC :113:

Mỗi thành viên có thể mở riêng 1 topic âm nhạc ưa thích của mình trong chủ để Karaoke XNC này nhé!

Các bạn nào khi login vào link trên để thu âm, nếu không muốn đăng ký thì có thể sử dụng tài khoản sau để login vào thu âm nhé:

user: infoxnc
pass: 123456

Sau khi thu âm xong, các bạn chỉ cần copy dòng code "nhúng vào forum" sau đó paste qua bài viết của mình là hoàn tất rồi nhe.

Thanks to all!

baophan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Phòng Karaoke XNC, thu âm giọng hát

Baophan xin mở hàng nhé ! Để đi tìm cái micro ngon ngon cắm vào con Laptop thu âm giọng hát khoe với các anh chị em XNC mới được :D

lacdung

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn có sáng kiến mở phòng Karaoke. Nghe cái tên "Karaoke XNC" thấy nó ngồ ngộ hay hay, y như thể trong khi chờ đợi PV, bổ sung hoàn tất giấy tờ, thì mình ngồi nhâm nhi dăm ba bài hát cùng bà con thành viên. Có lúc thấy Visa bulletin lùi cả chục tháng, lúc thì đứng nguyên v...v..làm cho nhiều "chiến sĩ" XNC ngắc ngoải. Thôi thì mình có cái Karaoke nghiệp dư cứ "Cười lên đi anh (em) ơi" vậy!

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Bác thành phát hiện ra phòng karaoke giải trí này hay quá mà sao Bác không hát 1 bài thu âm lại rồi post lên cho cả nhà thưởng thức trong lúc đợi VB tháng 1/2011 hihi :113:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Tình hình là Phòng karaoke của mình hơi bị vắng khách. Funny xin làm 1 phát mở hàng lại phòng karaoke nè. Vì ca lẻ nghiệp dư nên không thể bằng ca lẻ chuyên nghiệp, các bác nghe xong cũng đừng cười Funny nhé:109:. Em nó hay bị mắc cỡ hixxxx:109:
[FLASH]http://beat.sannhac.com/player2/player_fms4.swf?rk=1797297&sk=4563&rm=Out&im=Record&www=&rallow=-1[/FLASH] :41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Tình hình là Phòng karaoke của mình hơi bị vắng khách. Funny xin làm 1 phát mở hàng lại phòng karaoke nè. Vì ca lẻ nghiệp dư nên không thể bằng ca lẻ chuyên nghiệp, các bác nghe xong cũng đừng cười Funny nhé:109:. Em nó hay bị mắc cỡ hixxxx:109:[/FLASH] :41:
Ái chà chà con cái nhà ai mà hát hay thế nhẩy thế tớ cứ tưởng bác phe tớ chứ ai dzè quân đẹp , Thế hôm này mình song ca phát bên off hỉ , hehehe tớ chuyên hát cuối buổi đám cưới để bà con dzề sớm 1 chút:24::24::24::24::24::24:

Thành

Thích đủ thứ ...

hic hic... công nhận hát hay hơn tớ lay

funnyngo139

Ái chà chà con cái nhà ai mà hát hay thế nhẩy thế tớ cứ tưởng bác phe tớ chứ ai dzè quân đẹp , Thế hôm này mình song ca phát bên off hỉ , hehehe tớ chuyên hát cuối buổi đám cưới để bà con dzề sớm 1 chút:24::24::24::24::24::24:
Tại các bác cứ gọi Funny là ông là anh ko hà. Nên ấm ức ko nói nên lời, làm 1 phát cho các bác xĩu chơi hahaa:36: vì giọng ca vàng ngàn năm chưa chói sáng :21:. Sao bác Asm ko hát đầu buổi ấy, để mình có cơ hội sực phàm phủ phê, hả hê luôn 109::11:

Hey ! Funny đã mở hàng rùi đó. Tiếp theo các bác cũng làm mỗi người 1 bãi đê, cho cái phòng nì nó thêm khí thế chứ nhờ :113:

Chỉnh sửa cuối:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hey ! Funny đã mở hàng rùi đó. Tiếp theo các bác cũng làm mỗi người 1 bãi đê, cho cái phòng nì nó thêm khí thế chứ nhờ :113:[/QUOTE]

Wow!!! Funny ơi hát hay quá:41::41::41:,N.A thích nghe bài Seasun in the sun,Funny hát bài đó nhé với lại N.A kg biết tải chương trình Karaoke:109::109:,củng thích hát karaoke lắm,Funny ở đâu? 0ff này Funny hát cùng ACE XNC nhé:101::101::101:

Chỉnh sửa cuối:

BadGuys

Thành viên tích cực

BadGuys xin được nối tiếp bằng 1 bài hát khác. Mời cô chú anh chị & các bạn nghe tạm.

[FLASH]http://star.zing.vn/flash/zingStarPlayer.swf?username=&status=karaokeshow&song_id=5071&recorder_id=3219021&urlDemo=http://image.star.zing.vn/flash/&domain=http://star.zing.vn[/FLASH]

funnyngo139

Hey ! Funny đã mở hàng rùi đó. Tiếp theo các bác cũng làm mỗi người 1 bãi đê, cho cái phòng nì nó thêm khí thế chứ nhờ :113:
Wow!!! Funny ơi hát hay quá:41::41::41:,N.A thích nghe bài Seasun in the sun,Funny hát bài đó nhé với lại N.A kg biết tải chương trình Karaoke:109::109:,củng thích hát karaoke lắm,Funny ở đâu? 0ff này Funny hát cùng ACE XNC nhé:101::101::101:[/QUOTE]

Cám ơn bác ngocanh quá khen, làm em nó nức cái lỗ mũi, phải tốn tiền đi vá lại rùi hihi. Ok, con gà đen, để Funny về ráng luyện bài Seasun in the sun hát cho bác ngocanh nghe nhá. Chứ ko là ngocanh nghe xong bỏ của chạy lấy người áh hahah. Bác ngocanh cứ làm theo hướng dẫn của bác Thành ở trên đấy là sẽ hát ok thui àh. Bác Thành đã cho sẵn ID & pass luôn roi, bác ngocanh chỉ cần vào trang web đó và đăng nhập với ID & pass của bác Thành là vô hát phè phè luôn. Nhưng nhớ setup micro thật tốt thì sẽ có bài nhạc thật hay ah`. Funny hát hay chắc nhờ có micro với cái loa tốt thôi. Chứ giọng Funny như vịt đực ống bơ rỉ vậy :21::109:

Còn buổi off sắp tới. Funny thấy cả nhà mình tham gia, đông vui quá rồi còn có mấy bác lão thành nữa, Funny nghĩ chắc cả nhà mình quậy xả láng sáng dậy trễ luôn. Funny cũng ham vui lắm, nhưng vì còn nhỏ nên hỏng dám đến bon chen với người lớn huhuhu. Funny cũng ngại trước đám đông lắm :20::20::20::20::20:. Chẳng biết sao đây, thôi thì ráng chuẩn bị tinh thần để sức, bôi, xịt dầu cùng các bác :102:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

BadGuys xin được nối tiếp bằng 1 bài hát khác. Mời cô chú anh chị & các bạn nghe tạm.

[FLASH]http://star.zing.vn/flash/zingStarPlayer.swf?username=&status=karaokeshow&song_id=5071&recorder_id=3219021&urlDemo=http://image.star.zing.vn/flash/&domain=http://star.zing.vn[/FLASH]
Chào bạn,

Bạn có giọng hát khoẻ và ấm áp quá.

Bạn mà luyện tập thêm thì tôi nghĩ bạn sẽ bằng hoặc hơn ca sĩ Đàm Vĩnh Hưng rồi đó.

Cám ơn bạn đã cho anh chị em XNC thưởng thức giọng ca hay và mới lạ.

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Tại các bác cứ gọi Funny là ông là anh ko hà. Nên ấm ức ko nói nên lời, làm 1 phát cho các bác xĩu chơi hahaa:36: vì giọng ca vàng ngàn năm chưa chói sáng :21:.

Chào funnyngo139,

Cháu hát hay làm cô nể phục đó.

Xin lỗi cháu vì cô gọi cháu bằng anh nhé. Hẹn gặp lại giọng ca vàng của XNC vào ngày 17/04/2011 này nhé.

funnyngo139

Chào cô Ngochappy!

Dạ con cám ơn về lời khen của cô. Chắc do có hứng thôi cô,chứ bình thường con mà hát cả nhà chạy dài luôn đó cô hehe.
Dạ cô kêu con thế nào cũng dc ạ,vì cô cũng bị nhầm như bao người khác thui mà, bác sờ mó cũng bị té hố đó cô :))

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Tớ mà hứng lên Quang Dũng có mà xách dép nhá, thế mà thế nào từ xưa giờ chưa hứng , thế mới điên , chắc phải đi xức dầu phát cho hứng mới được :24::24::24::24:

funnyngo139

Tớ mà hứng lên Quang Dũng có mà xách dép nhá, thế mà thế nào từ xưa giờ chưa hứng , thế mới điên , chắc phải đi xức dầu phát cho hứng mới được :24::24::24::24:
Hơ hơ nghe đồn, đi xức dầu Bác ngồi đơ như cây cơ, nay lại khè xức dầu để có hứng hả hơ hơ. Cứ ganh tỵ với giọng ca vàng son của trẻ con ko hà. Để Funny làm vài bãi nữa cho Bác có hứng nhá hahaha :21:

youandme8110

Thành viên tích cực

Xí xí, em không hiểu QD xách dép để làm gì nhi ????:21::21::21:

P/s: cái laptop của em nó điên điên, bỏ dấu lúc được lúc không rất khổ, em đã gõ trong sự cố gắng rất nhiều, ace thông cảm nha, mai em xách nó đi nhúng ...nước:21::21::21:

Status
Không mở trả lời sau này.