Sửa bài bị disabled

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành
Bác Admin ơi,
Vậy là từ giờ trở đi mỗi lần post bài mình không được sửa bài nữa sao? Cái button "Sửa bài" nó bị disabled rồi bác à. Vậy nếu mình lỡ nói phật ý ai đó mà bị phản đối thì mình làm sao sửa lời văn của mình được bác nhỉ? Mong bác hồi âm.

Tui sửa ầm ầm nè, ban login vao mới sửa bài được
:20:

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Sửa bài bị disabled

Ku nick tím sửa ầm ầm là đúng rồi. tớ nick đen có sửa được đâu ? Phải trích dẫn nè :mad: Anh ác chạy đâu rồi? vô làm dùm cái cuối năm đê anh Ác :24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

ủa có phân loại nít nữa ha anh ấy,:24::24::24: tiền sơn hết nhiw , nói qua xin tài trợ sơn phát cho máu:24::24::24:

Ụa,thì ra tui cũng sửa được nè,mai mốt bác nào cần cứ hú một tiếng tui hộ cho :21::21::21:

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...

ủa có phân loại nít nữa ha anh ấy,:24::24::24: tiền sơn hết nhiw , nói qua xin tài trợ sơn phát cho máu:24::24::24:
hehehe nít đen thui như tớ thì chỉ có 5 seconds :24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

quởn xin ác sơn lại đi, năm mới cũng phải được 15s chớ , thiệt là nhanh quá đi:24::24::24:

F4ChoDaiCo

Cựu Ban điều hành

Asm nói:

Hahaha, bac lam em cuoi be bung. Xin thua bac, vi bac co privileges/power cao hon em ma. Em chi la "thanh vien" thoi. Lau lau noi hoi shock, chi so ba con chem/chich cho 1 tran. Ky nay phai "tu" thiet thoi.