Sức khoẻ

phuchoang2583

Thành viên mới
Anh/Chị cho em hỏi một số thông tin lien quan đến vấn đề sức khoẻ của thành viên trong gia đình em
Cả gia đình em đã đi khám sức và mọi chuyện đều tốt đẹp nhưng một trong số đó có một người phải “Thử đảm”.Em nghe nói 2 tháng sau mới có kết quả,nhưng ngày phỏng vấn của gia đình em cũng đã gần kể.Liệu một ngưòi đó có trục trặc thì những người khác có phải ơ lại chờ kết quả của người kia không?
Em xin chân thành cám ơn
Thân ái
Phúc Hoàng

ziz

Support
Ðề: Sức khoẻ

Anh/Chị cho em hỏi một số thông tin lien quan đến vấn đề sức khoẻ của thành viên trong gia đình em
Cả gia đình em đã đi khám sức và mọi chuyện đều tốt đẹp nhưng một trong số đó có một người phải “Thử đảm”.Em nghe nói 2 tháng sau mới có kết quả,nhưng ngày phỏng vấn của gia đình em cũng đã gần kể.Liệu một ngưòi đó có trục trặc thì những người khác có phải ơ lại chờ kết quả của người kia không?
Em xin chân thành cám ơn
Thân ái
Phúc Hoàng
Trong trường hợp người phải thử đàm là đương đơn chính thì tất cả các thành viên còn lại phải chờ ( nếu có bệnh phải chờ tới khi được chữa khỏi) Nếu không phải đương đơn chính thì không ảnh hưởng tới các thành viên khác .Việc phỏng vấn vẫn diễn ra bình thường ,nhưng người bị thử đàm sẽ không được nhận visa cho đến khi có kết quả ksk (tốt).